๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:16:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92576 ครั้ง)
mekathamin-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #750 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 06:14:35 PM »

สุดท้ายยายผมก็นางเอกอิๆๆ ยินดีก่ะยายด้วย ไหว้

เกิดในที่ดีนั้นดีแน่   เกิดในที่แย่ก็ดีได้  เกิดในที่ดีแล้วแย่มีถมไป   เกิดในที่ใดก็ดีได้ถ้าไฝ่ดี
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #751 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 06:37:32 PM »

ตกลงว่า เปิดบช.กองทุนเปล่าคะเนี่ย เริ่มงงแระ Huh

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #752 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 07:00:01 PM »

ตกลงว่า เปิดบช.กองทุนเปล่าคะเนี่ย เริ่มงงแระ Huh

55555  น้องโอคร๊าบบ  ไม่ต้องตั้ง   อะไร เลยคร๊าบ อ่ะ ฮา 5555

จะขอยืม  "บัญชี " ไว้โอนเงิน  เข้าไป แค่นั้นคร๊าบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555 จะขอให้เป็น  " เซ็นเตอร์ "  แค่นั้นคร๊าบบ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #753 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 07:17:33 PM »

ส่งสัย จะต้อง ตามล่า พ่อมดถ่อย กันต่อ
เมื่อวาน ๓๘๐๙ เมื่อเช้า ๓๘๐๕  ตอนนี้ ๓๘๐๑ มันลบแต้มผมทุก ชม.

เพื่อน สมช.  เป็นอย่างไรบ้าง..  นึกว่าหายไปแล้ว มันยัง มอนิเตอร์ อยู่นี่ละ

เมื่อยังไม่อยากอยู่แบบธรรมชาติ แบบมีนำใจไมตรี.. เรามาร่วมกัน จับมันมาขึงพรืด
แล้วคล้องป้าย จังไรแมน ให้กับมัน  หรือจะเลือกทาง ไป ฟ้อง คสช.

ผมขอ สกรีนก่อนว่า อีแอบ ตัวนี้ มีความเชื่อมโยงกับ ตัวเก่าหรือเปล่า 
...........

แต่อย่าลืมวิถี เราต้องใช้ วิถีบวก มานำทาง ไม่อย่างนั้น มันคงคิดว่า เราสิ้นท่าแล้ว

จาก PM .. รายนี้ น่าจะนั่ง มอนิเตอร์ และมีความรู้ด้าน คอมพิวเตอร์ พอสมควร

บวก ๑ แต้มครับพี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #754 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 07:39:53 AM »

ส่งสัย จะต้อง ตามล่า พ่อมดถ่อย กันต่อ
เมื่อวาน ๓๘๐๙ เมื่อเช้า ๓๘๐๕  ตอนนี้ ๓๘๐๑ มันลบแต้มผมทุก ชม.

เพื่อน สมช.  เป็นอย่างไรบ้าง..  นึกว่าหายไปแล้ว มันยัง มอนิเตอร์ อยู่นี่ละ

เมื่อยังไม่อยากอยู่แบบธรรมชาติ แบบมีนำใจไมตรี.. เรามาร่วมกัน จับมันมาขึงพรืด
แล้วคล้องป้าย จังไรแมน ให้กับมัน  หรือจะเลือกทาง ไป ฟ้อง คสช.

ผมขอ สกรีนก่อนว่า อีแอบ ตัวนี้ มีความเชื่อมโยงกับ ตัวเก่าหรือเปล่า 
...........

