๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 09:37:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศการแข่งขันคัดตัวทีมชาติไทย ชุด AustralAsia IPSC Handgun 2016, Surabaya  (อ่าน 6355 ครั้ง)
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 08:38:09 AM »

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย

ขอประกาศการแข่งขันคัดตัวนักกีฬาทีมชาติไทย ชุด

AustralAsia IPSC Handgun 2016, Surabaya , Indonesia

Download ใบสมัคร และ ประกาศ --> Click Here

We can either find the way or make one.
Luzefer
15 rounds.
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 08:05:43 PM »

ประกาศผลคะแนนล่าสุด ณ วันที่ 26 มีค. 2559 คัดตัวทีมชาติไทย AustralAsia IPSC Handgun 2016, Surabaya

-ไฟล์ จะมี 2 ไฟล์ แต่ละ division ผลคะแนน กับ รายละเอียดของรายนักกีฬาในแต่ละ stage เพื่อให้นักกีฬาทราบรายละเอียดในแต่ละสเตทด้วยนะครับ
      Open result  Open details
       Classic result   Classic details
      Standard result     Standard details
      Production result   Production details
      Revolver result    Revolver details

หมายเหตุ เนื่องจากแมทช์ Taksin Camp IPSC  Championship2016/1
ใช้จำนวนกระสุน 214 นัด ซึ่งมากกว่ามาตรฐาน แมทช์ Level II ทั่วไป(200นัด)
คณะกรรมการมีมติให้ลดคะแนนรวมของแมทช์ลง โดยใช้วิธีคิดดังนี้

กระสุนที่เกิน 14 นัด คิดเป็น % ของ 214 นัด ซึ่งคิดได้ = 6.54%

โดยจะทำการลดคะแนน นักกีฬาทุกท่านที่แข่งในแมทช์ ลง 6.54 % จากคะแนนที่ได้ ดูจากไฟล์ ตามลิงค์นะ ครับ
จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน หากไม่สงสัย หรือ ตกหล่น ประการใด ติดต่อสอบถามได้นะครับ

(คะแนนคัดตัวตัวยังไม่เสร็จสิ้น เพราะยังขาดอีก 2 การแข่งขันนะครับ) แค่เอามาให้รับทราบเผื่อจะได้ลุ่นกันครับ   Grin

ขอบคุณครับ  ไหว้
ง้วง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2016, 08:12:22 PM โดย Luzefer » บันทึกการเข้า
Luzefer
15 rounds.
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2016, 03:42:25 PM »

ประกาศผลคะแนนล่าสุด ณ วันที่ 27 เมย. 2559 คัดตัวทีมชาติไทย AustralAsia IPSC Handgun 2016, Surabaya

-ไฟล์ จะมี 2 ไฟล์ แต่ละ division ผลคะแนน กับ รายละเอียดของรายนักกีฬาในแต่ละ stage เพื่อให้นักกีฬาทราบรายละเอียดในแต่ละสเตทด้วยนะครับ

--- ครั้งนี้ไฟล์ รวมคะแนน จะแสดงเฉพาะ นักกีฬาที่ลงชื่อคัดตัวไป Australasia เท่านั้น นะครับ ส่วน ไฟล์ details ยังลงนักกีฬาทุกท่านเหมือนเดิม เผื่อนักกีฬาที่ไม่ได้คัดตัวต้องการดูผลของตัวเอง ----

Classic result   Classic details
      Standard result     Standard details
      Production result   Production details
      Revolver result    Revolver details

หมายเหตุ เนื่องจากแมทช์ Taksin Camp IPSC  Championship2016/1
ใช้จำนวนกระสุน 214 นัด ซึ่งมากกว่ามาตรฐาน แมทช์ Level II ทั่วไป(200นัด)
คณะกรรมการมีมติให้ลดคะแนนรวมของแมทช์ลง โดยใช้วิธีคิดดังนี้

กระสุนที่เกิน 14 นัด คิดเป็น % ของ 214 นัด ซึ่งคิดได้ = 6.54%

โดยจะทำการลดคะแนน นักกีฬาทุกท่านที่แข่งในแมทช์ ลง 6.54 % จากคะแนนที่ได้ ดูจากไฟล์ ตามลิงค์นะ ครับ
จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน หากไม่สงสัย หรือ ตกหล่น ประการใด ติดต่อสอบถามได้นะครับ

(คะแนนคัดตัวตัวยังไม่เสร็จสิ้น เพราะยังขาดอีก 1 การแข่งขันนะครับ) แค่เอามาให้รับทราบเผื่อจะได้ลุ่นกันครับ   Grin

ง้วง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2016, 03:48:22 PM โดย Luzefer » บันทึกการเข้า
Luzefer
15 rounds.
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2016, 09:03:10 AM »

ประกาศผลคะแนนล่าสุด ณ วันที่ 8 พค. 2559 คัดตัวทีมชาติไทย AustralAsia IPSC Handgun 2016, Surabaya

--- ครั้งนี้ไฟล์ รวมคะแนน จะแสดงเฉพาะ นักกีฬาที่ลงชื่อคัดตัวไป Australasia เท่านั้น นะครับ ส่วน ไฟล์ details ยังลงนักกีฬาทุกท่านเหมือนเดิม เผื่อนักกีฬาที่ไม่ได้คัดตัวต้องการดูผลของตัวเอง ----

Classic result  Classic details
      Standard result  Standard details
      Production result Production details
      Revolver result  Revolver details

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน หากมีข้อสงสัย หรือ ตกหล่น ประการใด ติดต่อสอบถามได้นะครับ

ง้วง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2016, 09:17:27 AM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์