๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 11:59:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบหน่อยครับ  (อ่าน 1761 ครั้ง)
bang 41 รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

รักแม่ รักพ่อ เหนืออื่นใด

« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 02:17:11 PM »

พี่ๆๆครับผมสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ผมย้ายกลับมาใต้ ต้องโอนทะเบียนปืนมา ตรัง ถ้าช่วงเดือนมกราคมปีหน้า ผมไปกรุงเทพเพราะเดิมทะเบียนบ้าอยู่ กทม  ช่วงนั้นเอาปืนขึ้นไปตรวจและทำการโอนย้ายที่วังไชยา ตอนนี้ปกติหรือยังครับ ช่วงนี้ไม่ได้ดูเวปเลยครับ

หยาดโลหิตที่หลั่งไหลในกายกู  หากเฉือนดูก็จักเห็นเฉกเช่นสี
วิษณุกรรมพ่อกูนามกวี               น้ำเงินนี้สีโลหิตสถิตย์กาย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 03:19:42 PM »

พี่ๆๆครับผมสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ผมย้ายกลับมาใต้ ต้องโอนทะเบียนปืนมา ตรัง ถ้าช่วงเดือนมกราคมปีหน้า ผมไปกรุงเทพเพราะเดิมทะเบียนบ้าอยู่ กทม  ช่วงนั้นเอาปืนขึ้นไปตรวจและทำการโอนย้ายที่วังไชยา ตอนนี้ปกติหรือยังครับ ช่วงนี้ไม่ได้ดูเวปเลยครับ
ปกติครับ  ไปมาเมื่อเช้า
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 08:46:50 PM »

ปกติครับ  ไปมาเมื่อเช้า
ปกติมานานแล้วครับ ... ไปมาเมื่อบ่ายครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 09:52:54 PM »

ขอบคุณครับ

หยาดโลหิตที่หลั่งไหลในกายกู  หากเฉือนดูก็จักเห็นเฉกเช่นสี
วิษณุกรรมพ่อกูนามกวี               น้ำเงินนี้สีโลหิตสถิตย์กาย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 12:51:38 AM »

ทะเบียนบ้าน่าจะอยู่กับรพ.ศรีธัญญานะครับ...ฮา...คิก คิก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 07:57:28 AM »

มาตรัง อยู่อำเภออะไรครับ จะได้เจอกันบ้างครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 10:34:24 PM »

อำเภอเมืองครับ ตำบลบ้านโพธิ์

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 10:36:09 PM »

ทะเบียนบ้าน่าจะอยู่กับรพ.ศรีธัญญานะครับ...ฮา...คิก คิก
รับทราบครับ พิมพ์ผิด..นิสหนึ่ง

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 12:21:01 AM »

รับทราบครับ พิมพ์ผิด..นิสหนึ่ง

ล้อเล่นครับ... คิก คิก

+1 ครับ...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 08:49:21 AM »

อำเภอเมืองครับ ตำบลบ้านโพธิ์

อ้อ ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: [1]
  พิมพ์