๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:47:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบพระคุณกองทัพไทยที่ไม่ให้"ต่างด้าว"มาตั้งฐานที่ภูเก็ต  (อ่าน 2220 ครั้ง)
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 12:30:40 PM »

เยี่ยม เยี่ยมแหลมคมจริงๆ คือไม่ปฏิเสธ... แต่ การที่คุณจะมาบินฯ จะมาอยู่ในบ้านฉัน
คุณต้องอยู่ภายใต้การควบคุมของฉัน  ไม่ใช่มาอยู่ในบ้านฉันแล้ว จะทำอะไรตามใจตนเองเหนือการควบคุม หุหุหุ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก    ไหว้

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
2LtHollow
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 01:38:00 PM »

สนามบินภูเก็ตตอนนี้ แค่เครื่องบินพานิชย์ก็ล้นสนามบินแล้วครับ
มี P3 มาจอดอีกนี่ ไม่ต้องบินกันละ เครื่องพานิชย์
BEAMSOUND
Sr. Member

คะแนน -462

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 08:47:17 AM »

ให้ตั้งแล้วมั๊ง หัวเราะร่าน้ำตาริน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 09:36:11 AM »

ไปพัทยาสิ จีไอน่าจะชอบ  คิก คิก

ขอบอกคุณเบิ้มนิดนึงในฐานะคนท้องที่ด้วยกัน

5ปีหลังมานี้อเมริกันในภูเก็ตลดลงมาก  ทำให้กระหรี่ไทยลดลงด้วย..

เพราะรัสเซียกับจีนเขามาเป็นครอบครัวกินจบมื้อกันตั้งแต่เย็น
ไม่ได้บ้าแต่จะเฝ้าบาร์เหมือนอเมริกัน-เยอรมัน

จน2ปีก่อน บาร์เหม็นๆในภูเก็ตลดลงไปกว่า60%....
กระหรี่กลับบ้าน ไม่ก็หนีไปหากินพัทยาหมด

55555  ยายฮา พี่  ดัดจริต แมน  อ่ะ ฮา 555555

เรื่อง  " กะหรี่ไทย  "  ก้าวไกล  ไปทั่วโลก อ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก
เป็น  " ความภูมิใจ "  ของคนไทย ทั้งชาติ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมืองพุทธ  เราพูดบอกว่าเป็น  " อบายมุข " อ่ะ ฮา
ไม่มีซ่อง  ไม่มีการพนัน  ไม่มีการค้าประเวณี  หรือ ค้ามนุษย์ อ่ะ ฮา

คนไทย ใจดี  " รุ่มรวย ทรัพย์สินเงินทอง " กันถ้วนหน้า อ่ะ ฮา
ในน้ำมีปลา  ในนามี น้ำมัน  ใต้ดินมีทองคำ  อ่ะ ฮา

เอ๊ะ ทำมัย  " คนจน " มันมีมากมาย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555 คนรวยติดอันดับ " Forbs "  รวยที่สุดในโลกก็มีน๊าา อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 01:04:05 PM »

ถึงพี่จ้าวเจ้าของกระทู้  กรุณาให้เกียรติกระหรี่? ด้วยครับ เขายกย่องกันทั่วบ้านทั่วเมือง

ยิ่ง จว.สระบุรี บ้านเกิดเมืองนอนผม ฐานรากแน่นลึก

ผลิตกระหรี่? ชั้นยอดรสเลิส

" เนื้อนุ่ม นมดี กระหรี่ดัง "

รับกระหรี่ปั๊บ or Puff Stick ( พั๊ฟสติ๊ก )  ซักกล่องมั๊ยครับ  ยิ้มีเลศนัย

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 01:05:07 PM »

pasta, somkhuan_zaza, lek38, ...อภิสิทธิ์ ...รักในหลวงและพระเทพ, sunman, MC555, TA881, don2498, สีสัน, พญาจงอาง +รักในหลวง+, Padet, บูรพา - รักในหลวง (+ 2 ซ่อนตัว) และ 64 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 01:48:19 PM »

ไปพัทยาสิ จีไอน่าจะชอบ  คิก คิก

ขอบอกคุณเบิ้มนิดนึงในฐานะคนท้องที่ด้วยกัน

5ปีหลังมานี้อเมริกันในภูเก็ตลดลงมาก  ทำให้กระหรี่ไทยลดลงด้วย..

เพราะรัสเซียกับจีนเขามาเป็นครอบครัวกินจบมื้อกันตั้งแต่เย็น
ไม่ได้บ้าแต่จะเฝ้าบาร์เหมือนอเมริกัน-เยอรมัน

จน2ปีก่อน บาร์เหม็นๆในภูเก็ตลดลงไปกว่า60%....
กระหรี่กลับบ้าน ไม่ก็หนีไปหากินพัทยาหมด

55555  ยายฮา พี่  ดัดจริต แมน  อ่ะ ฮา 555555

เรื่อง  " กะหรี่ไทย  "  ก้าวไกล  ไปทั่วโลก อ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก
เป็น  " ความภูมิใจ "  ของคนไทย ทั้งชาติ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เมืองพุทธ  เราพูดบอกว่าเป็น  " อบายมุข " อ่ะ ฮา
ไม่มีซ่อง  ไม่มีการพนัน  ไม่มีการค้าประเวณี  หรือ ค้ามนุษย์ อ่ะ ฮา

คนไทย ใจดี  " รุ่มรวย ทรัพย์สินเงินทอง " กันถ้วนหน้า อ่ะ ฮา
ในน้ำมีปลา  ในนามี น้ำมัน  ใต้ดินมีทองคำ  อ่ะ ฮา

เอ๊ะ ทำมัย  " คนจน " มันมีมากมาย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555 คนรวยติดอันดับ " Forbs "  รวยที่สุดในโลกก็มีน๊าา อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่แปลกที่ยายจะภูมิใจ ก็มาจากละแวกบ้านยายซะเยอะ  แบร่

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 01:50:37 PM »

ถึงพี่จ้าวเจ้าของกระทู้  กรุณาให้เกียรติกระหรี่? ด้วยครับ เขายกย่องกันทั่วบ้านทั่วเมือง

ยิ่ง จว.สระบุรี บ้านเกิดเมืองนอนผม ฐานรากแน่นลึก

รับกระหรี่ปั๊บ or Puff Stick ( พั๊ฟสติ๊ก )  ซักกล่องมั๊ยครับ  ยิ้มีเลศนัย

อันนี้ชอบเลยครับ สมัยเด็กๆมีคุณยายบ้านถัดไป4หลังทอดให้กินสดๆ  น้ำลายหก

What man is a man , who does not make the world better?
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 03:01:06 PM »

อันนี้ชอบเลยครับ สมัยเด็กๆมีคุณยายบ้านถัดไป4หลังทอดให้กินสดๆ  น้ำลายหก

เยี่ยม

rambo1th
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 10:29:47 PM »

เดี๋ยวอเมริกันก็เอา SR-71 เข้าประจำการอีกหรอกผ่าเข้ารัสเซียไปเลย

กลัวจะต้องหาใครไปแลกเปลี่ยนเชลยกันอีกนะสิครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์