๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:23:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนสอบถามสปริง ล็อคเซฟ CZ75 B หักรึเปล่าครับ  (อ่าน 1718 ครั้ง)
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 04:37:16 PM »

CZ75B ตอนแรกสงสัยว่า ทำไมเซฟ มันไม่ล็อคดังคลิ๊ก เวลาเข้าเซฟ
บางครั้งบางที ยิงๆไป เซฟก็ค่อยๆ เผยอ ออกมา ต้องเอามือดันเข้าเรื่อย
เลยถอดปืนออกมาเป็นไปตามรูปนี้ครับ

ผมว่าสปริงมันสั้นๆ  อย่างนี้หักรึเปล่า  หาอะไหล่ได้จากที่ไหนครับ

ไหว้

folk99-รักในหลวง
จงหวังให้สูงสุดแต่อย่าหยุดเมื่อผิดหวัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 85

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 05:17:49 PM »

ปลายสปริงหักครับ อะไหล่หลังวังน่าจะมีครับ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2015, 12:01:12 AM »

........  Grin ตามนั้น..หักครับ  ปลายสปริงตัวนี้จะยาวกว่านี้ประมาณ 5มม ยื่นเข้าไปกดอยู่ในร่องของก้านคันเซฟ

เพื่อกันเซฟหลุดออกมาครับ   ช่างหลังวังทำให้ใหม่ได้สบายครับ  ไม่ต้องกังวล  Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2015, 12:15:07 PM »

ปลายสปริงหักครับ อะไหล่หลังวังน่าจะมีครับ

ขอบคุณครับ

........  Grin ตามนั้น..หักครับ  ปลายสปริงตัวนี้จะยาวกว่านี้ประมาณ 5มม ยื่นเข้าไปกดอยู่ในร่องของก้านคันเซฟ

เพื่อกันเซฟหลุดออกมาครับ   ช่างหลังวังทำให้ใหม่ได้สบายครับ  ไม่ต้องกังวล  Grin

ท่านนินจาครับ
ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ คงไม่สะดวก ที่จะเดินทางไป 
ไม่ทราบว่ามีที่ไหนขายส่งทางไปรษณีย์มั๊ยครับ 
อ้อ ไอ้สปริงตัวนี้ จริงๆแล้วเค้าเรียกว่าอะไรครับ เรียกว่า สปริงเซียร์ รึเปล่าครับ

patpong1911-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 82

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 07:55:16 AM »

ได้ของหรือยังครับวันนี้ ผมจะไปหลังวัง ถ้ายังไม่ได้ โทรหาผมครับเบอร์ 0860981993 แล้วตกลงเรียกชื่อว่าอะไรครับจะได้เดินหาได้ถูก
ได้ของแล้วจะส่งให้ครับ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 08:13:21 AM »

ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ คงไม่สะดวก ที่จะเดินทางไป 
ไม่ทราบว่ามีที่ไหนขายส่งทางไปรษณีย์มั๊ยครับ 
อ้อ ไอ้สปริงตัวนี้ จริงๆแล้วเค้าเรียกว่าอะไรครับ เรียกว่า สปริงเซียร์ รึเปล่าครับ

....... ครับ สปริงตัวนี้ เรียกว่า สปริงเซียร์  หมาบเลข 12 ...  Grin 

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 03:53:30 PM »

ได้ของหรือยังครับวันนี้ ผมจะไปหลังวัง ถ้ายังไม่ได้ โทรหาผมครับเบอร์ 0860981993 แล้วตกลงเรียกชื่อว่าอะไรครับจะได้เดินหาได้ถูก
ได้ของแล้วจะส่งให้ครับ

่ขอบคุณท่าน patpong1911 มากๆครับ  เมื่อครู่โทรหาท่านแล้ว  ขอบคุณมากๆครับ
แจ้งท่านคลาดเคลื่อนไปนิดครับ
ผมยังมีปืนสำรองใช้อยู่อีกกระบอกครับ ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับน้ำใจ   ไหว้

....... ครับ สปริงตัวนี้ เรียกว่า สปริงเซียร์  หมาบเลข 12 ...  Grin  

ขอบคุณท่านนินจาครับ  ไหว้

patpong1911-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 82

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 01:17:23 PM »

ยินดีครับพี่ เราคนคอปืน ช่วยเหลือได้เล็กๆน้อยๆ ยินดีครับ ไหว้
หน้า: [1]
  พิมพ์