๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:21:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 109
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Golf ชาวไทย ช่วยลุ้น ช่วยเชียร์  (อ่าน 268690 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1530 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 10:05:56 AM »

ลุ้นจนนาทีสุดท้ายครับ

ผมนั่งไม่ติดจนช๊อตสุดท้ายครับ Grin Grin Grin ลูกยังไม่ลงหลุมนี่อะไรก็เปลี่ยนแปลงได้

โปรแพตตี้แบกความหวังของนัก golf ชาวไทยไว้เยอะ 555555 แต่เก่งจริงๆ

วันนี้ไปแข่งกันที่สิงคโปร์ แต่นัก golf สาวไทยสัก 5 ท่านมั้ง ตามลุ้นกันอีกครับ ฟอร์มอย่างนี้โปรแพตตี้คงผลงานใช้ได้

แต่เชียร์ทุกคนครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1531 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 11:33:27 AM »

รอติดตามร่วมชมร่วมเชียร์ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 11:35:31 AM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1532 เมื่อ: มีนาคม 01, 2024, 02:09:19 PM »

รอติดตามร่วมชมร่วมเชียร์ครับผม

HSBC WOMEN'S WORLD CHAMPIONSHIP

SINGAPOREFEB 29 - MAR 03

จบวันที่สอง
นำเดี่ยว ซิลีน บูทิเย่ ฝรั่งเศษเลือดไทย เมื่อวานตี 1 over วันนี้ตี 8 under อยู่ที่ 7 under par แปลว่าสนามนี้ไม่ได้ยาก ไม่ได้ง่าย สวิงมีวูบวาบได้ทุกวัน
เหลือสองวัน อะไรก็เปลี่ยนแปลงได้ ลุ้นกันครับ

โปรสาวไทยดีสุดยังเป็น โปรแพตตี้ เมื่อวาน +1 วันนี้ตี -4 อยู่ที่ -3 เหลือสองวัน ตามทันได้ลุ้นต่อ ตอนนี้อยู่ที่ 9 ร่วมกันหลายคน
โปรไทยสี่ห้าคน ทำผลงานดีขึ้นทุกคน แต่บางทีอาจห่างแต่ยังมีลุ้นถ้าใครระเบิดฟอร์มแรงๆติดกันลองวันได้ Grin Grin Grin ลุ้นกันสนุกครับ อีกสองวัน 

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1533 เมื่อ: มีนาคม 03, 2024, 06:04:05 AM »

จบวันที่สาม โปรสาวเราเร่งกันไม่ค่อยขึ้นนะครับ

นำที่หนึ่ง 10 under อายากะ ฟูรูเอะ จากญี่ปุ่น นำที่สอง แค่ สองแต้ม

โปรไทยตอนนี้ดีสุด 3 under โปรปาร์จารี เท่า โปรเมย์ ที่ 17 ร่วม อาจลุ้นยากหน่อยแต่ก็ทำผลงานกันให้ดีเพื่อขยับอันดับกัน

สู้ สู้ครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1534 เมื่อ: มีนาคม 03, 2024, 02:45:42 PM »

จบแล้ววันที่สี่ ยินดีกับโปรสาวไทยด้วยครับ

โปรแพตตี้จากที่ 19 ร่วมกลับมาที่ 8 ร่วม รับเงินล้านกว่าบาท รับเป็นล้านทุกอาทิตย์นี่มันสบายใจใช่เล่น Grin Grin Grin
โปรปาร์จารีย์ วันนี้อีก 4 under ที่ 13 ร่วม ก็รับเป็นล้านเหมือนกัน
โปรเมย์ วันนี้ even par
โปรพราว วันนี้ 4 under
โปรจูเนีย วันนี้ 1 over

ผมงานดีทุกคน สุดยอดครับ

เมื่อวาน อายากะ ฟูรูเอะ นำอยู่สองสามแต้ม แต่วันนี้ตีเกิน 3 แต้ม

ที่หนึ่งเลยตกเป็นของ ฮาน่า กรีน จากออกเตรเลีย ที่เมื่อวานตามอยู่สอง สาแต้ม วันนี้ระเบิดฟอร์มร้อนแรง ทำอีก 5 under par
แรงอย่างนี้ก็ชนะไปครับ แต่ชนะ ซีลีน บูทีเย่ไปแค่แต้มเดียวที่ตีเข้ามาเท่ากัน 5 under วันนี้ ถือว่าสูสีมาก

