๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 02:43:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กราดยิงในผับฟอริด้าตายกว่า50ราย  (อ่าน 5466 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2016, 09:24:39 AM »

ถ้าหากอังกฤษแยกตัวออก อังกฤษเองน่าจะแย่ ตอนนี้โพลเอียงไปทางไม่แยก

ลุ้นระทึกครับ Grin Grin Grin อยากรู้จริงเอาไง

อังกฤษกำลังจะลงประชามติ ถอนตัวจากสหภาพยุโรป(ปกติอังกฤษก็ใช้เงินปอนด์ของตัวเองอยู่แล้ว ไม่ได้เป็นอันหนึ่งอันเดียวกันกับEUเท่าไหร่)
วันก่อนมีสส.หญิงที่คัดค้านการออกจากอียูโดนยิงเสียชีวิตครับ

การเมืองเหลือเชื่อครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Ghost of the darkness
Sr. Member

คะแนน -487

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2016, 09:27:04 PM »

ถ้าหากอังกฤษแยกตัวออก อังกฤษเองน่าจะแย่ ตอนนี้โพลเอียงไปทางไม่แยก

ลุ้นระทึกครับ Grin Grin Grin อยากรู้จริงเอาไง

อังกฤษกำลังจะลงประชามติ ถอนตัวจากสหภาพยุโรป(ปกติอังกฤษก็ใช้เงินปอนด์ของตัวเองอยู่แล้ว ไม่ได้เป็นอันหนึ่งอันเดียวกันกับEUเท่าไหร่)
วันก่อนมีสส.หญิงที่คัดค้านการออกจากอียูโดนยิงเสียชีวิตครับ

การเมืองเหลือเชื่อครับ         เดี๋ยวก็รู้แล้วครับ อัตราต่อรองเป็นยังไงบ้าง เค้าเล่นกันเหมือนบอลรึเปล่า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 11:09:17 AM »

เดี๋ยวก็รู้แล้วครับ อัตราต่อรองเป็นยังไงบ้าง เค้าเล่นกันเหมือนบอลรึเปล่า

สรุปออกแล้วครับ Grin Grin Grin ต่อรองไม่ได้ตามครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์