๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:23:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงนี่ หยุดแล้วใช่มั๊ย กับการลบแต้มกันเนี่ย ??  (อ่าน 29726 ครั้ง)
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #90 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 07:47:32 AM »

+ให้ทุกท่านครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #91 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 08:20:24 AM »

Grin Grin Grin ขอบคุณครับพี่ Pandanus   เยี่ยม เยี่ยมเยี่ยม  ไหว้

พี่เลยรึครับ....   อ๋อย

เดี๋ยวผมก็ตั้งหน้าลบแต้มซะหรอก.... ผม "17" เองครับพี่   ยิ้มีเลศนัย
TAWAN1911
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 08:45:14 AM »

อยากรู้ว่า  วมต.  กะ  RO  ไปนอน  เกาหำ  อยู่ใหน  ไม่มาแจ้ง  หรือ  บอก  IP  คนลบแต้มให้  สมช.  รู้

แจ้งสมาชิก "สหายอ๋อง เซียนปลาซิว"

ผู้ดุูแลขอแจ้งให้ทราบว่า ในระบบเวป อวป. มิได้ให้สิทธิการตรวจสอบแก่ผู้ดูแลในเรื่องข้อมูลของการลบหรือบวกแต้มของสมาชิกใด ดังนั้นข้อมูลเหล่านี้ผู้ดูแลไม่มีข้อมูล

และหากผู้ดูแลรับทราบข้อมูลเหล่านี้ ก็ไม่มีความจำเป็นใดที่จะแจ้งให้สมาชิกทราบ

ผู้ดูแลขอแจ้งให้ท่านทราบและช่วยสำเหนียกด้วยว่า การถูกบวก ลบ แต้มนั้นเป็นเรื่องที่สมาชิกกระทำกันเองโดยเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของสมาชิกเหล่านั้น บุคคลที่ถูกบวกหรือลบแต้ม รวมทั้งบุคคลที่ทำการบวกหรือลบแต้มนั้น ย่อมเป็นเรื่องของสมาชิกแต่ละคน

และขอเตือนให้ทราบด้วยว่า การใช้วาจาหยาบคายและไม่เหมาะสม ตำหนิหรือบริภาษณ์ผู้ดูแลอย่างไม่เหมาะสมและใช้แต่อารมณ์ที่ไม่พึงพอใจ โดยมิได้ศึกษาข้อมูลและสอบถามอย่างชัดเจนถ่องแท้นั้น  ถือว่าเป็นการกระทำของผู้ที่ไม่เจริญและไม่ได้รับการอบรมสั่งสอนมา ซึ่งในความเป็นไปได้ ท่านสามารถสอบถามผู้ดูแลได้ ตามมารยาทที่เหมาะสมที่วิญญูชนทั่วไปควรปฏิบัติ

หากท่านยังใช้วาจาจาบจ้วงผู้ดูแลอย่างไม่เหมาะสมอีก จะถูกพิจารณาไม่ให้ใช้บอร์ด เวป อวป.อีกต่อไป

เตือนครั้งที่ 1

และหากยังโพสท์ข้อความไร้มารยาทและหยาบคายอีก ผู้ดูแลอาจจะมีความจำเป็นที่จะต้องย้าย-ลบกระทู้นี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2015, 10:21:35 PM โดย RO 03 » บันทึกการเข้า
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #93 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 05:54:02 PM »

Grin Grin Grin ขอบคุณครับพี่ Pandanus   เยี่ยม เยี่ยมเยี่ยม  ไหว้

เดี๋ยวผมก็ตั้งหน้าลบแต้มซะหรอก.... ผม "17" เองครับพี่   ยิ้มีเลศนัย

Grin Grin Grin ถึงว่าวันนี้โดน - ไป 40 กว่าๆ 

เป็นเพราะน้อง Pandanus นี่เอง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #94 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 07:08:38 PM »

