๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:37:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92613 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:01:42 PM »

ผมไม่ชกกะยายหรอกครับ...น้าสหายอ๋อง ตั้งกระทู้ขึ้นมาเป็นเวทีให้ซัดกัน...แต่ผมไม่ชอบต่อยกันบนเวที แค่ชอบต่อยคนที่ต่อยกันนอกเวทีแค่นั้นเองครับ...เวทีนี้ ไม่ว่าใครจะขึ้น ผมเชียร์ทุกคน...และชื่นชมนิยมน้ำใจทุกคนครับ
        นี่ก็ตรงไปตรงมา อีกคน
เดี๋ยวต้องมีนัดล้างตา ที่ชายหาดแสงจันทร์ คิก คิก คิก คิก

พร้อม...เมื่อใหร่ครับครู...
        เมีย เผลอ
แล้วเจอกัน ครับ.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ครูเกียบเผลอ...แต่ผมไม่...เพราะถ้าผมเผลอ ถูกครูหมูลุยสวนขมิ้นแน่

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:06:05 PM »

5555 บายคร๊าบ โชคดีมี " ไช " อ่ะ ฮา 5555

พรุ่งนี้ เรา  "ขบ "  กันใหม่ อ่ะ ฮา

55555 แฮปปี้  ซียู ซียูว์ อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
        โชคดี ทุก ท่า                           น แบร่ แบร่
อ้าววววว.....เบียร์เพิ่งหมดไปครึ่งขวดเอง
        ชนกะผม ก็ได้ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:06:54 PM »

ผมไม่ชกกะยายหรอกครับ...น้าสหายอ๋อง ตั้งกระทู้ขึ้นมาเป็นเวทีให้ซัดกัน...แต่ผมไม่ชอบต่อยกันบนเวที แค่ชอบต่อยคนที่ต่อยกันนอกเวทีแค่นั้นเองครับ...เวทีนี้ ไม่ว่าใครจะขึ้น ผมเชียร์ทุกคน...และชื่นชมนิยมน้ำใจทุกคนครับ
        นี่ก็ตรงไปตรงมา อีกคน
เดี๋ยวต้องมีนัดล้างตา ที่ชายหาดแสงจันทร์ คิก คิก คิก คิก

พร้อม...เมื่อใหร่ครับครู...
        เมีย เผลอ
แล้วเจอกัน ครับ.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ครูเกียบเผลอ...แต่ผมไม่...เพราะถ้าผมเผลอ ถูกครูหมูลุยสวนขมิ้นแน่
        อย่าเมาแล้วกัน
มีเสีย ตัวเกิดขึ้นได้ ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:12:49 PM »

เคร...ใครเมาก่อน เป็นเมีย

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:20:52 PM »

จับไม้สั้นไม้ยาวดีกว่า ครับ ขำก๊าก

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:28:03 PM »

ง่ายไปครับ หุหุหุ ยิ้มีเลศนัย

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 10:01:25 PM »

เบียร์เหลือตั้งหลายขวด...ทิ้งกันไปนอนกันหมดแร่ะ....ไหนๆก็ปูเสื่อแล้ว กินต่อดีกั่ว ...เมาก้อหลับ

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 10:02:12 PM »

แต้มก้อโดนลบ...ชิ

skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 10:39:47 PM »

55555555 ฮา  ด้วยจิตคาระวะ  อ่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มิตรภาพ  " ไร้พรมแดน  "  ยายยินดีต้อนรับ อ่ะ ฮา

ทุกวันนี้ ยายพยายาม  " ตะกาย " ให้ผ่าน ข้ามให้ได้ อ่ะ ฮา

ยายบอกแล้ว  ยายใช้  ยาสีฟัน  " ร้อยยี่สิบบาท / หลอด " ฮา

5555 ยาย  " ปากหมา  " เกินเยียวยา อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เผลอใจ+1 ให้ยาย...ฮาาา

"DON'T TREAD ON ME"
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 10:42:58 PM »

อ่ะ..ฮา

ยายนี่คนเกลียดทั้งเว็ปจริงนะเนี่ย อ่ะ ฮา คิก คิก คิก คิก หลงรัก

5555   พี่  อี โบล่า   ยาย  ไม่  " แคร์ สื่อ " ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครจะรัก  ใครจะชัง ใครจะ  ไม่ชอบ  เพราะยาย  "  ปาก อมหมา "  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่  อีโบล่า  รักยายคนเดียวก็พอ  อย่า  " เปลี่ยนใจ " น๊าาา อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

55555  มาเป็น  " ผัว " คอยปกป้อง  ยาย ก็พอแล้ว อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครบอกว่าผมรักยายเนี่ย ตกใจ

เด๋วคนอื่นๆเข้าใจผิดคิดว่าผมเป็นพวกรักไม้ป่าเดียวกันอีก คิก คิก 

ผมรอยายไปเล่าชีวประวัติของป๋า ลอ ให้ฟังอยู่นะเนี่ย
ต่อให้จบอย่าค้างๆคาๆครับ ไหว้ Grin

5555   พี่  อีโบล้า  เนี่ยะ  ชอบ  " ยัด ของร้อน "ใส่มือยายจริงเชียว อ่ะ ฮา 5555

อย่างเรื่อง  " ป๋า vs ไบคาน "   เขายังมีตัวตน กันอยู่ อ่ะ ฮา
การที่เอามาเขียน  เอามาบอก  " ลงลึก "  มันไม่ดี อ่ะ ฮา

