๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:23:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงหมา!!!!  (อ่าน 4167 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 10:30:02 AM »

กระทู้นี้ล่อเป่าครับน้าจอย ซักพักพวกโลกสวยรักหมา คงนัดกันเข้ามาถล่มผม  อ๋อย อ๋อย คิก คิก

กด smite ทอนคืนให้แล้วนะคับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นาทีนี้ แนะนำวางยาเบื่อครับ ทุบตี ยีง ฟัน มันจวนตัว เด่วจะเข้าตัว  พวกพ่อพระแม่พระ เลี้ยงหมาแนวนี้มีเยอะ พวกนี้คิดแบบหมา เข้าข้างหมาทุกอย่าง หมาไปสร้างความเดือนร้อนให้คนอื่น มันไม่สนใจ ดีเอาเข้าตัว เพราะกูรักหมา ชั่วโยนให้คนอื่นหมด
เลขไม่สวยเดี๊ยวจัดให้ครบ800 คิก คิก
เลขสวยแล้วนะ Grin

schamp
Sr. Member

คะแนน 131

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 10:53:22 AM »

แต่หมาบางตัวในซอยหมู่บ้านผมมันก็วอนซะเหลือเกินนะครับชอบเห่ามอเตอร์ไซค์คนไม่รู้ตกใจอาจเกิดอุบัติเหตุรถล้มได้
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 12:19:46 PM »

ไม่ยากครับ ทำอะไรทำเงียบๆ เนีนยๆ อย่าให้กล้องจับภาพได้ ใส่หมวก ใส่แว่น ผ้าปิดจมูกซะ พยานหรือกล้องจับภาพได้ไม่ชัดเจน
 ชั้นสอบสวนก็ปฏิเสธแบบเนี้ย  ชั้นศาลเหตุสงสัยเยอะ  สีบไม่สม ศาลไม่ปักใจเพราะไม่เห็นหน้า อวป.ไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ทะเบียนรถก็ไม่ปรากฏชัดแจ้ง พยานบุคคลไม่มี  ถามเพื่อนที่ สน.หาปลอกกระสุนก็ไม่พบ แบบนี้ทนายจำเลยยิ้มๆ
ปล.ไม่มีเจตนาส่งเสริมคนกระทำความผิดนะครับ ว่าตามกระบวนการที่เคยอ่านฏีกามา
ปล.ผมว่าผู้ถูกกลาาวหาทำการบ้านมาดี ปรึกษาทนายก่อนสุ่มสี่สุ่มห้ามาให้เขายำยำ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 12:50:55 PM »

กระทู้นี้ล่อเป่าครับน้าจอย
ซักพักพวกโลกสวยรักหมา
คงนัดกันเข้ามาถล่มผม  อ๋อย อ๋อย คิก คิก

กด smite ทอนคืนให้แล้วนะคับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 01:26:23 PM »

ไม่ยากครับ ทำอะไรทำเงียบๆ เนีนยๆ อย่าให้กล้องจับภาพได้ ใส่หมวก ใส่แว่น ผ้าปิดจมูกซะ พยานหรือกล้องจับภาพได้ไม่ชัดเจน
 ชั้นสอบสวนก็ปฏิเสธแบบเนี้ย  ชั้นศาลเหตุสงสัยเยอะ  สีบไม่สม ศาลไม่ปักใจเพราะไม่เห็นหน้า อวป.ไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ทะเบียนรถก็ไม่ปรากฏชัดแจ้ง พยานบุคคลไม่มี  ถามเพื่อนที่ สน.หาปลอกกระสุนก็ไม่พบ แบบนี้ทนายจำเลยยิ้มๆ
ปล.ไม่มีเจตนาส่งเสริมคนกระทำความผิดนะครับ ว่าตามกระบวนการที่เคยอ่านฏีกามา
ปล.ผมว่าผู้ถูกกลาาวหาทำการบ้านมาดี ปรึกษาทนายก่อนสุ่มสี่สุ่มห้ามาให้เขายำยำ

เตรียมการอย่างกับไปลอบสังหารบุคคลสำคัญ

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 01:58:29 PM »

ชั้นสอบสวนก็ปฏิเสธแบบเนี้ย  ชั้นศาลเหตุสงสัยเยอะ  สีบไม่สม ศาลไม่ปักใจเพราะไม่เห็นหน้า อวป.ไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ทะเบียนรถก็ไม่ปรากฏชัดแจ้ง พยานบุคคลไม่มี  ถามเพื่อนที่ สน.หาปลอกกระสุนก็ไม่พบ แบบนี้ทนายจำเลยยิ้มๆ

เตรียมการอย่างกับไปลอบสังหารบุคคลสำคัญ
ไม่ได้ครับคนดังหลายๆคนถูกยิงตายตำรวจหาคนร้ายไม่ได้ แต่คุณหมาจรจัดถูกยิงตายตำรวจระดมกำลังค้นหาพยานหลักฐานแป๊บเดียวได้ตัวคนร้ายแล้ว เลยต้องทำอย่างรอบคอบจะประมาทไม่ได้เด็ดขาดครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 02:43:03 PM »

