๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:12:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ราชเดชรำลึก ปี 6 Rachadech I.P.S.C. Championship 2015 31/10/58 +++  (อ่าน 7338 ครั้ง)
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 03:31:33 PM »

THANAKRIT  JUMPATHONG  REVOLVER.    ไหว้
ลงในระบบให้แล้วครับพี่หนุ่ม
USP
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 07:49:13 PM »

ไหว้
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 12:36:24 PM »

ในนามของสนามยิงปืน จังหวัดชุมพร และชมรมกีฬายิงปืนรณยุทธ ทีมราชเดช ขอขอบคุณนักกีฬา ทุกๆท่านและทุกๆทีม ขอขอบคุณนักกีฬาทีม จ.พังงา.นำทีมโดยพี่โอ..ทีมค่ายศรีนครินทร์ อ.ทุ่งสง นำทีมโดยพี่โรจน์...ทีมนครศรีธรรมราช นำทีมโดยพี่แอ๊ด...นักกีฬาทีมภูเก็ต...ทีมกระบี่..ทีมค่ายวิภาวดี นำทีมโดยพี่คิก พี่อั๋น...ทีมสนามนาควารี...ทีมกาจน์ แอนด์กัน...ทีมบางสะพาน นำทีมโดยน้องนัย...ห้างปืนไพศิฐ โดยนายห้างเอ๊คส์...ผู้การโพธ แห่งสนามหาดใหญ่...พี่หนุ่มปัตตานี
..น้องกอล์ฟ AK จากชลบุรี..ทีมระนอง ...ทีมพัทลุง นำทีมโดยประธานไก่....ขอขอบคุณทีมเมืองเพชร นำทีมโดยคุณเทียนเส็ง...ขอบคุณ แทนไทย ที่กลับจากอเมริกาแล้วมาร่วมแจมกัน..ขอบคุณทีม RO จาก ฟาร์มจรเข้ทุกๆท่าน.....งานขาดตกบกพร่องประการใด ทางผู้จัดขออภัย มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ....ปีหน้าฟ้าใหม่ เจอกัน ราชเดช รำลึก ปี 7 ครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์