๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:05:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับบ้านไป เจอน้องเมียเป็นแบบนี้ จะทำยังไง  (อ่าน 3476 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 02:47:28 PM »

ต้องถามกลับ
ถ้า เขย ทำระยำ  จะปล่อยให้มันมีเมีย ๒ คน หรือ จะกระทืบ.. ไล่ มันออกจากหลังคาบ้าน

แล้ว ร้องทุกข์ ให้ ตร. ไปลาก คอมันเข้าตะราง  ถ้ามันกล้าทำเลว จักต้องให้มันรับผิดชอบ
ผู้หญิง ไม่ได้ให้ท่า ก็เห็นอยู่ว่า เหนื่อยเพลียจนหลับสนิท..  สมช.ไม่ได้มีแต่ผู้ชาย ผู้หญิงก็คือคน   Huh

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 03:11:38 PM »

ผมเมื่อก่อนตอนแต่งงานได้ไม่นานไปเยี่ยมบ้านเมีย คืนนั้นพ่อตาแม่ยายไปช่วยงานที่วัด เมียก็กางมุ้งหลังใหญ่แล้วนอนกันพอจะเข้านอนเมียผมก็เรียกน้องเมียเข้ามาด้วยตอนนั้นน้องเมียน่าจะประมาณสิบแปดปีอีกคนเป็นชายอยู่.๕ ผมบอกไม่นอนขอนอนแยกมุ้ง ผมกลัวที่สุดคือคำครหาเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 03:28:42 PM »

ผมเมื่อก่อนตอนแต่งงานได้ไม่นานไปเยี่ยมบ้านเมีย คืนนั้นพ่อตาแม่ยายไปช่วยงานที่วัด เมียก็กางมุ้งหลังใหญ่แล้วนอนกันพอจะเข้านอนเมียผมก็เรียกน้องเมียเข้ามาด้วยตอนนั้นน้องเมียน่าจะประมาณสิบแปดปีอีกคนเป็นชายอยู่.๕ ผมบอกไม่นอน ขอนอนแยกมุ้ง ผมกลัวที่สุดคือคำครหาเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้ครับ

+ ให้ครับ ลูกผู้ชาย ล้วนคิดกันแบบนี้ ไม่เห็นจะมีอะไร  มันต่างจาก พวกหมกมุ่น แต่อย่างไร ถ้าคิดไม่ได้ มันจักต้องรับผิดชอบ

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 05:14:21 PM »

ผมเมื่อก่อนตอนแต่งงานได้ไม่นานไปเยี่ยมบ้านเมีย คืนนั้นพ่อตาแม่ยายไปช่วยงานที่วัด เมียก็กางมุ้งหลังใหญ่แล้วนอนกันพอจะเข้านอนเมียผมก็เรียกน้องเมียเข้ามาด้วยตอนนั้นน้องเมียน่าจะประมาณสิบแปดปีอีกคนเป็นชายอยู่.๕ ผมบอกไม่นอน ขอนอนแยกมุ้ง ผมกลัวที่สุดคือคำครหาเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้ครับ

+ ให้ครับ ลูกผู้ชาย ล้วนคิดกันแบบนี้ ไม่เห็นจะมีอะไร  มันต่างจาก พวกหมกมุ่น แต่อย่างไร ถ้าคิดไม่ได้ มันจักต้องรับผิดชอบ
ขอบคุณครับ ของแบบนี้หากินนอกบ้านดีที่สุดครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

จงกลัวใจตัวเอง แต่อย่ากลัวปืน

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 05:59:29 PM »

น้องเมียผมไม่มีครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่หลานเมียผมแบบนี้เลย ทุกวันนี้ระวัง 2 อย่าง  มีดโกน  กับเป็ด

ตกลงฟาดหลานไปละ  55555555555555

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 06:08:16 PM »

ต้องถามกลับ

ถ้า เขย ทำระยำ  จะปล่อยให้มันมีเมีย ๒ คน
หรือ จะกระทืบ.. ไล่ มันออกจากหลังคาบ้าน

แล้ว ร้องทุกข์ ให้ ตร. ไปลาก คอมันเข้าตะราง 
ถ้ามันกล้าทำเลว จักต้องให้มันรับผิดชอบ

ผู้หญิง ไม่ได้ให้ท่า ก็เห็นอยู่ว่า เหนื่อยเพลียจนหลับสนิท.. 
สมช.ไม่ได้มีแต่ผู้ชาย ผู้หญิงก็คือคน   Huh

