๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:08:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกใจนึกว่าม็อบ กปปส กลับมาอีก!!??  (อ่าน 2069 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 08:16:03 PM »

ผู้หญิงกรี๊ดนักบอลหล่อๆ ผมพอเข้าใจได้ครับ  แต่ถ้าปู้ชายเผลอลืมตัว กรี๊ดออกมา หรือตาเยิ้มๆ ผมว่าชักแปลกๆนะครับ  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 08:44:07 PM »

หล่อทุกคนเลย
เอ่อ...คือ..คือ.เอ่อ... ไม่ใช่อย่างที่ผมคิดใช่ไหมครับ คิก คิก

คงไม่มั๊ง....

....นั่นไม่ใช่ครูหมูนะ
ขำก๊าก
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 08:57:33 PM »

ผมคิดแหวกแนวกว่าชาวบ้านนิดหน่อยใครจะด่าผมๆก็ไม่ว่า นี้ถ้าจบเกมส์ที่ 3-0 หนังคนละม้วนเลยนะครับ เผลอๆซิโก้ป่านนี้น้ำตายังไม่แห้งนะครับ  ไหว้ ไหว้
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 09:55:47 PM »

Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 10:30:33 PM »

มาทราบข่าวว่า ในหลวงของเรา พระองค์ท่านก็ได้ทอดพระเนตรการแข่งขันครั้งนี้เหมือนกัน ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ไหว้

yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 10:32:24 PM »

มาทราบข่าวว่า ในหลวงของเรา พระองค์ท่านก็ได้ทอดพระเนตรการแข่งขันครั้งนี้เหมือนกัน ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ไหว้

พระองค์ทรงเป็นมิ่งขวัญของคนไทยทั้งประเทศ ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 06:49:04 AM »

Grin คิก คิก ขำก๊าก

การ์ตูนน่ารักดีครับ
แต่วางภาพผิด  ฉากหลังแสดงว่าเป็นการพบกันในประเทศจีน
ธรรมเนียมการทูต  จะให้เกียรติฝ่ายมาเยือนจะนั่งหรือยืนถ่ายภาพทางขวาเสมอ
ส่วนธงชาติ (ขนาดใหญ่)  ธงชาติฝ่ายเจ้าบ้านจะอยู่ทางขวา
แต่เคยสังเกตว่าจีนมีธรรมเนียมแปลกกว่าที่อื่น  คือเขาจะประดับธงชาติหลายธง  เช่นตอนนายกปูไปเยือน ด้านหลังใช้ 4 ธง  ธงไทย ธงจีน ธงไทย ธงจีน  เรียงกัน (ปกติควรเป็น ธงจีน ธงไทย)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:22:59 AM »

เอ่อ...คือ..คือ.เอ่อ... ไม่ใช่อย่างที่ผมคิดใช่ไหมครับ คิก คิก

ขำก๊าก
งอน เศร้า อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 12:48:26 PM »

อาจจะเป็นครูหมูปลอมตัวมาก็ได้ครับ ขำก๊าก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์