๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 12:10:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92614 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #825 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 08:27:33 PM »

555555 ยายยยยยย ซินตึ๊ง แปลไม่ออกอ่ะ โอเป็นฝรั่ง...แซ่โต๋ว
จะเป็นอะไรก็ช่าง ยายไว้ใจก็ดีใจแล้วจร้าาาาา หลงรัก

ไปเปิดบช.มาแระ SCB/ศูนย์การค้าเกตเวย์ เอกมัย ออมทรัพย์ 405-6-99062-1 ชื่อกนกเรขา สุพรรณธะริดา
บัญชีนี้ โอจะใช้เรื่องทำบุญทำกุศลเท่านั้นค่ะ เปิดบช.บรรทัดแรก 500บ. (ไปบอกเค้าเสียงดังเปิด 300บ. เค้าบอกไม่ได้ค่ะ ขั้นต่ำ500 พอดีเงินในกระเป๋าตังค์ตอนนั้นมีเท่านี้อ่าาาา กิ๊วก๊าว )

เดี๋ยวจะส่งภาพถ่ายหน้าบุ๊คให้อีกทีนะคะ

พี่บอกกี่ทีแล้วให้เปลี่ยนนามสกุล...

น้องโอก็เอาแต่เขินอยู่ได้...  หลงรัก

พี่หมอคร๊าาาาาา ต่อหน้าสักขีพยานเพียบเลยนะพี่ เขิลลลลลลล จูบบบบ

55555  พี่หมอรุธ  " แห้ว " อ่ะ ฮา 55555

ยายพยายาม   " นานมาแล้ว "  แต่ไม่สำเร็จ อ่ะ ฮา

ถ้าพี่หมอรุธ   "  กล่อม สำเร็จ " ยายจะจอง สนามหลวง ให้อ่ะ ฮา

55555  จัด  " โต๊ะจีน  " สองพันโต๊ะ อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตายแย๊วววว สมัยก่อนที่เราเข้าใจผิดกันเมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว เพิ่งรู้พี่ยายบ๊าบจีบหนูเหรอเนี่ย ยายแอบซาดิสม์นะหน่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #826 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 08:32:55 PM »

55555  ขออนุญาต  " สอบถาม "  ความเห็นแฟน - ขับ อ่ะ ฮา 55555

" จะนำ  ไปให้ "  ช่วงเวลาไหน  กันดี อ่ะ ฮา
27 - 28 - 29 -30  หรือ ข้ามไป หลัง ปีใหม่ อ่ะ ฮา

ขั้นตอนการ  " ส่งมอบ " เค็กจากโรงงาน  ฮา

เราจะขอให้เขา  ส่งถึงปลายทาง เลยอ่ะ ฮา
เราจะเป็น  ผู้กำหนด  วัน ว. เวลา น. อ่ะ ฮา
เราไปดัก  รอ  " ปลายทาง "  ทำการ ส่งมอบได้เลย อ่ะ ฮา

5555  ขอช่วยกันเสนอแนะ  " วิธีการ " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอเข้ากทม.ตั้งแต่วันที่ 30 เป็นต้นไป น่าจะถึงวันที่ 4มค.เลยค่ะ  Cheesy
ลองดูค่ะว่าสมช.จะสะดวกกันวันไหน Grin

55555  น้องโอ  จ๋า ยายฝากให้เธอเป็น " เฮด " เลยน๊า  อ่ะ ฮา 5555

จัดการได้ทุกเรื่อง  ใน " มิสชั่น " นี้ อะ่  ฮา

555 ขอบคุณในความกรุณา  อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555555 ยายอ่ะ เล่นงี๊เลยวุ๊ย 555555
แต่ไง รบกวนยายติดต่อ S&P จนเสร็จสิ้นกระบวนความแล้วกันค่ะ
ส่วนเรื่องเงินโอน หรือ นัดแนะวัน โอดำเนินการได้ค่ะ
หากเงินไม่พอหรือเค้กไม่พอในส่วน ศิริราช โอกะว่าจะซื้อท๊อฟฟี่เค้ก ของราชภัฎสวนดุสิต ไปแจกแทนค่ะ ดูง่ายๆดี เป็นชิ้นๆเบ็ดเสร็จค่ะ น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #827 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 08:45:00 PM »

55555  ขออนุญาต  " สอบถาม "  ความเห็นแฟน - ขับ อ่ะ ฮา 55555

" จะนำ  ไปให้ "  ช่วงเวลาไหน  กันดี อ่ะ ฮา
27 - 28 - 29 -30  หรือ ข้ามไป หลัง ปีใหม่ อ่ะ ฮา