55555  ยาย  สนับสนุน พี่ 524 อ่ะ ฮา 55555

ไอ้เรื่องปล้ำ  มุดมุ้งน้องเมีย  ตอนนี้เมืองไทย  " สูญพันธุ์ " แล้วอ่ะ ฮา
ใครมันจะมานอน   ให้ " ปล้ำ "  ให้ฟัด อ่ะ ฮา

ตอนนี้  เขานอน  " ห้อง มุ้งลวด ติดแอร์ "  หมดแล้ว อ่ะ ฮา

ถ้าเป็นอย่างนั้น  มีสถานเดียว  ไอ้พี่เขย น่าจะชื่อ  " เสี่ย บุ้น ใช้  สังคโลก " อ่ะ ฮา

เขียนมาอย่างนี้  " โลกสวย  "  แบบยาย  ฮา

อ่านแล้ว  รู้สึกเหมือน  " กดขี่ ทางเพศ " อ่ะ ฮา

แต่ถ้าไอ้ โรคจิต  นิยม หรือ สนับสนุน  " การมีเพศสัมพันธ์  ทางสายเลือด "  ฮา   ยี๊ ยี๊ ยี๊

55555  ยายด่าเปิง  ว่า   " จิต วิปริต " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 06:53:26 PM »

ไม่มีปัญหาสำหรับเรื่องแบบนี้ น้องเมียผู้ชายทั้งนั้น 

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 07:02:01 PM »

ต้องถามกลับ

ถ้า เขย ทำระยำ  จะปล่อยให้มันมีเมีย ๒ คน
หรือ จะกระทืบ.. ไล่ มันออกจากหลังคาบ้าน

แล้ว ร้องทุกข์ ให้ ตร. ไปลาก คอมันเข้าตะราง 
ถ้ามันกล้าทำเลว จักต้องให้มันรับผิดชอบ

ผู้หญิง ไม่ได้ให้ท่า ก็เห็นอยู่ว่า เหนื่อยเพลียจนหลับสนิท.. 
สมช.ไม่ได้มีแต่ผู้ชาย ผู้หญิงก็คือคน   Huh

55555  ยาย  สนับสนุน พี่ 524 อ่ะ ฮา 55555

ไอ้เรื่องปล้ำ  มุดมุ้งน้องเมีย  ตอนนี้เมืองไทย  " สูญพันธุ์ " แล้วอ่ะ ฮา
ใครมันจะมานอน   ให้ " ปล้ำ "  ให้ฟัด อ่ะ ฮา

ตอนนี้  เขานอน  " ห้อง มุ้งลวด ติดแอร์ "  หมดแล้ว อ่ะ ฮา

ถ้าเป็นอย่างนั้น  มีสถานเดียว  ไอ้พี่เขย น่าจะชื่อ  " เสี่ย บุ้น ใช้  สังคโลก " อ่ะ ฮา

เขียนมาอย่างนี้  " โลกสวย  "  แบบยาย  ฮา

อ่านแล้ว  รู้สึกเหมือน  " กดขี่ ทางเพศ " อ่ะ ฮา

แต่ถ้าไอ้ โรคจิต  นิยม หรือ สนับสนุน  " การมีเพศสัมพันธ์  ทางสายเลือด "  ฮา   ยี๊ ยี๊ ยี๊

55555  ยายด่าเปิง  ว่า   " จิต วิปริต " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เค้าเรียกพระยาเทครัว  อะยายบ๊าบ

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 07:30:36 PM »

......
....

ไอ้เรื่องปล้ำ  มุดมุ้งน้องเมีย  ตอนนี้เมืองไทย  " สูญพันธุ์ " แล้วอ่ะ ฮา
ใครมันจะมานอน   ให้ " ปล้ำ "  ให้ฟัด อ่ะ ฮา

......

......

...

ทำให้ผมนึกถึง "เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว" ที่แต่งเอามาแพร่ในเน็ตมากมายเมื่อหลายปีก่อน

มันนึกยังไงของมัน แต่งเรื่องเป็นสิบ ๆ เรื่อง ด้วยสำนวนการเขียนที่ รู้เลยว่าคนคนเดียวกัน

เดี๋ยวนี้ ไม่ค่อยเห็นแล้ว ไอ้ที่โจ่งแจ้งนัก ไอซีทีก็ทำให้จอเป็นสีเขียว ๆ เอาเทวดามาอยู่กลางจอซะ

แบบนี้......

