๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:41:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะพิสูจน์ได้ไหม  (อ่าน 6207 ครั้ง)
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

จงกลัวใจตัวเอง แต่อย่ากลัวปืน

« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 10:24:11 PM »

คิดไม่ออกครับ ใช้วัยรุ่นแสดงหลัก ถ้าใช้บทจริงจังผมกลัวเข้าไม่ถึงอารมณ์ ยิ่งหนังไซ-ไฟ เอฟเฟก+กราฟฟิกเมืองไทยตามฮอลลิวู้ดหลายสิปปี (หนังดีๆนะ)
รอดูผลงานละกันครับ

หนังไทยในรอบหลายๆปีที่มีเรื่องราวเกี่ยวกับปืนผมชอบ "หมาแก่อันตราย" ที่ป๋าเทพแสดงครับ นอกนั้นผมว่าไม่ผ่าน

ผมก็ชอบหมาแก่ครับ  ดราม่ามากๆ  เยี่ยม   เรื่อง VFX  คนไทยทำให้หนังฮอลลี่วูดเยอะครับ  เพราะเงินถึงกว่า   ไม่ก็ทำให้หนังโฆษณาครับ  เงินดี  หนังไทยเงินน้อยครับ  ยกเว้นบางเรื่องที่ทุนหนา   แล้วโปรดิวคนคุมงานสร้างก็ชอบกินงบครับ  ตกใจหน้าซีด   ทำให้งบไม่ลงกับงานอย่างเต็มที่  อันนี้ต้องเลือกคนมาคุมให้ดีครับ    เยี่ยม

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #91 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 10:48:36 PM »

รอชมผลงานครับ

ปล.ฟิล์มแคนดูนี่ใครครับ
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 11:06:58 PM »

รอชมผลงานครับ

ปล.ฟิล์มแคนดูนี่ใครครับ

ขอบคุณครับ  ฟิล์มแคนดู เป็นยี้ห้อทีมครับ   อีกหน่อยต้องจดทะเบียนนิติบุคคลครับ

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 11:39:21 PM »

คิดไม่ออกครับ ใช้วัยรุ่นแสดงหลัก ถ้าใช้บทจริงจังผมกลัวเข้าไม่ถึงอารมณ์ ยิ่งหนังไซ-ไฟ เอฟเฟก+กราฟฟิกเมืองไทยตามฮอลลิวู้ดหลายสิปปี (หนังดีๆนะ)
รอดูผลงานละกันครับ

หนังไทยในรอบหลายๆปีที่มีเรื่องราวเกี่ยวกับปืนผมชอบ "หมาแก่อันตราย" ที่ป๋าเทพแสดงครับ นอกนั้นผมว่าไม่ผ่าน

เด็กสมัยนี้เก่งครับ ^^  ถ้าเอารุ่นชาคริต แย้มนามมาบู๊  มันไม่คัลท์แล้วครับ  แล้วชาคริตติดภาพจากงานเก่าๆมาเยอะเกินไปครับ

ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 07:22:46 PM »

ดุน     ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์