๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:44:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระเหรี่ยงBGF ขู่ปิดชายแดนหลังไทยออกกฏหมายควบคุมการส่งออกน้ำมัน และการข้ามแดน  (อ่าน 5622 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 08:36:06 AM »

ถ้าพูดให้ดูดีก็เรา เพื่อไม่ให้กระทบกับความสัมพันธ์ที่ดีต่อกันของทั้งสองฝ่าย และบรรเทาความเดือดร้อนของพ่อค้าประชาชนทั้งสอง เราจะปิดด่านตามเวลาเดิมคือหลัง20.30ห้ามคนของเราข้ามไป แต่คนที่ข้ามไปแล้วสามารถกลับมาหลัง20.30ได้ ฝั่งนู้น ผู้ป่วยสามารถข้ามมารักษาตัวได้ตลอดเวลา ส่วนเรื่องน้ำมันลงได้เพราะมีช่องทางตามกฏหมายเปิดไว้ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Ghost of the darkness
Sr. Member

คะแนน -487

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 10:07:19 AM »

เขาเข้ามารักษานี่ฟรีรึเปล่าครับ ผมเคยไปใช้งานโรงพยาบาลรัฐแถวบ้าน ตอนรอเรียกรับยา มีแต่ชาวต่างชาติรอบบ้านเราทั้งนั้นเลย
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 01:00:36 PM »

เขาเข้ามารักษานี่ฟรีรึเปล่าครับ ผมเคยไปใช้งานโรงพยาบาลรัฐแถวบ้าน ตอนรอเรียกรับยา มีแต่ชาวต่างชาติรอบบ้านเราทั้งนั้นเลย
ไม่ทราบเหมือนกันครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 03:10:51 PM »

สอบถามให้แล้วครับ 1.คิดค่าบริการตามจริง 2.ตามสิทธิ์ประกันสุขภาพ 30 บาท 3.ประกันสังคมไม่ต้องเสีย (ขอขอบคุณ คำตอบจาก รพ.แม่สอด นะครับ)

Ghost of the darkness
Sr. Member

คะแนน -487

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 03:14:12 PM »

ขอบคุณครับ
สอบถามให้แล้วครับ 1.คิดค่าบริการตามจริง 2.ตามสิทธิ์ประกันสุขภาพ 30 บาท 3.ประกันสังคมไม่ต้องเสีย (ขอขอบคุณ คำตอบจาก รพ.แม่สอด นะครับ)

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์