๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:35:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วัยรุ่น(บางคน)โหดมาก  (อ่าน 2427 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 08:06:07 PM »

หากไม่โดนโทษประหารตามตายกันไป ก็ให้ติดคุกสัก 1 ปี แล้ว รีบปล่อยออกมา เพราะญาติผู้เสียหายขี้เกียจรอนาน

เคยเห็นเยาวชนในประเทศนี้โดนประหารไหมครับ...............
เอางี้ดีกว่ารอดูไอ้ตัวที่ข่มขืนเด็กบนรถไฟ แล้วโยนศพออกมาจากรถไฟดีกว่านะ
คดีถึงที่สุดแล้ว "ประหารชีวิต"  ท่านๆ ทั้งหลายคิดว่าจะมีการประหารนักโทษเด็ดขาดรายนี้ไหม

5555    คดีนี้  " แจ่มจันทร์ " เหมือนเดิม อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 12:40:00 AM »

จับได้แล้วอ้างว่าเสพน้ำใบกระท่อมจนเมา เอกระท่อมนี่เสพแล้วอารมณ์ดีนี่

น้ำกระท่อมผสมยาบ้าหรือยาโคเดอีนนะสิครับ บางสูตรกลัวไม่เมามีผสมยากันยุงบดลงไปอีก แบบนี้สมงสมองไปหมดละครับเหลือแต่สัญชาตญาณดิบล้วนๆ เลยครับ  แบร่

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 02:33:40 PM »

กักขังเค้าไว้2วัน  มันเมานานขนาดนั้น  แถมขุดหลุมรอด้วย  มันเมายังไงถึงคิดได้ว่าต้องฝัง
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 08:17:43 PM »

แก้กฎหมายหมายได้แล้ว....ปรับเปลี่ยนให้เข้ากับยุคสมัย  พฤติกรรมของคนที่อาศัยช่องว่าง  ไม่ต้องรับโทษ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์