๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 08:16:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92567 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 04:59:16 PM »

ไม่บอกว่าไคร  ไปคิดกันเอง  แต่เป็นเพื่อน  วมต.  นั่นแหละ 

แล้วผมก็จะไม่ตอบกระทู้นี้  ถ้า  RO  เห็นว่าไม่เหมาะสม  ลบเลยครับ  หรือ  ลบผมไปเลย

ผมไม่ทราบว่า เป็นใคร และเดาไม่ออก

ต่างคนต่างใจ เมื่อเกิดความไม่เข้าใจ
จะเลือกอธิบายความ หรือจะเลือก นิ่งเฉย ไปก่อนก็ได้ครับ

และตอนนี้ ผมใช้เวลาอยู่ ในบางเว็บ จนไม่ทราบถึงข้อขัดข้องใจนี้ เลยครับ

555555  พี่ 524  มาแล้ว อ่ะ ฮา 555555

ยายบอกเลย   กับพี่  524  เนี่ยะ  ยังไม่เคย  " เจอตัว " กันเป็นๆ อ่ะ ฮา
เราได้แต่คุย   ผ่านทางสื่อ  เราคุยภาษาเดียวกัน เพราะเราเกิด  " ยุคเดียวกัน " อ่ะ ฮา
พี่เขา   " อาวุโส "  กว่า  หลายเรื่อง  เขาเข้าวงการแล้ว  ยายยังเป็น เบ๊ อยู่อ่ะ ฮา

จักร กับ ยาย  ก็เคย  " ปะทะ " กันและยายก็ ไม่ได้โกรธ เคืองอะไร อ่ะ ฮา
บางที ก็ยัง  " หนุงหนิง "  อำ  จักร เหมือนกัน อ่ะ ฮา

แต่ตอนหลัง  จักร มาแปลก    "  ส่งสาส์น  "  แบบไม่มี เครื่องบรรณาการ   อ่ะ ฮา
พอเปิดสาส์น   ยายแปลว่า  ชวนทำ  "ยุทธหัตถี "   อ่ะ ฮา

ยายก็เลย  " ตอบสนอง "  คำชวน อ่ะ ฮา

ถ้าหมั่นไส้  หรือ อยาก ถีบ ยอดหน้า ฮา

รีบมาหายาย ที่ เชียงราย เลยอ่ะ ฮา

5555  อยากได้  " ไฟลท์ไหน " ยายจองตั๋ว ไป - กลับให้อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 05:58:45 PM »

ใจกล้าดีครับที่ตั้งกระทู้แบบนี้ พักหลังมานี่ผมไปเว็บข้างบ้านดีกว่า คนๆเดียวทำให้เว็บนี้พังได้นะ

ท่านเคยได้ยินไหมครับ คำว่าสุนัขแสนรู้นะ
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:17:49 PM »

เข้ามาสือกอ่านด้วยคนนะครับ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:31:26 PM »

ใจกล้าดีครับที่ตั้งกระทู้แบบนี้
พักหลังมานี่ผมไปเว็บข้างบ้านดีกว่า
คนๆเดียวทำให้เว็บนี้พังได้นะ

ท่านเคยได้ยินไหมครับ คำว่าสุนัขแสนรู้นะ

55555 ม่ะมี  " ปัญหา " อ่ะคร๊าบ  ชอบใคร ชอบมัน อ่ะ ฮา  55555

ขอบคุณ  ที่กรุณา แนะนำ ไป  " gun.in.th " อ่ะคร๊าบ ฮา
เวป จะพัง  จะดี  มันไม่ได้อยู่ที่ใคร  หลอก อ่ะ คร๊าบ  ฮา

มันอยู่ที่  " คนแสดงความเห็น "  แบบ โง่ๆ อ่ะคร๊าบ ฮา

" G i T "  เนี่ยะ  ยายเล่นตั้งแต่ วิธ เป็น เวปมาสเตอร์ อ่ะ คร๊าบ ฮา

เป็นรุ่นที่  หาเงิน  ซื้อ  " Server "  ราคา ไม่ถึงแสน อ่ะคร๊าบ ฮา
ตอนนั้น  หาเงินได้  " สองแสน "  เกิดจากความคิด ยายอ่ะคร๊าบ ฮา

เราไป  " จัดเลี้ยง "  ที่โรงแรม แม่น้ำ  ถนนเจริญกรุง อ่ะคร๊าบ ฮา

5555 หลังจากนั้น  "ทางใคร ทางมัน " อ่ะคร๊าบ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:37:20 PM »

ใจกล้าดีครับที่ตั้งกระทู้แบบนี้
พักหลังมานี่ผมไปเว็บข้างบ้านดีกว่า

55555 ม่ะมี  " ปัญหา " อ่ะคร๊าบ  ชอบใคร ชอบมัน อ่ะ ฮา  55555

ขอบคุณ  ที่กรุณา แนะนำ ไป  " gun.in.th " อ่ะคร๊าบ ฮา
เวป จะพัง  จะดี  มันไม่ได้อยู่ที่ใคร  หลอก อ่ะ คร๊าบ  ฮา