ขั้นตอนการ  " ส่งมอบ " เค็กจากโรงงาน  ฮา

เราจะขอให้เขา  ส่งถึงปลายทาง เลยอ่ะ ฮา
เราจะเป็น  ผู้กำหนด  วัน ว. เวลา น. อ่ะ ฮา
เราไปดัก  รอ  " ปลายทาง "  ทำการ ส่งมอบได้เลย อ่ะ ฮา

5555  ขอช่วยกันเสนอแนะ  " วิธีการ " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอเข้ากทม.ตั้งแต่วันที่ 30 เป็นต้นไป น่าจะถึงวันที่ 4มค.เลยค่ะ  Cheesy
ลองดูค่ะว่าสมช.จะสะดวกกันวันไหน Grin

55555  น้องโอ  จ๋า ยายฝากให้เธอเป็น " เฮด " เลยน๊า  อ่ะ ฮา 5555

จัดการได้ทุกเรื่อง  ใน " มิสชั่น " นี้ อะ่  ฮา

555 ขอบคุณในความกรุณา  อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555555 ยายอ่ะ เล่นงี๊เลยวุ๊ย 555555
แต่ไง รบกวนยายติดต่อ S&P
จนเสร็จสิ้นกระบวนความแล้วกันค่ะ

ส่วนเรื่องเงินโอน หรือ นัดแนะวัน โอดำเนินการได้ค่ะ
หากเงินไม่พอหรือเค้กไม่พอในส่วน ศิริราช
โอกะว่าจะซื้อท๊อฟฟี่เค้ก ของราชภัฎสวนดุสิต
ไปแจกแทนค่ะ ดูง่ายๆดี เป็นชิ้นๆเบ็ดเสร็จค่ะ น้ำลายหก

5555  ทาง  เอส แอนด์พี  ยายเคีลย์ ให้จ๊าา  อ่ะ   ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #828 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 08:45:14 PM »

แต่ไง รบกวนยายติดต่อ S&P จนเสร็จสิ้นกระบวนความแล้วกันค่ะ
หากเงินไม่พอหรือเค้กไม่พอในส่วน ศิริราช โอกะว่าจะซื้อท๊อฟฟี่เค้ก ของราชภัฎสวนดุสิต ไปแจกแทนค่ะ ดูง่ายๆดี เป็นชิ้นๆเบ็ดเสร็จค่ะ น้ำลายหก
ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #829 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 08:51:03 PM »

แต่ไง รบกวนยายติดต่อ S&P
จนเสร็จสิ้นกระบวนความแล้วกันค่ะ

หากเงินไม่พอหรือเค้กไม่พอในส่วน ศิริราช
โอกะว่าจะซื้อท๊อฟฟี่เค้ก ของราชภัฎสวนดุสิต
ไปแจกแทนค่ะ ดูง่ายๆดี เป็นชิ้นๆเบ็ดเสร็จค่ะ น้ำลายหก

5555  ทาง  เอส แอนด์พี  ยายเคีลย์ ให้จ๊าา  อ่ะ   ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ่ะเครคร่าาาาา ตามนั้น ^^

Hero Member

« ตอบ #830 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 08:53:45 PM »

ตายแย๊วววว สมัยก่อนที่เราเข้าใจผิดกันเมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว
เพิ่งรู้พี่ยายบ๊าบจีบหนูเหรอเนี่ย ยายแอบซาดิสม์นะหน่ะ คิก คิก

5555   ยายยัง   "  เฮิรซ์  คาร์เร้นท์ "  อยู่อ่ะ  ฮา 55555

ตอนนั้น   " I miss you  "  เรื่องอัลไล อ่ะ ฮา 5555

อ๋อออออ  ยาย  " นึกออก "   แล้ว อ่ะ ฮา 555

ตอนพาน้องโอ  ไปซื้อ " เครื่องเพชร " อ่ะ ฮา
ยายบอก  แค่ "  ล้าน เดียว " พอ  อ่ะ   ฮา

แหมม  ก็เธอเลือก " มรกต ชุดใหญ่ " อ่ะ ฮา

ยายไม่มีสตางค์ มากพอ   อ่ะ  ฮา

ก่อนยาย   " เดินออกจากร้าน "    ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายกระซิบเบาๆ  เดี๋ยวจะยืมของ " ไชยา มิตรชัย " ให้อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #831 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:06:35 PM »

