๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:02:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอกันตัวเองเกือบคุมอารมณ์ไม่อยู่ กับข้าราชการปาก  (อ่าน 5366 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 08:03:52 PM »

วันนี้ไปติตต่องานกับหน่วยงานหนึ่ง จริงๆก็ต้องติดต่อกันบ่อยๆนั่นแหละจนเริ่มคุ้นหน้ากันแต่ก็ใช่ว่าจะสนิทสนมกันเกินกว่าเรื่องงาน ช่วงบ่ายวันนี้มีลูกค้ามาติดต่อส่งออกสินค้าผมก็เลย ติดต่อสอบถามว่ามันมีค่าใช้จ่ายอะไรที่ต้องเกี่ยวข้องกับหน่วยงานเค้าไหม เจอเลยครับ "ไอ้เหี้ย กูว่ามืงปิดบริษัทมืงไปเลยดีกว่า ไอ่ห่าแม่งถามทั้งปี" ผมก็เลยตอบไปว่า "พี่ครับสินค้าประเภทนี้ผมไม่เคยทำนะครับ" ก็ได้รับคำตอบมาว่า"ไอ้ห่าสินค้าพวกนี้มันไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรหรอก ทำไมไม่รู้จักถามคนอื่นๆบ้าง" ด้วยความโมโหสุดขีดจนใกล้จะระเบิดผมก็เลยเงียบเพื่อระงับอารมณ์ พอออกมาได้หลายๆคนก็มาปลอบใจผมให้ใจเย็นๆ เพื่อนบางคนก็บอกว่า จนท.คนนั้น มันเป็นคนภาคกลาง มันก็พูดตามภาษาบ้านมันนั่นแหละ ไอ้ห่า ไอ้เหี้ย ถือเป็นเรื่องปกติ มันไม่ได้คิดอะไรหรอก เลยอยากระบาย และถามเพื่อนๆพี่ๆที่เป็นคนภาคกลางนะครับว่ามันใช่ตามที่เพื่อนผมบอกเหรอครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 08:55:45 PM »

สงสัยคนสุโขทัย ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 09:14:29 PM »

โมโหจนสั่นเลยครับ ต่อไปเวลาไปติดต่องานคงต้องแอบถ่ายคลิปไว้ด้วยครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 09:29:58 PM »

ไม่ใช่คนภาคกลางครับ ท่านแปจีหล่อ  น่าจะเป็น คนป่ามากกว่าครับ เพราะคำพูดที่หลุดมา มีแต่สัตว์   แบร่

ขอแนะนำ กล้องปากกา กล้องกระดุม หรือ กล้องที่ติดซ่อนไว้กับแว่นตา นะครับ   เยี่ยม

จากนั้นนำมาฟ้องศาลโซเชี่ยว เอ๊ย โซเชียลเลยครับ   Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 08:43:06 AM »

เล่นเลยครับ ร้องเรียนผู้บังคับบัญชามันเลย คนประเภทนี้อย่าปล่อยไว้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 08:59:45 AM »

โมโหจนสั่นเลยครับ ต่อไปเวลาไปติดต่องานคงต้องแอบถ่ายคลิปไว้ด้วยครับ
ไม่ลุกขึ้นสวนเลยน้าแป คิก คิก

Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 09:20:01 AM »

เห็นด้วยกับน้าแป้งครับ หาหลักฐานแน่นๆจัดเลย มันไม่เกี่ยวกับคนที่ใหนหรอกอยู่ที่นิสัยล้วนๆ
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 10:06:02 AM »

หลังจากนั้น เค้าคนนั้น ก็จะมาบอกว่า

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 10:34:30 AM »

ที่ผมคิดตอนนี้คือถ่ายคลิปไว้เป็นหลักฐานก่อนกันมันดิ้นหลุด แล้วดำเนินการร้องเรียนบวกกับเผยแพร่ทางโซเชี่ยลครับ

Ghost of the darkness
Sr. Member

คะแนน -487

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 10:41:35 AM »

น่าจะจัดหนักๆสักดอกพูดจาแบบนี้
aids
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 47

ผมเอดครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 10:50:47 AM »

สะกดอารมณ์ได้ยอดเยี่ยม
นับถือครับ ไหว้
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 11:22:39 AM »

ที่ผมคิดตอนนี้คือถ่ายคลิปไว้เป็นหลักฐานก่อนกันมันดิ้นหลุด แล้วดำเนินการร้องเรียนบวกกับเผยแพร่ทางโซเชี่ยลครับ

เลี้ยงไว้ดูเล่นแทนหมาดีกว่าครับ
ข้าราชการแบบนี้ใกล้จะสูญพันธุ์แล้ว
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 11:34:50 AM »

แล้ว พวก พูดจาไพเราะ แล้ว ขอใต้โต๊ะ  ... จะทำอย่างไรดีครับ ...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 01:45:02 PM »

พี่แปฯเป็นคนประเภทเดียวกับผม ประมาณๆว่า พยัคฆ์หน้ายิ้ม
ผู้คนบางจำพวกเลยกล้าลามปามก้าวล่วง
คงต้องเริ่มไว้หนวดจะให้ดีเครามุสลิมสักหน่อย  สักยันต์สักลาย ใส่กางเกงลายพราง สะพายกระเป๋าแท๊คติคอล

คงพอจะทำให้ไม่เจอเรื่องแบบนี้อีกในอนาคต

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 01:56:48 PM »

พี่แปฯเป็นคนประเภทเดียวกับผม ประมาณๆว่า พยัคฆ์หน้ายิ้ม
ผู้คนบางจำพวกเลยกล้าลามปามก้าวล่วง
คงต้องเริ่มไว้หนวดจะให้ดีเครามุสลิมสักหน่อย  สักยันต์สักลาย ใส่กางเกงลายพราง สะพายกระเป๋าแท๊คติคอล

คงพอจะทำให้ไม่เจอเรื่องแบบนี้อีกในอนาคต
ไว้เคราพอไหวครับแต่หนวดเจ้ากรรมมันดันเหมือนหนวดแมวนี่สิครับ  คิก คิก

หน้า: [1] 2
  พิมพ์