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 07:37:20 PM »

หลายเรื่องที่เคยผ่านตาสมัยนั้น ผมมองต่างมุมไป ว่า มันอันตรายไม่ใช่เล่นเลย

อันตรายยังไง ??

ก็ ถ้าเด็กหรือเยาวชน เด็กหนุ่ม ๆ อายุ สิบสี่สิบห้า อยากรู้อยากลอง....

ของแบบนี้ ใครมันบอกกันโต้ง ๆ ซะที่ไหน ไปอ่านไปเจอในเน็ตเข้า...

พ่อเล่นกะลูก พี่ชายเล่นน้องสาว และอะไร ๆ ที่มันรียำกว่านั้น....

เรื่องจริงหรือเรื่องแต่งก็ไม่รู้ อ่านบ่อย ๆ เข้า

....ผมเชื่อว่า ร้อยคนพันคน มันคงมีสักคน ลองของจริงขึ้นมา....

สำเร็จหรือไม่ ไม่รู้ สมมุติว่าสำเร็จ ความรียำในสังคม ก็เกิดขึ้นมาอีกหนึ่งเหตุ

แล้วถ้าไม่สำเร็จ ... ไอ้เด็กบ้านั่น เสียคนแน่นอน....

ไม่รู้นะ อันนี้ ผมเพ้อเจ้อไปเอง.....
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 07:47:01 PM »

มีเรื่องอัปยศ ของพวกเรา เด็กเกเร สมัยยังเป็นวัยรุ่น....

เรา..อันหมายถึง เพื่อนกลุ่มห่าม ๆ ของผม เอาหนังผู้ใหญ่มาเปิดดูกัน ที่ร้านซ่อมทีวีของเพื่อนคนหนึ่ง

ร้านอยู่ในตลาด...  พวกเราก็ไม่ได้ปิดได้บังอะไรกันมากมาย

ด้วยว่าเห็นของพวกนี้เป็นเรื่องธรรมดา หนักเข้าก็ไปหาอะไรระบายตามธรรมนองคลองธรรม ไม่ได้เดือดร้อน

แต่มันมี ไอ้เด็กหนุ่มคนหนึ่ง ลูกของคนในตลาดนั่นแหละ รุ่นเกือบยี่สิบปีแล้ว....

พ่อไม่มี แม่หาเช้ากินค่ำ ตัวมันก็ไม่เรียนหนังสือ สติปัญญารึก็ ราว ๆ เด็กเก้าขวบสิบขวบ...

เดินไปเดินมา เห็นคนหลายคนมันก็แวะเข้ามาดู เราก็ไม่ว่าอะไร

เรานั้น ดูบ้างไม่ดูบ้าง แต่เด็กนั่น จ้องเขม็ง ตาแทบจะไม่กระพริบ......

.... คืนนั้น เลิกลากันไป ทางใครทางมัน....

รุ่งเช้า ก็ได้เรื่อง....  คนพูดกันหัวตลาดท้ายตลาด....

...ไอ้เด็กนั่น ทำxxxเอากับ..หมา.... 

........

เรื่องนี้...พวกเราปิดปากเงียบ... ไม่วิจารย์ ไม่เล่าให้ใครฟัง... ว่าพวกเรานี่แหละเป็นต้นเหตุ

เด็กนั่น หายไปตั้งแต่วันนั้น เห็นว่าไปอยู่กับญาติที่เกาะสมุย....
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 08:01:44 PM »

+1 กันไปทั่วๆครับ...

คิดอะไรคิดได้...

พูดเล่นอะไรพูดได้...

แต่เรื่องไม่ดีอย่าไปทำขึ้นมาจริงๆก็แล้วกันครับ... Cheesy
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 08:55:05 PM »

ผมโชคดีไปครับ เมียเป็นลูกสาวหล่า
เคยมี(แต่ง)เมียมา 3 คน ลูกหล่าทั้ง 3 อิอิ ยิ้มีเลศนัย ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 09:35:14 PM »

ผมโชคดีไปครับ เมียเป็นลูกสาวหล่า
เคยมี(แต่ง)เมียมา 3 คน ลูกหล่าทั้ง 3 อิอิ ยิ้มีเลศนัย ไหว้
        ป๊าดดดด.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 09:59:28 PM »

มันมาจากเฟซนี้ครับ   คิก คิก

https://www.facebook.com/groups/560408387412532/717563681697001/?notif_t=group_comment_reply

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์