อาทิตย์หน้าไปเล่นที่จีน เราตามชมนักกีฬาสาวเรากันครับ ลุ้นกันทั้งปีแน่นอนปีนี้

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1535 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 02:10:31 PM »

BLUE BAY LPGA

PEOPLE'S REPUBLIC OF CHINA MAR 07-10

แข่งที่จีนวันนี้มีถ่ายทอดสด และทุกวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ มีถ่ายทอดสด 11-15:00

เปิดชมกันได้ ลมแรง ที่1 อยู่ที่ 7 under par เดี๋ยวดูกันครับ โปรสาวไทยเป็นอย่างไรกันบ้าง Grin Grin Grin  แต่ไปแข่ง 5-6 คน ไม่เยอะ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1536 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 04:08:52 PM »

Hana Financial Group Singapore Women’s Open Golf

แต่มีอีกรายการ โปรแพตตี้ แข่งอยู่ที่ สิงค์โปร สงสัยไปเพราะเป็น sponsor หลักของโปรแพตตี้ ตอนนี้มีถ่ายทอดสดทาง  youtube

ใครว่าเปิดชมกันได้นะครับ

มีฝน มีการหยุดเล่นเพราะฟ้าผ่า ประจุไฟฟ้าในอากาศ พึ่งกลับมาถ่ายทอดต่อ ลองลุ้นกันครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1537 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 02:22:20 PM »

PEOPLE'S REPUBLIC OF CHINA MAR 07-10

แข่งที่จีนวันนี้มีถ่ายทอดสด และทุกวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ มีถ่ายทอดสด 11-15:00

เปิดชมกันได้ ลมแรง ที่1 อยู่ที่ 7 under par เดี๋ยวดูกันครับ โปรสาวไทยเป็นอย่างไรกันบ้าง Grin Grin Grin  แต่ไปแข่ง 5-6 คน ไม่เยอะ

ถ่ายทอดสด ชมได้นะครับผ่าน true แต่โปรไทยยังไม่ค่อยลุ้นที่สิบกว่า แต่ยังเหลืออีกวันพรุ่งนี้เต็มๆ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1538 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 02:25:00 PM »

Hana Financial Group Singapore Women’s Open Golf

แต่มีอีกรายการ โปรแพตตี้ แข่งอยู่ที่ สิงค์โปร สงสัยไปเพราะเป็น sponsor หลักของโปรแพตตี้ ตอนนี้มีถ่ายทอดสดทาง  youtube

มีฝน มีการหยุดเล่นเพราะฟ้าผ่า ประจุไฟฟ้าในอากาศ พึ่งกลับมาถ่ายทอดต่อ ลองลุ้นกันครับ

อันนี้ถ่ายทอดสดอยู่ ผ่าน Youtube นะครับ เปิดดูได้เลย  https://www.youtube.com/watch?v=d7bIoY3qtOI

ตอนนี้โปรแพตตี้ที่สองร่วม ตามอยู่แต้มเดียว ตามลุ้นสุดๆได้เลย ทรงดีมากครับ แน่นทุกช๊อต แต่กรีนออกจะปักธงยา คะแนนไม่ไหลกันเท่าไร
ต้องเหนียวกันไว้ก่อน เหลืออีก วันพรุ่งนี้เต็มๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ Grin Grin Grin แต่สนุกแน่นอนครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1539 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 04:51:26 PM »

ถ่ายทอดสด ชมได้นะครับผ่าน true แต่โปรไทยยังไม่ค่อยลุ้นที่สิบกว่า แต่ยังเหลืออีกวันพรุ่งนี้เต็มๆ

จบวันที่สาม ที่หนึ่งนำร่วมกัน สามคน พรุ่งนี้สนุกแน่ครับ Grin Grin Grin

Pro สาวไทย ดีสุด โมรียา ที่ 22 ร่วม ตามชมกันครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1540 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 04:52:49 PM »

