๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:44:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาตถามหน่อยครับ  (อ่าน 1038 ครั้ง)
yala_kabang
สู้เพื่อนแผ่นดิน พิทักษ์ถิ่นปลายด้ามขวานทอง
Full Member

คะแนน 31

« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 08:05:55 PM »

ขอถามเรื่องกระสุนลูกซองaguila mini 12GAUGEหน่อยครับว่าใช้กับปืนแบบไหนเหมาะกับลูกซองระบบใด ในบ้านเรามีขายหรือไม่ครับ....ขอบคุณครับ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 10:10:35 PM »

โรงงานออกแบบให้ใช้กับปืนแบบปั๊ม เพื่อที่จะได้บรรจุกระสุนได้มากนัดขึ้น
แต่อาจจะมีปัญหาเรื่องการป้อนกระสุน เพราะลูกสั้นเกินไป  ดูเหมือนว่าตอนนี้จะการันตีกับวินเชสเตอร์ M1300 เป็นแบบแรก

นอกจากป้อนกระสุนแล้ว ถ้าเป็นลูกปราย ก็อาจจะมีปัญหาเรื่องม่านกระสุนด้วย เพราะจะมีแรงอัดรั่วแซงหมอนออกไปได้
yala_kabang
สู้เพื่อนแผ่นดิน พิทักษ์ถิ่นปลายด้ามขวานทอง
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2014, 10:04:30 AM »

ครับขอบคุณท่านผู้การมากครับ นึกว่าใช้ได้ปกติกับแบบปั๊มทั่วๆไป ผมอยู่จชตเลยสนใจเพื่อจะได้เพิ่มการบรรจุเวลาออกพึ้นที่ครับผมมี870และซาซิลมาสแบบปั๊มใช้อยู่ครับผม
หน้า: [1]
  พิมพ์