แต่อย่าลืมวิถี เราต้องใช้ วิถีบวก มานำทาง ไม่อย่างนั้น มันคงคิดว่า เราสิ้นท่าแล้ว

จาก PM .. รายนี้ น่าจะนั่ง มอนิเตอร์ และมีความรู้ด้าน คอมพิวเตอร์ พอสมควร

บวก ๑ แต้มครับพี่
+ เช่นกันครับ
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #755 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 08:18:05 AM »

ไหว้ ไหว้
บวก 2 หน้าครับ Grin Grin

bundit_น้อย / รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 394

ชนะ เพื่อแพ้...หรือจะแพ้ เพื่อชนะ

« ตอบ #756 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 08:24:01 AM »

...เห็นช่วงหน้าต้นๆ ยายบ๊าบ เล่นย้อนอดีตไปซะตั่งแต่เมียเก่าผม 555 Grin

...มัวแต่นั่งน้ำตาเล็ด นึกถึงอดีตอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน...เลยไม่ได้เข้ามาคุยด้วยครับ 555 Grin

...กับไอ้เรื่อง บวกๆ ลบๆอะไรพันธุ์นี้...กับเวปgun.in ก็มีโผล่มาพักหนึ่ง...ผมขวางหัวชนฝา ให้เอาออก Grin

...เพราะวันๆไม่ได้มีอะไรจะพูดคุยกันเลย มีแต่วุ่นวายกับตัวเลข บวกๆ ลบๆ กันอยู่นั่นหละ (น่าจะไปเล่นดัมมีกันซะให้หมดเรื่อง ชอบวุ่นวายกับตัวเลขกันจัง 555)

...เห็นเรื่องงานบุญแบบคนเล็กๆ แบบนี้...เอาด้วยครับ ยายบ๊าบ Wink

...เดี๋ยวผมติดต่อผ่านเจ๊โอ นะครับ

ปล. ฝากอวยพรปีใหม่ให้พี่ผมคนหนึ่ง ที่อยู่หลังยายบ๊าบ ครับ  Wink ไหว้

...หลังปีใหม่อย่าไปอะไรกับใครเค้ามากเลยครับพี่ ปล่อยผ่านๆไปเหอะ...พี่มีดีกว่านั้น ไหว้

...แต่จะว่าไป...อ่านสำนวนตอนพี่เป็นยายบ๊าบนี่มันส์ดีครับ 555  คิก คิก

....ความที่ต่าง
ทำให้เราพบโลกอีกมุม ที่ไม่เคยรู้
หรือเพียงรู้ ทว่าไม่เคยสัมผัส
หากมิได้พบพาน คงยากจะเข้าใจ....
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #757 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 08:59:51 AM »

...เห็นช่วงหน้าต้นๆ ยายบ๊าบ เล่นย้อนอดีตไปซะตั่งแต่เมียเก่าผม 555 Grin

...มัวแต่นั่งน้ำตาเล็ด นึกถึงอดีตอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน...เลยไม่ได้เข้ามาคุยด้วยครับ 555 Grin

...กับไอ้เรื่อง บวกๆ ลบๆอะไรพันธุ์นี้...กับเวปgun.in ก็มีโผล่มาพักหนึ่ง...
ผมขวางหัวชนฝา ให้เอาออก Grin

...เพราะวันๆไม่ได้มีอะไรจะพูดคุยกันเลย มีแต่วุ่นวายกับตัวเลข บวกๆ ลบๆ กันอยู่นั่นหละ
(น่าจะไปเล่นดัมมีกันซะให้หมดเรื่อง ชอบวุ่นวายกับตัวเลขกันจัง 555)

...เห็นเรื่องงานบุญแบบคนเล็กๆ แบบนี้...เอาด้วยครับ ยายบ๊าบ Wink

...เดี๋ยวผมติดต่อผ่านเจ๊โอ นะครับ

ปล. ฝากอวยพรปีใหม่ให้พี่ผมคนหนึ่ง ที่อยู่หลังยายบ๊าบ ครับ  Wink ไหว้

...หลังปีใหม่อย่าไปอะไรกับใครเค้ามากเลยครับพี่ ปล่อยผ่านๆไปเหอะ...พี่มีดีกว่านั้น ไหว้

...แต่จะว่าไป...อ่านสำนวนตอนพี่เป็นยายบ๊าบนี่มันส์ดีครับ 555  คิก คิก

5555  ยาย  ย้อนยุค   คุยเรื่องเก่า ให้พีน้อย " ช้ำใจ "  งัย ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โปรเจคเป็นยังงัย   คืบหน้ามั้ย  หาวัตถุดิบ ได้หรือยัง อ่ะ ฮา