มันอยู่ที่  " คนแสดงความเห็น "  แบบ โง่ๆ อ่ะคร๊าบ ฮา

" G i T "  เนี่ยะ  ยายเล่นตั้งแต่ วิธ เป็น เวปมาสเตอร์ อ่ะ คร๊าบ ฮา

เป็นรุ่นที่  หาเงิน  ซื้อ  " Server "  ราคา ไม่ถึงแสน อ่ะคร๊าบ ฮา
ตอนนั้น  หาเงินได้  " สองแสน "  เกิดจากความคิด ยายอ่ะคร๊าบ ฮา

เราไป  " จัดเลี้ยง "  ที่โรงแรม แม่น้ำ  ถนนเจริญกรุง อ่ะคร๊าบ ฮา

5555 หลังจากนั้น  "ทางใคร ทางมัน " อ่ะคร๊าบ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555 ตอนหาเงินซื้อ  " Server "  น้องคนนุงส์ที่อยู่ เวป สนุก ฮา 5555

เขาตั้ง  " บัดเจ็ด "  ไว้แค่ เจ็ดหมื่น แปดหมื่น อ่ะคร๊าบ ฮา
พอสั่งของมา  " ส่งผิด สเปค "  อีกอ่ะคร๊าบ  คืนก็ไม่ได้ อ่ะคร๊าบ ฮา

เลยต้องสั่ง  " ตัวใหม่ " มาทดแทน อ่ะคร๊าบ ฮา
หลังจากนั้น ก็เอา  เซอร์เว่อร์  ไปฝากที่  "ไปรษณีย์ " อ่ะคร๊าบ อา

วิธ  เป็นคนตัดสินใจ  จ่ายค่าฝาก  ล่วงหน้า " สิบปี " อ่ะคร๊าบ ฮา
ยาย  ทักท้วง ว่า  " จ่าย ทำมัย " อ่ะคร๊าบ ฮา

ตอนนั้น  มี น้อย มีเมียของน้อย ( จำชื่อไม่ได้ ) อ่ะคร๊าบ
มีน้องอีกคน  หล่อๆ  จำชื่อไม่ได้คร๊าบ ฮา

คีย์แมน  ทั้งกลุ่ม  ม่ะถึง  " สิบคนคร๊าบ "  ฮา

5555 ตอนหลัง  " คอนเวิสร์ " กันหมด อ่ะคร๊าบ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:38:29 PM »

555 ตอนหาเงินซื้อ  " Server "  น้องคนนุงส์ที่อยู่ เวป สนุก ฮา 5555

เขาตั้ง  " บัดเจ็ด "  ไว้แค่ เจ็ดหมื่น แปดหมื่น อ่ะคร๊าบ ฮา
พอสั่งของมา  " ส่งผิด สเปค "  อีกอ่ะคร๊าบ  คืนก็ไม่ได้ อ่ะคร๊าบ ฮา

เลยต้องสั่ง  " ตัวใหม่ " มาทดแทน อ่ะคร๊าบ ฮา
หลังจากนั้น ก็เอา  เซอร์เว่อร์  ไปฝากที่  "ไปรษณีย์ " อ่ะคร๊าบ อา

วิธ  เป็นคนตัดสินใจ  จ่ายค่าฝาก  ล่วงหน้า " สิบปี " อ่ะคร๊าบ ฮา
ยาย  ทักท้วง ว่า  " จ่าย ทำมัย " อ่ะคร๊าบ ฮา

ตอนนั้น  มี น้อย มีเมียของน้อย ( จำชื่อไม่ได้ ) อ่ะคร๊าบ
มีน้องอีกคน  หล่อๆ  จำชื่อไม่ได้คร๊าบ ฮา

คีย์แมน  ทั้งกลุ่ม  ม่ะถึง  " สิบคนคร๊าบ "  ฮา

5555 ตอนหลัง  " คอนเวิสร์ " กันหมด อ่ะคร๊าบ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 ถ้า  " ฉลาดน้อย " ก็ อย่าเขียน แบบ  โง่ ๆ นะคร๊าบ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:50:20 PM »

55555  อ้าว  ฮา   " เผือก "  อีกแล้ว อ่ะคร๊าบ 55555

ยุคแรกๆ  วิธ เขาใช้บริการของ  " Ireallyhost " อ่ะคร๊าบ ฮา
ค่า Host กับค่า  Domainname  มันแค่  หลัก พัน ต้นๆ  อ่ะ คร๊าบ ฮา

