๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 01:12:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนสอบถามครับถ้ายิงโดรนติดกล้อง. ในเขตบ้านตัวเองจะผิดไหมครับ  (อ่าน 6182 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 09:34:33 PM »

กล้องถ่ายวิดีโอแบบไร้สาย และ สามารถถ่ายในที่แสงน้อยได้ ตัวเล็ก  ๆ เบา ๆ มีขายหลายยี่ห้อครับท่านหนานมา

ขอบคุณครับน้ากันฯ เอาแค่พอเห็นรางๆก้อพอละว่า อะไรเป็นอะไร  Grin
ถ้าเป็นคนมาท่อมๆมองๆจะสอยด้วยอาวุธเงียบเลยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ภาพจากเนตฯ ครับ  ไหว้

ผมมีประจำการอยู่หนึ่งหน่วยนะ เจ้าอาวุธเงียบอันนี้ อิอิอิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก    ไหว้

อาวุธยืดครับ๕๕๕

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2015, 11:03:18 AM »

ได้ยินว่าห้ามใช้โดนติดกล้องขึ้นบินแล้วครับ เพื่อนที่เล่นอยู่บอกมา บอกว่ามีกฎหมายออกมาควบคุมครับ
gunnewbeauty
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 11:47:26 AM »

ว่าจะบินขึ้นจากหลังคาบ้านอยู่ครับแต่ไม่รู้ว่าจะแจ้งเส้นทางบินยังไง จะบินทีต้องแจ้งขอบินทีเพรียใจ (แต่ของผมไม่ได้ติดกล้องนะครับเป็นโดรนเหมือนกัน)
Charng
Newbie
*

คะแนน 9

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 07:51:47 PM »

เคยมาบินตัดไปตัดมาเหนือบ้านผมครับ ทุกคืนมาเกือบ 1 อาทิตย์ จนทนไม่ไหวทำได้แค่เอาเลเซอร์ส่อง
ซักพักเจ้าของรู้ตัวก็รีบบินออกไป และยังไม่เคยกลับเข้ามากวนใจอีกครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์