๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 06:03:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลงานคืนนี้ครับ  (อ่าน 4630 ครั้ง)
sombat_
Full Member

คะแนน -166

หูดับตับไหม้

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 02:30:53 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 04:57:22 PM »

เอปกติต้องมีสินบนนำจับด้วยนี่ ของขบเคี้ยวแบบแท่งหรือกระดูกเทียมให้สุนัขหมู่นั้นก็ยังดี
ว่าจะแต่งตั้งให้เป็นชรบ.หมาครับ๕๕๕
ตั้งเป็น ชรบ.หมา ไม่เป็นไรแต่อย่าเผลอพิมพ์ ลงไป ขำก๊าก

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 05:01:01 PM »

เอปกติต้องมีสินบนนำจับด้วยนี่ ของขบเคี้ยวแบบแท่งหรือกระดูกเทียมให้สุนัขหมู่นั้นก็ยังดี
ว่าจะแต่งตั้งให้เป็นชรบ.หมาครับ๕๕๕
ตั้งเป็น ชรบ.หมา ไม่เป็นไรแต่อย่าเผลอพิมพ์ ลงไป ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 03, 2015, 10:57:20 PM »

เยี่ยมยอดครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยคนครับ  +1ให้คนทำประโยชน์ต่อประเทศครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 04, 2015, 01:25:10 AM »

+1 ท่านแปฯครับ...

ขอบคุณครับ... เยี่ยม
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 04, 2015, 10:51:23 AM »

พม่าเริ่มมาเสพเองกับขายกลับพวกกันแล้วรึครับ เวรกรรมมีจริง 555
ครับจากที่เมื่อก่อนพม่านิยมยาแก้ไอ คนไทยใช้ยาบ้าเดี๋ยวนี้เค้าพัฒนามาเสพยาบ้าแล้วครับ

พม่าด้านเมืองหลวงมีปัญหาเด็กเสพยามานานแล้วแต่เขาควบคุมอย่างเข้มงวดโดยผู้ปกครองต้องรับผิดด้วยคือจับทางบ้านด้วย เรื่องนี่เพื่อนร่วมงานชาวพม่าเล่าให้ฟัง พ่อแม่จะละเลยไม่ได้
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 01:26:37 AM »

คืนนี้สองคดี สามผู้ต้องครับ สองคนแรกเข้าเมืองผิดกฏหมายครับจับกุมได้บริเวณสะพานมิตรภาพไทยพม่าขณะรอรถจะเข้าตัวเมืองแม่สอดครับ

ส่วนรายนี้ชิงทรัพย์และทำร้ายร่างกายเจ้าทรัพย์โดยมีท่อนไม้เป็นอาวุธผู้เสียหายเป็นพม่าเหมือนกันครับ ตามจับกุมตัวได้กลางทุ่งนาครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 07:03:56 AM »

ระวังนะครับช่วงวันหยุด Grin Grin Grin  ขอให้โชคดีทุกท่าน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
BANGRACHAN
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 176

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 02:03:36 PM »

ระวังอาวุธประชิดตัวด้วยนะครับ จับคุมตรวจค้นต้องมี Buddy เสมอๆ
เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆ ให้แคล้วคลาดอยู่รอดปลอดภัยครับ
+1 เยี่ยม
rambo1th
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 05:06:59 PM »

คืนนี้สองคดี สามผู้ต้องครับ สองคนแรกเข้าเมืองผิดกฏหมายครับจับกุมได้บริเวณสะพานมิตรภาพไทยพม่าขณะรอรถจะเข้าตัวเมืองแม่สอดครับ

ส่วนรายนี้ชิงทรัพย์และทำร้ายร่างกายเจ้าทรัพย์โดยมีท่อนไม้เป็นอาวุธผู้เสียหายเป็นพม่าเหมือนกันครับ ตามจับกุมตัวได้กลางทุ่งนาครับ

มันเดินข้ามแม่น้ำมาใช่ไหมครับพี่ ส่วนมากไอ้พวกหลบหนีเข้าเมืองนะ
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 09:17:23 PM »

ระวังนะครับช่วงวันหยุด Grin Grin Grin  ขอให้โชคดีทุกท่าน
ครับขอบคุณครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 09:25:16 PM »

ระวังอาวุธประชิดตัวด้วยนะครับ จับคุมตรวจค้นต้องมี Buddy เสมอๆ
เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆ ให้แคล้วคลาดอยู่รอดปลอดภัยครับ
+1 เยี่ยม
ขอบคุณครับตามปกติเวลาออกทำงานผมจะมีกันสิบคนแล้วแบ่งกันเป็นสองชุดถ้าเข้าตรวจค้นจับกุมจะเข้าสองคนเข้าด้านหน้าคนด้านหลังคนที่เหลือทำหน้าที่คุ้มกันครับ

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 09:29:08 PM »

มันเดินข้ามแม่น้ำมาใช่ไหมครับพี่ ส่วนมากไอ้พวกหลบหนีเข้าเมืองนะ
สองรายแรกข้ามแม่นํ้ามาครับ ส่วนรายหลังที่ว่าทำร้ายร่างกายกันนั่นอาศัยอยู่กลางทุ่งนาฝั่งไทยครับ

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 01:23:49 AM »

ช่วงนี้โจร เออีซี ทำพิษ เลยต้องร่วมกับทหาร ตำรวจและตชด.ออกตรวจตาพื้นที่๒๔ชั่วโมงครับกลางวัน ชรบ.ต้องทำงานเลี้ยงลูกเมียเลยยกให้เป็นหน้าที่ของอส. พอกลางคืนว่างจากงานประจำชรบ.รับหน้าที่แทนอส.ครับ

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 01:26:26 AM »

คืนนี้ทหาร ตำรวจ ตชด. ชรบ.ร่วมกันจับกุมพระนอกรีตได้คนนึงพร้อมยาบ้า๗เม็ดจับสึกเสร็จก็มาถ่ายรูปครับ

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์