๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:51:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะพิสูจน์ได้ไหม  (อ่าน 6159 ครั้ง)
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

จงกลัวใจตัวเอง แต่อย่ากลัวปืน

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 07:38:06 PM »

๒๐ เมตร
๒๕ เมตร นักกีฬา
เขายิงร้อยรูกันเป็นเรื่องปกติ

กว่าจะได้ขนาดนี้  หมดลูกไปแค่ 100 นัดป่าวครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม   เกิน 2000 นัดขึ้นไปใช่มั้ยครับ   จะมาเทียบอะไรกับคนยิงแค่ 100 นัดหละครับ  ขำก๊าก

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
Rung Sukmuen
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 07:42:02 PM »

๒๐ เมตร
๒๕ เมตร นักกีฬา
เขายิงร้อยรูกันเป็นเรื่องปกติ

กว่าจะได้ขนาดนี้  หมดลูกไปแค่ 100 นัดป่าวครับ 
...ขออภัยนะครับถ้าไม่ถูกใจที่ตรงไปนิด....
อย่าเอาตัวเองไปเป็นบรรทัดฐานเปรียบเทียบกับคนอื่น
  .....ว่าจะเป็นเหมือนที่เราเป็น....
เล่นหรือเปล่าไม่รู้แต่ผมว่าแรงไปนิดครับ
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 07:51:03 PM »

ไม่เป็นไรครับ  ผมเป็นคนยืดหยุ่นสูงมากๆ  สายกลางมากๆ    ไม่มาติดใจกับอะไรเล็กๆน้อยๆ    คิก คิก    มันเป็นส่วนใหญ่ที่กว่าจะแต้มสูงๆ ที่ระยะไกลๆ  นอกจากปืนดีปืนแน่น  ก็คงต้องซ้อมเยอะ  ปลอกกระสุนชั่งได้หลายกิโล  ผมพูดถูกมั้ยครับ    นอกจากพรสวรรค์จริงๆ ในบางคนที่ยิงร้อยรู 25 เมตรตั้งแต่การจับปืนยิง 20 นัดแรก   กิ๊วก๊าว

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 07:58:38 PM »

ไม่เป็นไรครับ  ผมเป็นคนยืดหยุ่นสูงมากๆ  สายกลางมากๆ    ไม่มาติดใจกับอะไรเล็กๆน้อยๆ    คิก คิก    มันเป็นส่วนใหญ่ที่กว่าจะแต้มสูงๆ ที่ระยะไกลๆ  นอกจากปืนดีปืนแน่น  ก็คงต้องซ้อมเยอะ  ปลอกกระสุนชั่งได้หลายกิโล  ผมพูดถูกมั้ยครับ    นอกจากพรสวรรค์จริงๆ ในบางคนที่ยิงร้อยรู 25 เมตรตั้งแต่การจับปืนยิง 20 นัดแรก   กิ๊วก๊าว
         เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:02:17 PM »

ผมเอง
ยิง  สองกล่อง
ร้อยรู เป้าเดียว ครับ......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:03:34 PM »

ความภูมิใจมันต่างกันใช่มั้ยครับ ระหว่างซ้อมเยอะ กับซ้อมน้อย  แต่ยิงเข้า  X  เหมือนกัน   ซ้อมเยอะก็ยอมรับว่าเยอะครับ  ไม่ต้องอายหรอก  ไม่มีใครว่า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:04:50 PM »

ผมเอง
ยิง  สองกล่อง
ร้อยรู เป้าเดียว ครับ......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

2 กล่องผม หลายเป้ามาก  หลายสนามด้วยครับ รู้สึกว่ายังไม่เต็ม 2 กล่องเลยมั้งครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:05:01 PM »

อุ๊ยโคตร...ฮา
เอ๊ยยยโคตรอาย...ฮา คิก คิก คิก คิก

ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:11:41 PM »

อุ๊ยโคตร...ฮา
เอ๊ยยยโคตรอาย...ฮา คิก คิก คิก คิก

ผมก็อายเด็ก ม.2 อยู่คนนึง   น้องมันยิง 10 นัดแรก  ที่ระยะ 7 เมตร  เข้า 10 ทั้ง 10 นัด  
มาดูคลิปกันจะจะ  ไม่ใช่ยิงเสดแล้วถ่ายรูปเป้ามาให้ดูรูปเดียว   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

<a href="http://www.youtube.com/v/88J5iViA7dA?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank">http://www.youtube.com/v/88J5iViA7dA?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:16:22 PM »

เมลิกตอนนี้น่าจะราวๆ15
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:25:01 PM »

เมลิกตอนนี้น่าจะราวๆ15

จบ ม.3 แล้วครับ  อายุ 14 ปี 

ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:44:18 PM »

ไหว้  ผมเป็นคนเลือด AB  ปกติคนกลุ่มเลือดนี้จะเป็นคนตรงไปตรงมา พูดตรงๆ  ไม่ใส่หน้ากาก  ไม่เสแสร้ง  ทำให้มีคนรับไม่ได้เยอะ แต่คนที่ชอบก็เยอะพอๆกัน  ถ้าท่านใดอยากเป็นเพื่อนเฟซก็แอดมาได้ครับ   เยี่ยม   www.facebook.com/fkfcd   ชื่อ  Directed By-seneewong    Smiley

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 09:57:55 PM »

ผมเข้าใจว่าท่านเจ้าของกระทู้มีเจตนาแฝงที่ตั้งกระทู้นี้ครับ ท่านโปรโมทหนังของท่านใช่ไหมครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 10:05:15 PM »

ผมเข้าใจว่าท่านเจ้าของกระทู้มีเจตนาแฝงที่ตั้งกระทู้นี้ครับ ท่านโปรโมทหนังของท่านใช่ไหมครับ

เอิ่มมม  ไม่ใช่ครับ  พอดีเหตุการณ์มันพาไป  >.<

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 10:10:41 PM »

งั้นก็ขอโทษที่เข้าใจผิดครับ ว่าแต่หนังท่านจะฉายได้เมื่อไหร่ครับผมจะได้ช่วยอุดหนุน

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์