ไม่ได้ครับคนดังหลายๆคนถูกยิงตายตำรวจหาคนร้ายไม่ได้ แต่คุณหมาจรจัดถูกยิงตายตำรวจระดมกำลังค้นหาพยานหลักฐานแป๊บเดียวได้ตัวคนร้ายแล้ว เลยต้องทำอย่างรอบคอบจะประมาทไม่ได้เด็ดขาดครับ
คนคอเดียวกันอ่านแล้วเข้าใจความหมายที่สื่อหากันประมานนั้นเลยครับ 
เรื่องยิงหมาจรจัดไล่กัดเด็กเนี่ย  สมาชิกเว็บลากลูกซองไปกด ตู๊ม...ชาวบ้านขอบอกขอบใจกันยกใหญ่

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 03:15:20 PM »

นี่ก็มีข่าวอีกถูกเด้งเพราะมีคนไปยิงหมา
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 04:03:44 PM »

อาทิตย์ที่แล้ว มีหมาเข้ามากัดแพะในฟาร์ม แพะท้องแก่ตายสอง ลูกแพะตายสาม กัดกองกันไว้ไม่กิน  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม พรบ หมาๆ มันคุ้มครองแต่หมา ตอนนี้รู้ตัวแล้ว ว่าหมาตัวไหน  ไหว้
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 05:38:46 PM »

กระทู้นี้ล่อเป่าครับน้าจอย
ซักพักพวกโลกสวยรักหมา
คงนัดกันเข้ามาถล่มผม  อ๋อย อ๋อย คิก คิก

อาทิตย์ที่แล้ว มีหมาเข้ามากัดแพะในฟาร์ม
แพะท้องแก่ตายสอง ลูกแพะตายสาม
กัดกองกันไว้ไม่กิน  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พรบ หมาๆ มันคุ้มครองแต่หมา ตอนนี้รู้ตัวแล้ว ว่าหมาตัวไหน  ไหว้

55555  ยายว่าเมืองไทยมันเป็น สังคม  " ตอแหล สูงสุด " อ่ะ ฮา 55555

ไอ้ พรบ. หมา บ้าบอ อะไรเนี่ยะ  " ตื้น " สิ้นดี อ่ะ ฮา
เมื่อก่อน  " กทม . "  เขาจับหมา จรจัดได้  ฮา
เขาเอาไปขังรวมกัน  ที่ โรงขยะ  ดินแดง อ่ะ ฮา

พอครบ สามวัน เจ็ดวัน ไม่มี  " เจ้าของ "  ไปตาม ฮา
กทม. เขาเอา  " สติคนิน "  ฉีด  ทำลายโม๊ด อ่ะ ฮา

เมืองไทยยังมี  เด็กด้อยโอกาส ไม่ได้เรียนหนังสือ เยอะแยะ อ่ะ ฮา
ซุกหัว  ซุกตัวอยู่ใน  " สลัม ดงน้ำครำ " อ่ะ ฮา

ไม่มี  " หน้าไหน ตัวใด " ออกมาเรียกร้อง บอกว่าต้องสร้างโรงเรียน เยอะๆ อ่ะ ฮา

5555 ตอแหลชนิด  " คนรวย  แกล้งจน "  อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 05:41:40 PM »

พื้นที่ทำเกษตรกรรม คนมาเช่าทำสวนทำบ่อปลากัน พอย้ายออกก็ทิ้งหมาไว้
หมาเถื่อนเข้ากลุ่มเป็นฝูง ตระเวนหาอาหารหาเหยื่อ ฉลาดและดุร้ายไม่ต่างจากหมาป่า
เคยขุด-รื้อเข้ากรงไก่ กัดตายเกลื่อนทั้งเล้า โดยไม่กิน  สัตว์เลี้ยงปล่อยใต้ถุนบ้านไม่ได้
หมาจรพวกนี้บางตัวผ่านเจนเนอเรชั่น เกิดโดยไม่มีเจ้าของ ไม่เคยถูกเลี้ยงโดยมนุษย์
เลี้ยงไม่เชื่อง ........จับ(เป็น)ไม่ได้ คุมไม่ได้ ฉีดยากันบ้าไม่ได้
แถมตอนนี้มีพรบ.หมา.....ยังไม่รู้จะทำไงดี
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 05:49:24 PM »