หาทางเข้าบ้านได้แล้ววววว....คร๊าบบบบ... หลงรัก

ช่วงก่อนหน้านี้  การงานเยอะ ไม่ได้เข้ามาคุย..พอวันนี้จะเข้ามา...หน้าจอโชว์ว่า "หน้านี้ถูกบล็อค"... : ตกใจ

งงเลย...เว็บถูกบล็อค..หรือว่า อาตมาโดนบล็อค...  เศร้า

บ่ายสี่โมงครึ่ง..โทรหา "น้าจอย" ลองให้ "น้าจอย" เข้า โดยใช้ยูสเซอร์ของเรา..เข้าได้แฮะ... Huh

แต่..แต่..เครื่องที่ทำงาน ณ เวลานั้น เรายังเข้าไม่ได้...งง.. Huh Huh

มาลองอีกที..ที่บ้าน..เวลานี้...เข้าได้แล้วครับ...หายบ้า...แต่ก็ยัง..งง.. หลงรัก หลงรัก

เดี๋ยว..ขอเวลาตามอ่าน เรื่องราวย้อนหลัง ซักแป๊บนะครับ.. หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #832 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:07:27 PM »

ตายแย๊วววว สมัยก่อนที่เราเข้าใจผิดกันเมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว
เพิ่งรู้พี่ยายบ๊าบจีบหนูเหรอเนี่ย ยายแอบซาดิสม์นะหน่ะ คิก คิก

5555   ยายยัง   "  เฮิรซ์  คาร์เร้นท์ "  อยู่อ่ะ  ฮา 55555

ตอนนั้น   " I miss you  "  เรื่องอัลไล อ่ะ ฮา 5555

อ๋อออออ  ยาย  " นึกออก "   แล้ว อ่ะ ฮา 555

ตอนพาน้องโอ  ไปซื้อ " เครื่องเพชร " อ่ะ ฮา
ยายบอก  แค่ "  ล้าน เดียว " พอ  อ่ะ   ฮา

แหมม  ก็เธอเลือก " มรกต ชุดใหญ่ " อ่ะ ฮา

ยายไม่มีสตางค์ มากพอ   อ่ะ  ฮา

ก่อนยาย   " เดินออกจากร้าน "    ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายกระซิบเบาๆ  เดี๋ยวจะยืมของ " ไชยา มิตรชัย " ให้อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนี้เซลเป็นข้าวสาร 2กระสอบพอค่ะยาย เพชรเพิด มรก่งมรกต ไม่เอาแล้ว
แต่หากยังไม่มีใครสนใจ โอจะแถมข้าวสารให้แล้วอ่ะค่ะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #833 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:09:49 PM »

หาทางเข้าบ้านได้แล้ววววว....คร๊าบบบบ... หลงรัก

ช่วงก่อนหน้านี้  การงานเยอะ ไม่ได้เข้ามาคุย..พอวันนี้จะเข้ามา...หน้าจอโชว์ว่า "หน้านี้ถูกบล็อค"... : ตกใจ

งงเลย...เว็บถูกบล็อค..หรือว่า อาตมาโดนบล็อค...  เศร้า

บ่ายสี่โมงครึ่ง..โทรหา "น้าจอย" ลองให้ "น้าจอย" เข้า โดยใช้ยูสเซอร์ของเรา..เข้าได้แฮะ... Huh

แต่..แต่..เครื่องที่ทำงาน ณ เวลานั้น เรายังเข้าไม่ได้...งง.. Huh Huh

มาลองอีกที..ที่บ้าน..เวลานี้...เข้าได้แล้วครับ...หายบ้า...แต่ก็ยัง..งง.. หลงรัก หลงรัก

เดี๋ยว..ขอเวลาตามอ่าน เรื่องราวย้อนหลัง ซักแป๊บนะครับ.. หลงรัก

ช่วงสั้นๆประมาณเกือบๆทุ่ม โอก็เข้าไม่ได้ค่ะ

TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #834 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 09:17:06 PM »

โอนมาช่วยสมทบด้วย นิดหน่อยครับ..501 บาท..เมื่อเวลา21.13น. หลงรัก   ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #835 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 10:02:28 PM »

เรียนทุกท่าน...วันที่ 30 โอจะไปปรับบุ๊คนะคะ แล้วจะเอาภาพบุ๊คมาโพสท์ค่ะ Cheesy

Cajun
การเป็น Minority ไม่สนุกเลย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #836 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 04:23:07 PM »