อยากรู้ว่า  วมต.  กะ  RO  ไปนอน  เกาหำ  อยู่ใหน 
ไม่มาแจ้ง  หรือ  บอก  IP  คนลบแต้มให้  สมช.  รู้

แจ้งสมาชิก "สหายอ๋อง เซียนปลาซิว"

ผู้ดุูแลขอแจ้งให้ทราบว่า ในระบบเวป อวป.
มิได้ให้สิทธิการตรวจสอบแก่ผู้ดูแล
ในเรื่องข้อมูลของการลบหรือบวกแต้มของสมาชิกใด
ดังนั้นข้อมูลเหล่านี้ผู้ดูแลไม่มีข้อมูล

และหากผู้ดูแลรับทราบข้อมูลเหล่านี้
ก็ไม่มีความจำเป็นใดที่จะแจ้งให้สมาชิกทราบ

ผู้ดูแลขอแจ้งให้ท่านทราบและช่วยสำเหนียกด้วยว่า
การถูกบวก ลบ แต้มนั้นเป็นเรื่องที่สมาชิกกระทำกันเอง
โดยเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของสมาชิกเหล่านั้น
บุคคลที่ถูกบวกหรือลบแต้ม รวมทั้งบุคคลที่ทำการบวกหรือลบแต้มนั้น
ย่อมเป็นเรื่องของสมาชิกแต่ละคน

และขอเตือนให้ทราบด้วยว่า การใช้วาจาหยาบคายและไม่เหมาะสม
ตำหนิหรือบริภาษณ์ผู้ดูแลอย่างไม่เหมาะสมและใช้แต่อารมณ์ที่ไม่พึงพอใจ

โดยมิได้ศึกษาข้อมูลและสอบถามอย่างชัดเจนถ่องแท้นั้น 
ถือว่าเป็นการกระทำของผู้ที่ไม่เจริญและไม่ได้รับการอบรมสั่งสอนมา
ซึ่งในความเป็นไปได้ ท่านสามารถสอบถามผู้ดูแลได้
ตามมารยาทที่เหมาะสมที่วิญญูชนทั่วไปควรปฏิบัติ

หากท่านยังในวาจาจาบจ้วงผู้ดูแลอย่างไม่เหมาะสมอีก
จะถูกพิจารณาไม่ให้ใช้บอร์ด เวป อวป.อีกต่อไป

เตือนครั้งที่ 1

และหากยังโพสท์ข้อความไร้มารยาทและหยาบคายอีก
ผู้ดูแลอาจจะมีความจำเป็นที่จะต้องย้าย-ลบกระทู้นี้

555555 ยายสนับสนุน  และ ชื่นชม  ต่อการแสดงออกของพี่  RO 03 อ่ะ ฮา  55555

การ  " อ่อนโยน  "  ต่อเพื่อน  สมาชิก  คือแนวทางที่ถูกต้องอ่ะ ฮา
การยอมรับ   การแสดงความเห็น  ที่ " แตกต่าง " คือการพัฒนา อ่ะ ฮา

5555  อ๋องเอ้ย  ถ้าเป็นเวปอื่น  โดนเอา " ตีน เขี่ย " ลงถังขยะ แล้วอ่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #95 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 07:15:43 PM »

Grin Grin Grin ถึงว่าวันนี้โดน - ไป 40 กว่าๆ 

เป็นเพราะน้อง Pandanus นี่เอง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฮ่า ฮ่า ผมน้องแน่นอนครับ

ผมเพิ่งแจ้งเกิดในสูติบัตร สมัยนายก สัญญา ธรรมศักดิ์นี่เองครับ ฮี่ ฮี่
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #96 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 07:35:39 PM »

คนแต่แรก
แจ้งเกิด สมัยนายกสัญญา
แต่เกิด สมัยนายก จอมพลถนอม คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #97 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 10:56:26 PM »

