๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:11:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงนี่ หยุดแล้วใช่มั๊ย กับการลบแต้มกันเนี่ย ??  (อ่าน 29720 ครั้ง)
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 01:35:48 PM »

ทำไมต้องใส่ใจ
ยิ่งในเมื่อรู้ว่าทำโดยพวกโรคจิต วิปริต วุฒิภาวะต่ำ
ยิ่งไม่มีราคา  แบร่
แต้มแลกข้าวกินได้ ก็ว่าไปอย่าง  คิก คิก

ไร้คำกล่าว............................................
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 01:38:12 PM »

ยายบ๊าบสุดที่รักของผม
โดนสะไม้ไปหมื่นฝ่า แกยังชิลๆ 555
ผมว่า หลายท่านที่หายไป เพราะย้ายแพลตฟอร์มไปมือถือ
ไลน์ เฟซบุ๊ค ซะมากกว่า  กิ๊วก๊าว

ไร้คำกล่าว............................................
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 02:17:14 PM »

ยายบ๊าบสุดที่รักของผม
โดนสะไม้ไปหมื่นฝ่า แกยังชิลๆ 555
ผมว่า หลายท่านที่หายไป เพราะย้ายแพลตฟอร์มไปมือถือ
ไลน์ เฟซบุ๊ค ซะมากกว่า  กิ๊วก๊าว

555  ไอ้พวกบุรุษ นิรนาม  ( ไม่รู้เรียกถูกป่าว )  เนี่ยะ นะคะ 5555

ทฤษฎีจิตแพทย์ หมอวิทยา นาควัชระ  " หมอนกเขา "  ให้คำนิยาม หรือ วิเคราะห์ ว่า ฮา

หมอนกเขาถ่ายทอดว่า  ลักษณะอาการ ที่แสดงออกต่อสังคม   ภายนอกเนี่ยะ ฮา

มีบุคคลิกดี  มีสถานะภาพทางสังคม (ที่แสดงออก เปิดเผย)  เป็นผู้มีความอ่อนไหว

เป็นผู้มีใจสันติ  รักความสงบ  ทำตัวเป็นบุคคลสาธารณะ  เป็นผู้ทรงภูมิ  น่ะค่ะ

แต่ทั้งหมด  ล้วนเป็นการสร้างกำแพง หรือ ฉากกั้น  เพื่อปิดบังจุดดำมืด ใต้สำนึกของเขาน่ะค่ะ

คนพวกนี้  ผิดหวังเกี่ยวกับการยอมรับ  ความสามารถในกลุ่ม  สังคม  ครอบครัว และ การแข่งขัน น่ะค่ะ

ยายเฝ้าดู  การแสดงออก  ถึงขนาดตามไปดู  " ประวัติ การแสดงความเห็น การเขียนโพสต์ "  สอง สาม ร้อยหน้า น่ะค่ะ

ทุกๆครั้ง  คนเหล่านี้  บรรยาย หรือ ถ่ายทอด ดีเอ็นเอ พฤฒิการณ์ของพวกเขา คือ " ขาดความอบอุ่น " น่ะค่ะ

อยากเป็นศูนย์รวม  อยากได้รับการต้อนรับนับถือ   อยากเป็นบุคคลสาธารณะ  น่ะค่ะ

หลายครั้งที่แสดงออก  เป็นการเรียกร้องความสนใจ  อยากมีส่วนร่วมในกิจกรรม หรือสังคม น่ะค่ะ

กลุ่มที่ยังวนเวียน  " กดคะแนน ลบ "  พวกเขาไม่สามารถ อดทน อดกลั้น  อำนาจริษยา   น่ะค่ะ

5555   ควรได้รับการเยียวยากับ  " หมอ นกเขา " โดยด่วน น่ะค่ะ 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2018, 02:18:59 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 02:50:08 PM »

ผมไม่สนหรอกครับจะเป็นแต้มเป็นคะแนน

แต่ที่ไม่ชอบคือไม่ชอบนิสัยของคนขี้ขลาด ไม่กล้าแสดงออก
ห่วงแต่ยามชาติบ้านเมืองมีปัญหาไม่รู้เขาจะไปยืนขาสั่นหดหัวอยู่ที่ไหน...น่าสงสารจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2018, 03:44:53 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 03:01:02 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 03:52:21 PM »

