๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:14:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลร้านปืน สน.สก.ใน กทม.หน่อยครับ  (อ่าน 1471 ครั้ง)
sittichai19
Full Member

คะแนน 9

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 07:34:23 AM »

สมช.ท่านใดมีข้อมูลร้านรบกวนขอข้อมูลร้านหน่อยครับ.
turboboost
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 05:31:29 PM »

ปืนรุ่นไหนละครับ ข้อมูลทุกร้านไม่มีในคนๆเดียวแน่นอน
taro_the_talent
เกียรติศักดิ์รักของข้า ชาติชายแท้แก่ตนเอง.
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 01:57:00 PM »

ดูจากนิตยสารอาวุธปืนครับ เท่าที่ทราบตอนนี้มี
1. ร้านปืนนายพล
2. ร้านปืนประทีป
3. นภากรไฟร์อาร์ม
4. สิงห์ทอง
5. กันเซอร์วิส บางพลัด
6. สน.อส.หรือเอกภัทร รามอินทรา
7. ร้านเทพากร นางเลิ้ง
8. ร้านปืนราชา
ร้านค้าเหล่านี้ส่วนมากอยู่แถววังบูรพาครับ ถ้าไม่ใช่หลังวังก็จะมีชื่อบริเวณกำกับอยู่ เช่น นางเลิ้ง เป็นต้น ลองดูนะครับ.

พระบรมราโชวาทพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
ให้ทุกคนในชาติปฏิบัติหน้าที่ของตนอย่างเต็มกำลังความสามารถโดย...
* มีสติ รู้ตัว
* มีปัญญา รู้คิด
* มีความสุจริต จริงใจ.
หน้า: [1]
  พิมพ์