ตกลง  อยากอ่านต่อ  หรือ  ให้ยาย  " ทิ้งทวน  หักหอก " อ่ะ ฮา

แหย่คนโน้นที   คนนี้ครั้ง   " เลือด  สูบฉีด "  ดีอ่ะ ฮา
พอแหย่  แล้ว  เขา  " โกรธ "  ยายแอบมานั่งหัวเราะ  คิ๊ก คิ๊ก  อ่ะ ฮา

เข้าทางยายแล้ว  กูทำให้มึง " หลุกโลก " ได้แล้ว อ่ะ ฮา

พอมันมาแรง  ยายก็ โกย   วิ่งเหงื่อตกกีบ  " อนาดีลิน  หลั่ง อ่ะ ฮา

ชีวิต  " ราบเรียบ "  เกินไป  เดี๋ยวต้องไปทำ  บอลลูน  หัวใจ อ่ะ ฮา

55555  คุยกัน  แหย่กัน  แบบ  " ฮา ฮา "  น๊าาา อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #758 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 10:11:07 AM »

ยิ้มีเลศนัย
2 หน้าทุกท่านครับ Grin Grin

กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #759 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 11:56:21 AM »

เห็นตามพี่น้อยนะ ... ผมไม่ชอบแต้ม พอๆกะไอ้ "กดไลค์" ในเฟซบุ๊คอ่ะ  บู่

ผมว่ามันเป็นเรื่องเด็กๆ ที่ต้องการ การยอมรับจากคนรอบข้างและสังคมอ่ะ

ความเป็นคน วัดที่คน ไม่ใช่ยอดไลค์ นะแจร๊ะ 555  ไหว้

ไร้คำกล่าว............................................
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #760 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 12:42:34 PM »

เห็นตามพี่น้อยนะ ... ผมไม่ชอบแต้ม พอๆกะไอ้ "กดไลค์" ในเฟซบุ๊คอ่ะ  บู่

ผมว่ามันเป็นเรื่องเด็กๆ ที่ต้องการ การยอมรับจากคนรอบข้างและสังคมอ่ะ

ความเป็นคน วัดที่คน ไม่ใช่ยอดไลค์ นะแจร๊ะ 555  ไหว้

ว่าตาม และก็เห็นด้วย ครับ..

แต่เมื่อ ระบบ ยังมีอยู่ เมื่อแก้ไขไม่ได้ ซะแล้ว
ควรต้อง ใช้ วิถีบวก นำทาง ต้องไม่ให้ ใครมาใช้วิถีลบ มาลดเครดิต ให้กับ เพื่อนสมาชิก 

nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #761 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 12:51:59 PM »

บวกกันจนไอ้ตัวลบ ลบไม่ทันแล้ว อิอิ

skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #762 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 01:58:46 PM »

++++++1  Grin

"DON'T TREAD ON ME"
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #763 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 02:20:35 PM »

อันที่จริงระบบ +/- แต้มมันก็มีข้อดีของมันอยู่ครับ แต่เผอิญคนบางคนมันมีวุฒิภาวะไม่มากพอเลยเอามาเป็นเครื่องมือในการบ่อนทำลายความน่าเชื่อถือผู้ใช้รายอื่น ตลอดจนสร้างความแตกแยก หลายเวบบอร์ดต้องยกเลิกระบบนี้เพราะขืนปล่อยเอาไว้มีแต่จะเข้าทางพวกโรคจิตที่เห็นตวามบรรลัยเป็นเรื่องสนุก

พวกโรคจิตนี้ก็แปลก มัวงุ่นง่านอาฆาตพยาบาทเขาอยู่ได้ หรือมันเล่นเขาตรงๆ ซึ่งหน้าไม่ได้เลยต้องแอบมาสำเร็จความใคร่ทางอารมณ์ด้วยการกดลบแต้มแบบนี้กระมัง ไหว้

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #764 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 02:33:32 PM »

2 หน้าครับ

หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 61
  พิมพ์