สู้น้าเป้าเราไม่ได้ถุงทะเล+หมอนอย่างละใบ ผ้าห่มพระ มุ้งทหาร
ไปตั้งหลักปักฐานเมืองระยอง ถึงจะแต่งเหมือนคนขับแท๊กซี่แต่ฐานะดีระดับเจ้าสัว
มีสวนทุเรียนที่ระยองมีสวนกาแฟที่เชียงราย แถมสร้างรายได้อีกหลายร้อยล้านที่สกลนคร
คนจริงต้องกล้าเปิดเผย ใช่มั้ยน้าเป้า เยี่ยม

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

« ตอบ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 07:43:33 PM »

5555  ถ้ายายทิ่มโครม  บอกว่า  " เป็นใคร "  ไอ้มนุษย์ปมด้อยเนี่ย  ฮา  5555   เศร้า เศร้า เศร้า

รับกันได้มั้ย  รับกันไหวมั้ย  " ไอ้หน้าเนื้อ ใจเสือ " บุรุษนิรนาม เนี่ยะ อ่ะค่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

555 ไอ้คนที่  " จะด่า  ลุงแป๋ง  น้าเป้า "  นั่นแหละ  มันใช้อวตาร อ่ะฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 08:40:34 PM »

ไหนๆยายลองเฉลยมาครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

« ตอบ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 08:47:37 PM »

ไหนๆยายลองเฉลยมาครับ

5555  ขุ่น โสม ซาย  น่ะค่ะ ฮา  5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 09:11:46 PM »

5555  ถ้ายายทิ่มโครม  บอกว่า  " เป็นใคร "  ไอ้มนุษย์ปมด้อยเนี่ย  ฮา  5555   เศร้า เศร้า เศร้า

รับกันได้มั้ย  รับกันไหวมั้ย  " ไอ้หน้าเนื้อ ใจเสือ " บุรุษนิรนาม เนี่ยะ อ่ะค่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

555 ไอ้คนที่  " จะด่า  ลุงแป๋ง  น้าเป้า "  นั่นแหละ  มันใช้อวตาร อ่ะฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนด่าผมเยอะแยะครับยาย ผมมันเป็นคนประเภทที่เรียกได้ว่า"คนรักเป็นพันแต่คนชังเป็นแสน"
เขาจะเป็นใครก็ช่างเขาเถอะครับยาย ผมยอมรับในกฎกติกาที่ทางเวบตั้งขึ้นมาใครใคร่ลบ...ลบ ใครใคร่บวก...บวก
ผมก็แค่ไม่ชอบนิสัยคนที่ทำตัวไร้สาระ ลบแล้วได้อะไร
ลบแล้วผมจะเสียใจหรือก็ไม่ ลบแล้วชีวิตความเป็นอยู่ผมจะย่อยยับไม่มีที่อยู่ยิ่งเป็นไม่ได้
เขาคงลิงโลดดีใจจนเนื้อเต้นที่กดลบคะแนนผมได้ แต่สำหรับผมขี้เล็บยังมีค่ามากกว่าคนพวกนี้
ที่ผมยังอยู่ในเวบนี้มันเป็นเพราะความผูกพันส่วนตัว ผมอ่านหนังสือปืนของเวบนี้มาร่วมสี่สิบปี
  ฉะนั้นแล้วคนที่กดลบคะแนนผมก็เปรียบได้แค่เศษฝุ่นที่ปลิวมาติดหนังสือ รอเวลาที่ผมจะใช้ลมปากเหม็นๆของผมเป่าออกไป ขำก๊าก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 09:32:30 PM »

นู๋ไม่เกี่ยวนู๋เจี๋ยวเล็ก ขำก๊าก

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 10:57:09 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 11:21:05 AM »

มีลีโอกินมั้ยทิด...ขอเย็นๆสักแก้วสิ... น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์