๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 01:29:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Phatthalung 3 Gun IPSC Championship 2016 Level II ถ้วยพระราชทาน 7-8 พ.ค 2559  (อ่าน 17977 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 01:11:00 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 08:05:18 PM »

ทางผู้จัดเพิ่มรางวัล Senior ให้ในแต่ละดิวิชั่นดังนี้นะครับ

- Open  Senior                                                               รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล
- Standard  Senior                                                          รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล
- Production  Senior                                                       รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล
- Revolver  Senior                                                          รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เป็นถ้วยพระราชทานหรือเป็นเหรียญรางวัลของสมาคมฯครับ?

REVOLVER NEVER DIE
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 10, 2016, 02:03:55 PM »

ทางผู้จัดเพิ่มรางวัล Senior ให้ในแต่ละดิวิชั่นดังนี้นะครับ

- Open  Senior                                                               รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล
- Standard  Senior                                                          รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล
- Production  Senior                                                       รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล
- Revolver  Senior                                                          รวมมือ                   จำนวน 1 รางวัล

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เป็นถ้วยพระราชทานหรือเป็นเหรียญรางวัลของสมาคมฯครับ?
เป็นถ้วยพระราชทานครับพีเล็ก
ROMEO96
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 10, 2016, 10:24:22 PM »

คลาสยูมือใหม่ได้ป่าวครับ ซีเนียร์  และต้องอายุเท่าไหร่ครับ

--------------------------
ได้ครบแล้ว
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 09:00:27 AM »

ทีม ศาลา 8 ส่งเข้าประกวดครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

68.Anocha                   Kiatphaiboon                                                    - Pro
69.Papon                    Ruksee                                                             - Rev
70.Seksan                    Intarat                                                             - Open
71.Natcha                    Nithitechasophon                                             - Pro
72.Maitree                    Santayakul                                                       - Pro
73.Surachai                  Kiatphaiboon                                                    - STD
74.Wasun                    Chuaychumchart                                             - STD
75.Supanat                  Panichawit                                                        - Pro
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 15, 2016, 01:28:55 PM »

ขอลงชื่อไว้ก่อนครับ  .....
 1 ครรชิต โอฐสัตย์ ลูกโม่ คลาสเอ็ม
 2 ธนภณ ปึงชูตระกูล  ลูกโม่ คลาสซี
 3 สุวัชชัย คงสงวน  ลูกโม่ คลาสซี

ขอสควด 1  นะครับ...

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 15, 2016, 05:21:24 PM »

ขอลงชื่อไว้ก่อนครับ  .....
 1 ครรชิต โอฐสัตย์ ลูกโม่ คลาสเอ็ม
 2 ธนภณ ปึงชูตระกูล  ลูกโม่ คลาสซี
 3 สุวัชชัย คงสงวน  ลูกโม่ คลาสซี

ขอสควด 1  นะครับ...
เดี๋ยวอัพให้ครับเฮีย
Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 07:09:28 PM »

1.Kart Maneechote PRO B
2.Stapok Boonyarit Standard C
3.Jeeraphat sangsawang PRO M
4.Nattapong Kaewkhao  STD C

ขอบคุณครับ....

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 08:09:23 AM »

1.Kart Maneechote PRO B
2.Stapok Boonyarit Standard C
3.Jeeraphat sangsawang PRO M
4.Nattapong Kaewkhao  STD C

ขอบคุณครับ....
เดียวอัพให้ครัชเตพโด่ง
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 04:16:04 PM »

คลาสยูมือใหม่ได้ป่าวครับ ซีเนียร์  และต้องอายุเท่าไหร่ครับ
อิงตามคลาสในสมาคมเลยครับโกเอ๊ก
jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 10:59:28 AM »

จะเรียบซีเนียร์ไปไหน

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 11:22:03 AM »

ใบคุมปืนครับ หากไม่ชัดช่วยแจ้งเมลล์มาด้วยนะครับเดี๋ยวจะส่งเมลล์ไปให้

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 02:07:12 PM »

Thecleaner
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 23, 2016, 07:52:42 PM »

เพิ่มครับพี่แจ๊ค...........Hassanas wijitpatima  PRO GM
                     Chanpat rattanarangsiwat STD B
                     APICHAI APHICHAYANON  PRO u
 ขอลง SQ ว่างๆ ด้วยครับ ได้สเตจยาวก็ได่ครับ ขอบคุณมากๆ

....นอกเหนือจากการได้ยิง ผมก็ไม่เห็นว่าสิ่งใด จะสำคัญไปกว่า....คำว่า มิตรภาพ....
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 23, 2016, 07:58:18 PM »

เพิ่มครับพี่แจ๊ค...........Hassanas wijitpatima  PRO GM
                     Chanpat rattanarangsiwat STD B
                     APICHAI APHICHAYANON  PRO u
 ขอลง SQ ว่างๆ ด้วยครับ ได้สเตจยาวก็ได่ครับ ขอบคุณมากๆ
เดียวกลับจากกุงเตปจัดให้ครัช  เตพโด่ง
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์