๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:44:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เร870กลุ่มสูงตลอดช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 4059 ครั้ง)
arnon22
เข้ามาเพื่อเรียนรู้
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 06:49:06 PM »

ได้บทสรุปสำหรับผมแล้วเป็นที่ศูนย์หลังครับลองอยู่หลายวันปรับให้ต่ำสุดใกล้ตรงดีไกลๆเผื่อหน่อยพอใจแล้วครับ ขอคุณทุกคำแนะนำครับ

ไม่ได้ทำในสิ่งที่ชอบแต่ก็ยังชอบในสิ่งที่ทำ
arnon22
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 06:52:33 PM »

อีกอย่างพานท้ายสูงต้องแก้ยังไงครับหรือซื้อใหม่อย่างเดียวแนะนำด้วยครับ

ไม่ได้ทำในสิ่งที่ชอบแต่ก็ยังชอบในสิ่งที่ทำ
arnon22
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 11:22:43 PM »

เรียนคุณ คนส่องกล้อง ผมฝึกในบ่อกุ้งเลยไม่สะดวกให้ใครมาใช้ปืนแล้วสนามก็ไกลเป็น100กิโลคงต้องหาโอกาสไปยิงที่สนามบ้างเผื่อได้ความรู้ใหม่ๆเพิ่มเติม

.......... Grin. ลองให้เพื่อนๆ ลองยิงก่อนดูครับ  หากเขายิงกันเข้าบริเวณจุดที่เล็งกันปรกติ    ก็แปลว่าศูนย์ปืนไม่มีปัญหา   ต้องปรับแก้วิธีการเล็ง เดินไก  ของตัวเราแล้วละครับ ....  หลงรัก

คุณนินจา ก็แนะให้คนอื่นลองยิง คุณกลับไม่ว่าอะไร แต่ผมแนะบ้าง เหมือนค่อนแคะ มีอะไรหรือครับ
ลองอ่านข้อความอีกครั้งและดีความดีๆครับ

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 11:49:05 AM »

อีกอย่างพานท้ายสูงต้องแก้ยังไงครับหรือซื้อใหม่อย่างเดียวแนะนำด้วยครับ

ซื้อเฉพาะพานท้าย หรือสั่งช่างไทยทำได้ครับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
arnon22
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 01:43:29 PM »

ซื้อเฉพาะพานท้าย หรือสั่งช่างไทยทำได้ครับ

อาจารย์ ผณิตศวรครับตามรูปซื้อที่ร้านไหนราคาประมาณเท่าไรครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 08:35:02 AM »

ดู link จากรูปได้ครับ
www.brownells.com

หรือเอารูปให้ช่างไทยทำให้ก็ได้ไม่ยาก

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 03, 2015, 09:33:26 AM »

เรียนคุณ คนส่องกล้อง ผมฝึกในบ่อกุ้งเลยไม่สะดวกให้ใครมาใช้ปืนแล้วสนามก็ไกลเป็น100กิโลคงต้องหาโอกาสไปยิงที่สนามบ้างเผื่อได้ความรู้ใหม่ๆเพิ่มเติม

.......... Grin. ลองให้เพื่อนๆ ลองยิงก่อนดูครับ  หากเขายิงกันเข้าบริเวณจุดที่เล็งกันปรกติ    ก็แปลว่าศูนย์ปืนไม่มีปัญหา   ต้องปรับแก้วิธีการเล็ง เดินไก  ของตัวเราแล้วละครับ ....  หลงรัก

คุณนินจา ก็แนะให้คนอื่นลองยิง คุณกลับไม่ว่าอะไร แต่ผมแนะบ้าง เหมือนค่อนแคะ มีอะไรหรือครับ
น่าจะเป็นการสื่อไม่เข้าใจมั๊งครับ Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์