๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:30:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทานใดใช้เคลเทค 380 ขอตวามเห็นหน่อยครับ  (อ่าน 1343 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 09:00:15 PM »

พกซ่อนกระทัดรัดดี การคุมปืน่ในระยะสิบเมตรพ้อยท์แอนชู๊ทพอหวังผลได้ไหมครับ และกระสุนที่พอจะหยุดคนร้ายแบบเจ็บๆคันๆลงไปย่อเข่าเล่น  ควรใช้กระสุนชนิดไหนติดปืน  ตอนนี้ใช้เบเรตต้านาโน จะเล็กก็ไม่เล็ก ใสกางเกงแสล๊คค่อนข้างลำบาก   
สน.สก. ราคาสี่หมื่นกลางๆ น่าสนใจดีครับ
ขอบคุณทุกท่านที่แชร์ความรู้ ไหว้

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 11:47:40 PM »

พกซ่อนกระทัดรัดดี การคุมปืน่ในระยะสิบเมตรพ้อยท์แอนชู๊ทพอหวังผลได้ไหมครับ และกระสุนที่พอจะหยุดคนร้ายแบบเจ็บๆคันๆลงไปย่อเข่าเล่น  ควรใช้กระสุนชนิดไหนติดปืน  ตอนนี้ใช้เบเรตต้านาโน จะเล็กก็ไม่เล็ก ใสกางเกงแสล๊คค่อนข้างลำบาก   
สน.สก. ราคาสี่หมื่นกลางๆ น่าสนใจดีครับ
ขอบคุณทุกท่านที่แชร์ความรู้ ไหว้
ตามที่ท่านกล่าว น่าจะเป็นอัดลม # 1  น่าจะพอซึ่งจริงๆแล้วอาจภึงตายเลยก็ได้
ส่วน 9 มม ไม่ต้องพูดถึงถ้าเลือกใช้กระสุนให้เหมาะสมก็เกินพอแล้วไม่คันหรอก  ลองนึกว่าท่านถูกฝ่ายตรงข้ามยิงด้วย 9 มม MFJ ดูแล้วท่านจะรู้สึงอย่างไร คงเหมือนมดกัดมั้ง

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2015, 05:37:23 AM »

ท่านเคยใช้ปืนรุ่นดังกล่าวหรือไม่ครับ ถ้าเคยใช้ดีด้อยประการใด  
ถ้าไม่เคยก็ไม่มีข้อมูลสอบถามเพิ่มเติม ประสบการณ์เรื่องปืนและกระสุนผมมีน้อย เพิ่งจะหัดเล่น ขอบใจที่กรุณาแชร์ข้อมูล ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2015, 05:43:07 AM โดย oil » บันทึกการเข้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Silverarrow
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2015, 10:21:24 AM »

อยากทราบ ข้อดีข้อเสียของยี่ห้อนี้ด้วยครับ ไม่ค่อยมีใครพูดถึงเลย ไม่รู้การใข้งานเป็นอย่างไรบ้างใครพอจะมีประสบการณ์บ้างครับ
แล้วอีกตัว kel tec pf9 ละครับน่าสนใจหรือไม่ ตัวนี้ก็ราคาไม่แรง
หน้า: [1]
  พิมพ์