๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:10:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำได้มั้ยครับ "อยากซื้อปืนทำไงดี เมียไม่อนุญาต"  (อ่าน 3633 ครั้ง)
เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 11:32:36 AM »

ถ้าเมียไม่อนุญาติ แนะนำให้เปลี่ยนเมียครับ เชื่อผม
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 08:34:37 PM »

แล้ว
ถ้าเมียไม่อนุญาต
ให้เปลี่ยนเมีย ละครับ... อ๋อย เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 10:18:01 PM »

ก็เพิ่มจำนวนเมียแทนครับครู
TOR158
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:40:26 PM »

ผมโชคดี เมียผมไม่เคยเข้ามาถาม มายุ่งเรื่องปืนเลยครับ เค้ากลัวเสียงดัง  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
แต่เคยล้าง MK III แล้วประกอบไม่ได้ แม่คุณมายืนดู แล้วพูดว่า

"สงสัยจะมีเศษเหล็กเพิ่มอีกแล้วมั้ง"  ไอ้เราโกรธก็โกรธ  โมโหก็โมโห ประกอบปืนไม่ได้อยู่ยังมาซ้ำเติมเราอีก

เลยจัดมาเพิ่มอีก 2 ตัว จนบัดนี้คุณเธอยังไม่คืนบัตร ATM ผมเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 04:40:39 PM »

อืมส์
จะดีเหรอ ครับ เศร้า อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Rung Sukmuen
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 06:20:48 PM »

อืมส์
เข้ามารับรองว่าดีแน่ครับคุณครู
....ดีโตน.....
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 06:02:17 PM »

ผมโชคดี เมียผมไม่เคยเข้ามาถาม มายุ่งเรื่องปืนเลยครับ เค้ากลัวเสียงดัง  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
แต่เคยล้าง MK III แล้วประกอบไม่ได้ แม่คุณมายืนดู แล้วพูดว่า

"สงสัยจะมีเศษเหล็กเพิ่มอีกแล้วมั้ง"  ไอ้เราโกรธก็โกรธ  โมโหก็โมโห ประกอบปืนไม่ได้อยู่ยังมาซ้ำเติมเราอีก

เลยจัดมาเพิ่มอีก 2 ตัว จนบัดนี้คุณเธอยังไม่คืนบัตร ATM ผมเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เป็นผม ผมไม่ยอมครับ เรื่องอะไรจะมายึดบัตร ATM  ... แน่จริงก็เอาบัตรเครดิตไปให้หมดทุกใบด้วยสิ  คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 08:23:30 PM »

อืมส์
เข้ามารับรองว่าดีแน่ครับคุณครู
....ดีโตน.....
        กลัวจะไม่แค่นั้นนะซิ ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
        ตอบเป็นการเป็นงานบ้างดีกว่า
สำหรับผม ผบ.ท่านคงเห็นแล้วว่าผมรักปืนชอบปืนชนิดเข้าเลือด
(การรัก-ชอบ รถจักรยานก็เช่นกัน)หลัง ๆ มาเลยไม่ใคร่จะห้ามปรามสักเท่าไหร่
ประกอบกับเช้ามาเช็ดรถ  อุ่นเครื่อง ถอยมาจอดเทียบหัวกระใดเป็นกิจวัตร ครับ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อ๋อย

TOR158
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 10:17:34 PM »

เป็นผม ผมไม่ยอมครับ เรื่องอะไรจะมายึดบัตร ATM  ... แน่จริงก็เอาบัตรเครดิตไปให้หมดทุกใบด้วยสิ  คิก คิก คิก คิก
[/quote]

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 11:32:56 PM »

อืมส์
ครูเกียบยังคงไม่รู้ว่าครูหมูรักเด็ก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 06:41:35 AM »

อืมส์
ครูเกียบยังคงไม่รู้ว่าครูหมูรักเด็ก คิก คิก
        กลับเข้าฝั่ง
พูดเป็นการเป็นงานแล้ว
พี่หลวง ยังพาออกเล หล่าว แลบลิ้น แบร่ อ๋อย ไหว้

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์