พื้นที่ทำเกษตรกรรม คนมาเช่าทำสวนทำบ่อปลากัน พอย้ายออกก็ทิ้งหมาไว้
หมาเถื่อนเข้ากลุ่มเป็นฝูง ตระเวนหาอาหารหาเหยื่อ ฉลาดและดุร้ายไม่ต่างจากหมาป่า
เคยขุด-รื้อเข้ากรงไก่ กัดตายเกลื่อนทั้งเล้า โดยไม่กิน  สัตว์เลี้ยงปล่อยใต้ถุนบ้านไม่ได้
หมาจรพวกนี้บางตัวผ่านเจนเนอเรชั่น เกิดโดยไม่มีเจ้าของ ไม่เคยถูกเลี้ยงโดยมนุษย์
เลี้ยงไม่เชื่อง ........จับ(เป็น)ไม่ได้ คุมไม่ได้ ฉีดยากันบ้าไม่ได้
แถมตอนนี้มีพรบ.หมา.....ยังไม่รู้จะทำไงดี

555555  เห็นพี่ธำรง  " คอมเม้นท์ " ยาย รอดตัว แล้ว นึกว่าโดน อ่ะ ฮา5555

เรื่อง  " ยิงหมา "  ยายไม่กล้าเล่า  กลัวโดน พวก โลกสวย  เสียบ เอาอ่ะ ฮา

ยายใช้  " ลูกกรด ติดกล้อง "  ยิงตายเป็น สิบตัวอ่ะ ฮา
เอาขวดโค๊ก  ยัด  " เศษผ้า " ด้านในหลวมๆ อ่ะ ฮา
เอาขวดมาสวม  " ปลายลำกล้อง "  ถ้าหลวม เราก็เอากระดาษพันลำกล้องให้แน่น อ่ะ ฮา

ด้านนอก  ตัดยาง ใน จักรยานให้เป็น เส้นเล็กๆ  รัดปลายขวดให้แน่นอ่ะ ฮา

ก่อนยิง ก็เตรียม  ทำลาย หลักฐาน  อ่ะ ฮา
พอยิงปุ๊บ  ก็เตรียมถุงปุ๋ย  ให้เด็กรีบ ยัดใส่กระสอบ ฮา
ยิงแบบนี้  เลือดยังไม่นอง  เอาน้ำไปสาด เอาปลายเท้าเขี่ยะ เกลี้ยงแล้วอ่ะ ฮา

55555 ก่อนยิง สั่งเด็ก "ขุดหลุมรอ " เลยอ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 05:58:48 PM »

ป้าbabara.ยังไม่บอกว่าควรวางตำแหน่งกระสุนตรงไหนอ่ะครับ  คิก คิก
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 06:04:56 PM »

ป้าbabara.ยังไม่บอกว่าควรวางตำแหน่งกระสุนตรงไหนอ่ะครับ  คิก คิก

555555  ยายยิงจน  " ตำรวจ " ถือหมาย มาค้นบ้าน อ่ะ ฮา 55555

ก่อนยิงยายบอก   อย่าปล่อย  ออกมานะโว้ย  อ่ะ ฮา
ถ้าจะเลี้ยงหมา  พาออกมานอกบ้านได้  จูงไปออกกำลังได้ อ่ะ ฮา

ไม่ใช่  ปล่อยเพ่นพ่าน  มอไซค์วิ่งผ่าน  ไล่กัดเขาอ่ะ ฮา
ปล่อยเพ่นพ่าน  ไล่กัดไก่  ไล่กัดคน อ่ะ ฮา

ยายบอก  ถ้าไก่มัน  " บินเข้าบ้าน "  ให้เอ็งจับกินเลยอ่ะ ฮา
แต่ถ้าหมา  ของเอ็งมากัดไก่   ข้าไม่ยอม อ่ะ ฮา

ตอนแรกๆ  ยายเอา  " ศพ ไก่ " ไปแขวน เสาไฟฟ้า อ่ะ ฮา
แขวนบอก   "หมากัดไก่  หมาไล่คน " อ่ะ ฮา

555  เดี๋ยวยายจะเล่าให้พี่ ธำรงฟัง เจออะไรบ้างอ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 06:10:34 PM »

55555  เรื่อง จะ " ฆ่าหมา "  ยายไม่สนับสนุน ให้วางยา อ่ะ ฮา 5555

การเอา " สารพิษ " ให้สัตว์กิน  กว่าจะตาย  มันทรมาน อ่ะ ฮา
ถ้าจะ  กำจัด  ต้องใช้วิธี  แบบ " อาระยะ " ไม่ทารุณโหดร้าย อ่ะ ฮา

ยิงนัดเดียว ตรง  " รักแร้ " กึ่งๆ ขาหน้า อ่ะ ฮา
เพี๊ยะเดียว  กองฟุบอยู่ตรงนั้น  เลือดออกนิดเดียว มีฟอง อ่ะ ฮา

ครั้งหนึ่ง  ยายรู้สึกบาป อ่ะ ฮา

พอไอ้ตัวที่ร่วง  ตัวอื่นมัน มา " เห่า "  พยายาม ช่วย อ่ะ ฮา
มันขย้ำ  พยายาม  ลาก  คล้าย  ปลุกให้ตื่น อ่ ะ ฮา

55555  ทำอย่างนี้  บางทีก็นั่ง  " น้ำตาตก " เหมือนกัน อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์