๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 03:51:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 2ค่ายยางรถยนต์ แบนยางพาราอีสาน  (อ่าน 3884 ครั้ง)
p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 03:28:51 PM »

เรื่องนี้ต้องถึงศรีปราช..
น้าซับช่วยจุดธูปเรียกให้แกมาแหลงตี๊!..
แถวบ้านผมถ้าเป็นโบ๋ทำขี้ยาง..
จะใช้กรดแบบในข่าวนี่เกือบทั้งเพเหมือนกัน..
เพราะราคาถูกกว่ากันเกินครึ่ง..
....
มิน่าล่ะ..
สาว่ายางรถยนต์รุ่นหลังๆนี่..
ดอกหมดไว!..
....

ไม่มีดอกมากกว่าครับ 0% สิบเดือนที่บีควิกครับ

เยี่ยม 
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 06:05:43 PM »

เรื่องนี้ต้องถึงศรีปราช..
น้าซับช่วยจุดธูปเรียกให้แกมาแหลงตี๊!..
แถวบ้านผมถ้าเป็นโบ๋ทำขี้ยาง..
จะใช้กรดแบบในข่าวนี่เกือบทั้งเพเหมือนกัน..
เพราะราคาถูกกว่ากันเกินครึ่ง..
....
มิน่าล่ะ..
สาว่ายางรถยนต์รุ่นหลังๆนี่..
ดอกหมดไว!..
....

ไม่มีอะไรจะพูดครับ ทุกอย่างมันสำเร็จทั้งขุดทั้งฝังในตัวอยู่แล้ว

ค้างเค้าแล้วไม่จ่ายยังไปยืมเพิ่ม หนแรกได้ หนสองไม่ได้มันไม่ใช่เรื่องแปลกหรือต้องอธิบายเหตุผล

เมาแล้วอาละวาดตีกะบาลเพื่อนร่วมวง หรือลบหลู่เมียเพื่อน หนแรกเพื่อนให้อภัย พอหนที่สามเพื่อนไม่ชวนกิน มันก็ไม่แปลก

เรื่องแบบนี้คุยแล้วไม่ดีครับ คนเข้าใจก็ดีไป คนไม่เข้าใจเค้าจะว่าดูหมิ่นชาวสวนยางเอาได้ ผมเคยโดนนะครับ ถูกหาว่าดูหมิ่นชาวสวนยาง....!

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 08:04:05 AM »

ไปเจอมาพอดีทำไมถึงปล่อยให้นานชาวสวนเดือดร้อนนะ
http://www.thairath.co.th/content/720528
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 08:30:53 AM »

ไปเจอมาพอดีทำไมถึงปล่อยให้นานชาวสวนเดือดร้อนนะ
http://www.thairath.co.th/content/720528

ขอบคุณครับ เพิ่งทราบเหมือนกัน...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 09:22:20 AM »

อย่างนี้สืบต้นตอแล้วเอาลงโทษน่าจะดี
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์