คนแต่แรก
แจ้งเกิด สมัยนายกสัญญา
แต่เกิด สมัยนายก จอมพลถนอม คิก คิก คิก คิก

คนแก่ๆเพเข้ามาแหลง ไปนอนหวา

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เหลียง
Full Member

คะแนน -119

« ตอบ #98 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:21:50 AM »

น้าจง เราเด็กเหมือนกัน ห้องนี้มีแต่คนแก่ๆ  ไปห้องอื่นดีกว่า ปล่อยคนแก่เขาเขาคุยกัน
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #99 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:29:04 AM »

งอน
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #100 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:38:02 AM »

Grin Grin Grin  โดน - ไปอีก 20 กว่าๆ   Grin Grin Grin

Grin Grin Grin  ลาลาลา ลาลา ลาลา ลา
ลาลาลา ลาลา ลาลา ลา

แว่วสำเนียง เอียงหู
ก็รู้ว่านาง ช่างสุขจัง ลูกจ้าง คนถางไร่
แอบหลงรัก น้องสาว บนเขาใหญ่
พี่สุขใจ เมื่อได้ ยินเสียงนาง

เฝ้าเหม่อมอง นวลน้อง บนเขาชัน
จิตผูกพัน ทุกวัน ไม่เว้นว่าง
เธอเป็นใคร อยู่ไหน นะเอวบาง
อย่าปิดบัง อำพราง เลยเนื้อเย็น

เจ้าคนดี หลอกพี่ ดั่งผีอำ
อย่าใจดำ มัวทำ เป็นล้อเล่น
เสียงสะท้อน กระดอน จากเขาเด่น
พี่อยากเห็น หรือเป็น นางไม้ป่า

โอ้โฉมยงค์ พี่หลง แต่เสียงเธอ
พี่พร่ำเพ้อ ถึงเธอ เจียนบ้า
เหตุไฉน ถึงไม่ เวทนา
พี่คอยหา อนงค์ หลงเสียงนาง

Grin Grin Grin

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #101 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:39:33 AM »

งอน

Grin Grin Grin  ป๋างอนน่ารักจังเลยครับ  Grin Grin Grin  ไหว้

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #102 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:48:12 AM »

Grin Grin Grin ปิ๊ดเดียวโดนไปอีก -6   Grin Grin Grin

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #103 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 04:05:42 PM »

Less comment less deduction
เม้นต์น้อยโดนหักน้อย น่าจะเป็นอย่างนั้นนะ   กิ๊วก๊าว
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 03:13:34 PM »

ผมเป็นสมาชิกเว็บนี้มา 9 ปีเต็ม คะแนน 67 เพราะไม่สนใจเรื่องคะแนน แต่ก็เคยคิดเล่นๆเหมือนกันว่าถ้าคะแนนลดลงมากหรือติดลบ อาจจะเลิกเล่นเว็บนี้
ผมไม่เคยต่อว่าใครในเว็บนี้ แต่มีคนเดียวเท่านั้นแหละที่ผมไม่ชอบ และก็ยังจำได้ด้วยว่าคะแนนแรกของผมก็มาจาก จขกท นี่แหละ  ไหว้ ไหว้

ผมก็เคยคิดแบบท่านครับ มันเรื่องธรรมดามากๆการอยู่ในโลกออนไลน์ก็เหมือนเรียลริตี้ ต้องเข้าใจและเปิดใจตรงนี้ก่อนครับ แต่ส่วนตัวผมมาคิดอีกครั้ง บางเรื่องใส่ใจมากไปก็ไม่มีประโยชน์ สู้ว่าเปิดใจเป็นกลาง ยอมรับในความเป็นไปและไม่ใส่ใจมากจนเกินไป ทุกๆวันนี้ ถึงผมอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาเนื่องจากปัจจัยเวลาไม่ค่อยเอื้อ แต่ก็ยังคิดถึงเว็ปนี้ตลอดเวลา ขาดไม่ได้จริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2015, 03:23:46 PM โดย kon tung kru 91_รักในหลวง » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์