เออ ...... ถ้าจะถามเรื่อง  " ใครยิงใคร "  ฮา
ยิงอะไร  ยิงที่ไหน  ใคร " รับงาน " ฮา

อย่างนี้  พอ  " กระแอม " ได้  อ่ะ ฮา
เพราะว่า  " คดี " มันถึงที่สุด  คนเกี่ยวข้อง โดนรวบ หมดแล้วอ่ะ ฮา

เออออย่างพี่  " วิศิษฐ์ " เนี่ยะ ถ้าแกยังหนี  ฮา

ยายก็  " ไม่กล้า "  เอามาเขียนร๊อกส์ อ่ะ ฮา

ถ้ายุ  ยายมากๆ  ให้ยายเล่าเรื่อง  " ท๊อป ซีเครต " วงการมือปืน ฮา

55555  พี่ อี โบล้า  สัญญาจะส่ง  " โอเลี้ยง ข้าวผัด "  สามมื้อ  น๊า  อ่ะ ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อ้อ ครับถ้าลำบากใจยังไม่กล้าเล่าสู่กันฟังก็ไม่ขัดข้องครับผมเพียงแต่อยากรู้ประวัติในยุทธจักรของวงการสีเทาๆเอาไว้ประดับความรู้น่ะครับ ไหว้

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 10:45:04 PM »

55555  โอ้ยยย  ตาย ตาย ตาย แอนด์  ตาย   " สามเวลา หลังอาหาร "  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กินยา   " เช้าเย็ด  กลางวันเย็ด  เย็นเย็ด "   ฮา

กองเชียร์ ยายแต่ละหน่อ  อย่างพี่โจ๊ก  โผล่มาบ้าง  หายไปบ้าง ฮา
โดน  พิสวาส    " ติดลบ "  เกือบ ห้าร้อย อ่ะ ฮา

พี่อีโบล่า  โดน  " หลายร้อย " เหมือนกัน อ่ะ ฮา

รายล่าสุด  " เฮีย เหลียง "   สามหลัก แล้ว อ่ะ ฮา

ยายมาประเมินว่า  ไอ้ที่ยาย  " ติดลบ " เยอะๆ เนี่ยะ ฮา
เกิดจาก  " ระบบ "   แอดมิน  ไม่ได้แก้ไข อ่ะ ฮา

หรือ  ถ้าไม่เกิดจาก  ระบบ  มันก็น่าจะเกิดจาก ฮา
สมาชิก  อย่าง " นักเลง บ้านนอก " ฮา

มันอ่านภาษา  " ปะกิต "  ไม่ออก อ่ะ ฮา

มันนึกว่า  " Smite "  เป็นคำ  ชื่นชม  เป็นการเชียร์ อ่ะ ฮา

ของเดิมยาย  บวก  เกือบ สี่พัน ฮา
ตอนนี้  " ติดลบ "  ห้าพัน  แก่ๆ อ่ะ ฮา

55555  ไป เช้า  เย็นกลับ  " สองขา "  โดน  ใกล้หมื่น แล้ว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ถ้ายายไม่เขียนบอกว่าแต้มผมติดลบเนี่ยผมก็ไม่ได้สังเกตุนะเนี่ย ตกใจ ไหงถึงติดลบได้หว่า Huh สงสัยคงจะเกี่ยวกับคดีเกาะเต่าล่ะมั๊ง เห็นผมชอบนำเสนอจัง คิก คิก คิก คิก

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 11:36:04 PM »

ผมเป็นห่วงพี่ทิดจริงๆ

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 01:14:00 AM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่ อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า

อยากรู้เหมือนกันแต่คงไม่กล้าหรอก แต่ทำไรขวางหูขวางตาเตือนกันก็ได้ผมใจดีจะตาย
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 05:21:32 AM »

ผมเป็นห่วงพี่ทิดจริงๆ
        ถึง กทม.
เดียวแวะรับไปด้วยกัน                                                          กินกัน
สองคนมันไม่สนุก สามคน โอ เค กว่า พี่ หลงรัก หลงรัก คิก คิก คิก คิก

มืด-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 66

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 06:18:30 AM »

ชายอายุยืนที่สุดในประเทศอายุครบรอบ 125 ปี ให้สัมภาษณ์ นักข่าวถึงเคล็ดลับว่า
"ที่ผมอายุยืนขนาดนี้ เพราะกินแต่ปลาเป็นหลักผักเป็นรอง ออกกำลังกายทุกวัน เหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ ผู้หญิงไม่ยุ่ง ใครอยากอายุยืนทำตามผมได้ ขณะนั้นได้ยินเสียงดัง บนบ้านคล้ายคนวิ่ง แล้วชนข้าวของล้ม นักข่าวจึงถามว่า นั่นเสียงอะไรดังบนบ้าน ชายอายุยืนตอบว่า"ก็พ่อผมสิคับ เมาเหล้า สูบบุหรี่ ทั้งวัน นี่คงไล่ปล้ำสาวอีกละสิ ผมเอือมจนไม่รู้จะเตือนยังไงแล้ว.
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 61
  พิมพ์