๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:47:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมดาวหลุด..นะน้อง  (อ่าน 9025 ครั้ง)
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 08:39:11 PM »

เคยไปสัมผัสที่จังหวัดของผม แค่คนขับรถก็ยังใหญ่เลยครับ นายจะขนาดใหน เพราะคดีอะไรๆก็ต้องผ่านท่าน สาธุ ไหว้ อ๋อย
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 08:42:50 PM »

พอดี เกี่ยวข้องกับผมในฐานะอยู่ในองค์กรเดียวกัน ขอแสดงความเสียใจกับพฤติกรรมที่เป็นความเสื่อมเสียถึงองค์กร เพราะมีการแสดงบัตรประจำตัวข้าร้าชการและอ้างตำแหน่งหน้าที่ราชการ ขอเรียนให้ทราบเป็นการส่วนตัวเฉพาะกับสมาชิกในเวปนี้ว่า เป็นปลาเน่าตัวเดียวที่จะทำให้เหม็นไปทั้งค่อง ในความเห็นผม คณะกรรมการอัยการสมควรต้องจัดการอย่างใดหย่างหนึ่งครับ
        รับทราบ
และเข้าใจ ครับ ท่าน ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 09:00:38 PM »

แนะนำเลยครับว่าให้ส่งเทปวีดีโออันนี้ไปให้ สำนักงานคณะกรรมการอัยการ (ก.อ.)
อาคารราชบุรีดิเรกฤทธิ์ (อาคาร A) ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ ถนนแจ้งวัฒนะ หลักสี่ กทม.

บอกได้เลยครับ มีเรื่องกับระดับนี้ คุ้มแน่นอนครับ .......
ยิ่งภาพชัด โชว์บัตร ขึ้น มึง ขึ้นกู แบบนี้ แจ่ว ครับ

แค่ ข้าราชการชั้นผู้ัใหญ่ แสดงตัวใส่ ตร. เท่านั้น

ที่ผ่านมาเห็น ตร. ใส่ กับประชาชน
และรายนี้ ไม่ได้ ปฎิเสธ ที่จะไม่ไป โรงพัก

พูดมึงกู ก็ไม่ใช่เรื่องผิดกฎหมาย
การแสดงบัตร ข้าราชการ ก็เหมือนแสดงตัวประชาชน

เราเพียงเห็น ตามคลิป  และไม่ได้เห็นอะไรที่เกิดก่อนหน้านี้
จน ข้าราชการ รายนี้ จักต้องแสดงตัว

และทำไม จะขึ้น มึง กู ไม่ได้ ละครับ 

555555   ยายฮา  พี่  "  524 " อ่ะ ฮา  555555   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สงสัย   " สอบตก  "  วิชา จริยธรรม  อ่ะ ฮา 5555   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

555555  เดี๋๋ยวตำรวจมันก็บอก  "  ..........  "  ฮา 5555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 09:14:20 PM »

ตระกูลคนดังครับยาย ผมเดาว่าถ้าวันพรุ่งนี้ ไม่น่าจะเป็นข่าวสรยุทธ เรื่องเงียบ ๆ เดียวก็เงียบไป

http://www.naranong.net/family_4.html

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 09:56:39 PM »

ผกก.สน ดังกล่าวออกมาให้ข่าวแล้วครับว่า...ท่านถามหาคนรู้จัก ไม่ได้แสดงอำนาจบาทใหญ่แสดงความใหญ่โตแต่อย่างใด คิก คิก

"DON'T TREAD ON ME"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 10:03:41 PM »

พอกันทั้งคู่ อ๋อย

TakeFive
Sr. Member

คะแนน 171

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 10:47:20 PM »

อ่านที่ผกกให้สำภาษแล้วอนาจใจครับ บอกว่าขณะนั้นตั้งด่านตรวจ alcohol แต่ท่านอัยการเดินผ่านมาเฉยๆ??
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 10:48:52 PM »

ไม่ว่าในกรณีใดๆ ไม่สมควรแสดงกิริยาเช่นนี้ ถ้าจะเข้าติดต่อประสานงานกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ ต้องอยู่ในสภาพที่มีสติสัมปชัญญะสมบูรณ์ ไม่ใช่ในสภาพเมาสุราและแสดงตัวอ้างตำแหน่งหน้าที่ในลักษณะเช่นนี้
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 10:57:54 PM »

ไม่ว่าในกรณีใดๆ ไม่สมควรแสดงกิริยาเช่นนี้ ถ้าจะเข้าติดต่อประสานงานกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ ต้องอยู่ในสภาพที่มีสติสัมปชัญญะสมบูรณ์ ไม่ใช่ในสภาพเมาสุราและแสดงตัวอ้างตำแหน่งหน้าที่ในลักษณะเช่นนี้
กรณีที่ผู้พิพากษาสุราราษฎร์ฯมีปัญาหากับตำรวจนครศรีฯเมื่อหลายสิบปีก่อน ตอนนั้นท่านไม่ได้เป็นตัวต้นเหตุ เท่าที่รู้มาท่านต้องเสียหน้าที่การงานใช่ั้ยครับ อ๋อย

rambo1th
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 11:01:45 PM »

เยี่ยมครับ สมแล้วกับที่เป็นเจ้าพนักงานในกระบวนการยุติธรรม
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 11:09:08 PM »

กรณีที่ผู้พิพากษาสุราราษฎร์ฯมีปัญาหากับตำรวจนครศรีฯเมื่อหลายสิบปีก่อน ตอนนั้นท่านไม่ได้เป็นตัวต้นเหตุ เท่าที่รู้มาท่านต้องเสียหน้าที่การงานใช่ั้ยครับ อ๋อย

ได้ทราบว่าเป็นเช่นนั้น แต่มีสาเหตุอื่นด้วย เท่าที่ได้ยินมาเป็นเรื่องคุณสมบัติในการรับราชการด้วยครับ แต่ไม่ยืนยัน เพราะเป็นคนละองค์กร ไม่อาจก้าวล่วงไปยืนยันข้อเท็จจริงที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องครับ
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 11:34:22 PM »

ไหว้

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 12:15:22 AM »

ขิงก็ราข่าก็แรงครับ
คือไปเล่นงานฝ่ายตำรวจหนักเกินไป ก็เลยทำให้ฝ่ายตำรวจสามัคคีกันสวนกลับ  ตรวจสอบประวัติย้อนไปถึงตอนเรียนหนังสือ จนกระทั่งเจอหลักฐานที่ทำให้ขาดคุณสมบัติ
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 01:11:58 AM »

ชื่อธนะพล ธูปะเตมีย์ เมาอ้อแอ้เลยทีเดียว

ผมว่า
แสดงตนกับจนท.
และพูดจากับน้องเขาดี ๆ
คงจบด้วยดี นี่ได้ดังสมใจอยากเลยครับ

555555  นามสกุลนี้  เขา  " ดัง " ที่  ทอ. อ่ะฮา  5555555   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

รอพี่ยู๊ด  " คน ทอ. "   มาแก้ต่าง  ให้ อ่ะ ฮา 5555   ยี๊ ยี๊

55555   นี่แหละ  " สันดอน "  พวกมีสี  มีเส้น อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เขาแก้ไขนามสกุลให้แล้วยาย เรื่องนามสกุลนี่มีหลายคนนะเปลี่ยนให้คล้ายๆกับนามสกุลดังๆ เคยสังเกตุไหม
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 07:52:09 AM »

ขอแสดงความนับถือครับ  สมกับอยู่ในกระบวนการยุติธรรม

"DON'T TREAD ON ME"
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์