อันนี้ถ่ายทอดสดอยู่ ผ่าน Youtube นะครับ เปิดดูได้เลย  https://www.youtube.com/watch?v=d7bIoY3qtOI

ตอนนี้โปรแพตตี้ที่สองร่วม ตามอยู่แต้มเดียว ตามลุ้นสุดๆได้เลย ทรงดีมากครับ แน่นทุกช๊อต แต่กรีนออกจะปักธงยา คะแนนไม่ไหลกันเท่าไร
ต้องเหนียวกันไว้ก่อน เหลืออีก วันพรุ่งนี้เต็มๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ Grin Grin Grin แต่สนุกแน่นอนครับ

โปรแพตตี้ เร่งไม่ค่อยออก แต่ทรงยังดีอยู่ ตาม4 แต้ม แต่อยู่ที่ 3-4 ร่วม

พรุ่งนี้มีอีกทั้งวัน อะไรก็เกิดขึ้นได้ แต่ดูลุ้นสนุกครับ Grin Grin Grin ว่างก็เปิด Youtube ชมกัน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1541 เมื่อ: มีนาคม 10, 2024, 12:47:51 PM »

โปรแพตตี้ เร่งไม่ค่อยออก แต่ทรงยังดีอยู่ ตาม4 แต้ม แต่อยู่ที่ 3-4 ร่วม

พรุ่งนี้มีอีกทั้งวัน อะไรก็เกิดขึ้นได้ แต่ดูลุ้นสนุกครับ Grin Grin Grin ว่างก็เปิด Youtube ชมกัน

ถ่ายทอดสดอยู่ วันนี้เริ่ม ถ่ายทอด 10:00 กว่า ดูกันมันเลยครับ อาจเริ่มเร็วเพราะหนีฝนที่ทำให้ delay มาสองวันแรก

เมือวานจบรอบสาม เด็ก 15 มือสมัครเล่นเกาหลี นำเดี่ยว 4 แต้ม สุดยอดมาก โอ ซู มิน

โปรแพตตี้ 9 หลุมแรก แรงทำอีก 3 under แต่ 9 หลังยังไม่มี birdy ตีดีแต่ทำแต้มไม่ได้ ก็ต้องปล่อยให้ผู้ที่เล่นดีกว่าแซงไป

ตอนนี้ไม่จบโปรแพตตี้ยังอยู่ที่ 5 ร่วม เรียกว่าสุดยอดแล้วครับที่ 13 under ตอนนี้

พูดถึงผู้นำตอนนี้ 17 under ที่สองสามมา 16 under สองคน รวมทั้งเด็ก 15  Oh Soomin ด้วยนะเก่งมาก แต่ที่ 1-4 นั้นเกาหลีทั้งนั้น
เหลือแค่สองหลุม นำแต้มเดียว ยังอะไรก็เกิดขึ้นได้ ลุ้นจนช๊อตสุดท้ายแน่นอนครับแบบนี้

ใครว่าเปิดชมทาง youtube ได้นะครับตอนนี้ สนุกมาก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1542 เมื่อ: มีนาคม 10, 2024, 12:52:10 PM »

Kim Jaehee 17 under
Bang Shinsil 16 under นี่ก็ดาวรุ่งอายุน้อยของเกาหลี
Oh Soomin 16 under เด็ก 15

เก่งทุกคน เล่นกันโหดมากหลีกสาวเกาหลี คมกริบ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1543 เมื่อ: มีนาคม 10, 2024, 12:52:53 PM »

Bang Shinsil 16 under นี่ก็ดาวรุ่งอายุน้อยของเกาหลี
Oh Soomin 16 under เด็ก 15
เก่งทุกคน เล่นกันโหดมากหลีกสาวเกาหลี คมกริบ

เข้าหลุม 18 สุดท้ายแล้ว par 5

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1544 เมื่อ: มีนาคม 10, 2024, 12:55:41 PM »

เข้าหลุม 18 สุดท้ายแล้ว par 5

Oh Soomin 15 under เด็ก 15 มีหลุดครับ ทำโบกี้

แพตตี้จบ 13 under ยินดีด้วยครับ เก่งมาก ฟอร์มดีต่อเนื่อง สู้ได้สุดยอดเลย  อยู่ที่ 4 ร่วม

หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 109
  พิมพ์