๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 01:55:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนเก่ากับความประทับใจ HK P7M8  (อ่าน 5205 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 10:26:00 PM »

ยินดีด้วยครับ เยี่ยม
ปืนสวยมาก ผมเคยตามจีบ
แต่เจ้าของเขาไม่ยอมใจอ่อน สักที อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 02:03:02 AM »

ปืนกระบอกนี้ขัดใจหลายอย่างครับหมอรุต
อยากเอาไปทดสอบยิงเยอะๆ แต่อยากรักษาสภาพเอาไว้เป็นนางฟ้าเหมือนเดิม 5555

ถ้ามันขัดใจก็ส่งมาครับ...

เดี๋ยวผมจัดการให้...อิ..อิ..คิก คิก
Bluetooth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 11:12:24 AM »

อิจฉาครับ

หามาไว้ในครอบครอง  และหวังว่าจะไม่ต้องใช้    ...Airbag, เครื่องดับเพลิง, ปืน ...
Charng
Newbie
*

คะแนน 9

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 03:31:33 PM »

noooo.. ไม่ได้ครับ Cheesy จะเก็บไว้เป็นนางฟ้าประจำตู้เซฟครับ ปืนใช้งานตัวอื่นดีกว่า Cheesy

ปืนกระบอกนี้ขัดใจหลายอย่างครับหมอรุต
อยากเอาไปทดสอบยิงเยอะๆ แต่อยากรักษาสภาพเอาไว้เป็นนางฟ้าเหมือนเดิม 5555

ถ้ามันขัดใจก็ส่งมาครับ...

เดี๋ยวผมจัดการให้...อิ..อิ..คิก คิก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์