ตอนนั้น  " เด็กใหม่ "  เพิ่งเข้าวงการ  มีเยอะ อ่ะคร๊าบ  ฮา
ทำให้ " Gateway "  ของเวป มันล่ม บ่อยอ่ะคร๊าบ ฮา

พวกเราเลยสรุปว่า  ซื้อ " Server " เป็นของตัวเอง อ่ะคร๊าบ ฮา
ซื้อตัวใหญ่ๆ  รองรับ สมาชิกใหม่ๆ  ให้เยอะ อ่ะคร๊าบ ฮา

จึงเป็นที่มาของ  G i T ยุคนี้ อ่ะ คร๊าบ ฮา555

555   เก่ง 2516    " เด็ก " มาก อ่ะคร๊าบ  ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

DR.Siah
Full Member

คะแนน 219

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:52:16 PM »

มาลงชื่อด้วยคน
เข้าเวปนี้ ทุกกระทู้ มีแต่มันพล่ามอยู่คนเดียว ปากอย่างนี้ข้ามไปที่กันอินทีเถอะ
เดี๋ยวมันคงมาถล่มอีก
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:53:29 PM »

55555   " เก่ง 2516 "  ยายเคยส่ง  พีเอ็ม ไปหา ครั้ง สองครั้งอ่ะ คร๊าบ ฮา 5555

ยายนึกว่าเป็น  น้องคนนุงส์  " เศรษฐี "  เคยซื้อปืน ยายอ่ะคร๊าบ ฮา
เขาซื้อปืน  " Brownning 18 Garat gold "  ไป สองแสน อ่ะคร๊าบ ฮา

พอถามทาง " พีเอ็ม "  ม่ะได้ตอบมา  อ่ะคร๊าบ

5555 ยายก็เลยบอกว่า  " คนละคน " อ่ะคร๊าบ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:56:52 PM »

เข้าเวปนี้ ทุกกระทู้ มีแต่มันพล่ามอยู่คนเดียว ปากอย่างนี้ข้ามไปที่กันอินทีเถอะ

55555 ลูก " ไอ้ตี๋ "  มันก็ยังเด็ก อ่ะคร๊าบ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 07:00:09 PM »

55555 ลูก " ไอ้ตี๋ "  มันก็ยังเด็ก อ่ะคร๊าบ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555  ทุกวันนี้  ก็ยังมี  " Username "  อีกเป็นสิบ อ่ะคร๊าบ ฮา 55555

แต่ ม่ะได้เข้าไป  " เจาะ แจะ " ด้วยอ่ะ คร๊าบ ฮา
กลัวเด็ก  " หน้าใหม่ "  มันจะ  กระแทก ปาก เอาอ่ะคร๊าบ ฮา

5555 แต่ถ้า  "ลูก ไอ้ตี๋ "  พอรับมือไหว  อ่ะคร๊าบ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 07:10:03 PM »

5555   " เด็ก วานซืน "  ไปถามคนเก่าๆ  ดูนะคร๊าบ  ฮา 5555

ยายเอา  " Hennessy " ไปเปิด  เลี้ยงพวก  วีไอพี น๊ะคร๊าบ ฮา
สั่ง  " Draft Beer "  ของ  สิงห์  ไปเลี้ยง เด็กๆ น๊ะคร๊าบ  ฮา

คืนนั้น  ยาย  "สวม วิญญาน"  เด็กเสริฟ์ เลยน๊ะคร๊าบ ฮา

5555  ลูกไอ้ตี๋  เพิ่ง  "  เข้า วงการ " น๊ะคร๊าบ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 07:15:53 PM »

5555    ที่  G i T  ลองไปตั้งกระทู้ถาม  " คนเมืองเพชร " ดูนะคร๊าบ ฮา 55555

รู้จักคนชื่อ  " ศักดิ์ ปืนทอง "  มือปืนพระกาฬ  หรือเปล่า อ่ะคร๊าบ ฮา

พี่ศักดิ์  เขาเป็น  " สหาย " ยายเอง แหละ คร๊าบ ฮา

ตอนนี้  " เขี้ยว " ร่วง กันหมดปาก  แล้วคร๊าบ ฮา

555555 ต้องคอย  " หลบตีน " เด็ก ๆ อ่ะคร๊าบ  ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 07:43:40 PM »

อืมมมมม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...ผมมาสังเกตการณ์

Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 07:54:59 PM »

อืมมมมม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...ผมมาสังเกตการณ์

555555  น้าเป้ามา  ยายเตรียม  "  ปูผ้า ขึงเชือกเวที "  ให้ตึง  เลยอ่ะ ฮา 5555

กะว่าคืนนี้  " ชก " กับน้าเป้า  รอดไม่รอด  สิบสองยก อ่ะ ฮา   ยิ้มีเลศนัย

5555  ยายกลัว  " เมา " พับคาขวด ลีโอ ก่อน อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 61
  พิมพ์