5555   ยายยัง   "  เฮิรซ์  คาร์เร้นท์ "  อยู่อ่ะ  ฮา 55555

ตอนนั้น   " I miss you  "  เรื่องอัลไล อ่ะ ฮา 5555

อ๋อออออ  ยาย  " นึกออก "   แล้ว อ่ะ ฮา 555

ตอนพาน้องโอ  ไปซื้อ " เครื่องเพชร " อ่ะ ฮา
ยายบอก  แค่ "  ล้าน เดียว " พอ  อ่ะ   ฮา

แหมม  ก็เธอเลือก " มรกต ชุดใหญ่ " อ่ะ ฮา

ยายไม่มีสตางค์ มากพอ   อ่ะ  ฮา

ก่อนยาย   " เดินออกจากร้าน "    ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายกระซิบเบาๆ  เดี๋ยวจะยืมของ " ไชยา มิตรชัย " ให้อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนี้เซลเป็นข้าวสาร 2กระสอบพอค่ะยาย เพชรเพิด มรก่งมรกต ไม่เอาแล้ว
แต่หากยังไม่มีใครสนใจ โอจะแถมข้าวสารให้แล้วอ่ะค่ะ
อ่านถึงตอนนี้ ขำเลยครับ  น้องชายผมที่เป็นวิศวกรเคยบอกสาวที่เข้ามาจีบว่า สินสอดมีแค่ เงินสองหมื่น ข้าวสารสองกระสอบ กับหมูอีกหนึ่งตัว  สาวเจ้าเลิกจีบไปเลย
penpeum
Full Member

คะแนน 92

« ตอบ #837 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 05:31:58 PM »

ขอร่วมส่งความสุขด้วยครับ โอนแล้ว 1000 บาท scb เชียงใหม่ เวลา15.21 ครับ    และขออวยพรปีใหม่ มีความสุขทุกท่านครับ  ไหว้
Hero Member

« ตอบ #838 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 06:13:21 PM »

5555   ยายยัง   "  เฮิรซ์  คาร์เร้นท์ "  อยู่อ่ะ  ฮา 55555

ตอนนั้น   " I miss you  "  เรื่องอัลไล อ่ะ ฮา 5555

อ๋อออออ  ยาย  " นึกออก "   แล้ว อ่ะ ฮา 555

ตอนพาน้องโอ  ไปซื้อ " เครื่องเพชร " อ่ะ ฮา
ยายบอก  แค่ "  ล้าน เดียว " พอ  อ่ะ   ฮา

แหมม  ก็เธอเลือก " มรกต ชุดใหญ่ " อ่ะ ฮา

ยายไม่มีสตางค์ มากพอ   อ่ะ  ฮา

ก่อนยาย   " เดินออกจากร้าน "    ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายกระซิบเบาๆ  เดี๋ยวจะยืมของ " ไชยา มิตรชัย " ให้อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนี้เซลเป็นข้าวสาร 2กระสอบพอค่ะยาย

เพชรเพิด มรก่งมรกต ไม่เอาแล้ว

อ่านถึงตอนนี้ ขำเลยครับ  น้องชายผมที่เป็นวิศวกร

เคยบอกสาวที่เข้ามาจีบว่า สินสอดมีแค่ เงินสองหมื่น
ข้าวสารสองกระสอบ กับหมูอีกหนึ่งตัว  สาวเจ้าเลิกจีบไปเลย

5555  ถ้าพี่   Cajun  ติดต่อ  น้องโอ เธอได้  อ่ะ  ฮา  555555  โดนชก

ยายอยากจะฝาก  ความ  " หวังดี "  ไปถึงเธอ อ่ะ ฮา  ตกใจ

บอกความจริง  เธอเล้ย  อ่ะ  ฮา  เศร้า

ข้าวสาร  " ถัง เดียว " เธอ ก็น่าจะพอใจ แล้ว อ่ะ ฮา   แบร่

55555  ตัดสินใจช้า " วืด " น๊าาา อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #839 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 06:14:38 PM »

ขอร่วมส่งความสุขด้วยครับ โอนแล้ว 1000 บาท scb เชียงใหม่ เวลา15.21 ครับ   
และขออวยพรปีใหม่ มีความสุขทุกท่านครับ  ไหว้

55555  ขอบคุณพี่  " เป็น ปลื้ม "  อ่ะคร๊าบ  ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 61
  พิมพ์