๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:48:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 92569 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 09:51:00 AM »

ไม่บอกว่าไคร  ไปคิดกันเอง  แต่เป็นเพื่อน  วมต.  นั่นแหละ 

แล้วผมก็จะไม่ตอบกระทู้นี้  ถ้า  RO  เห็นว่าไม่เหมาะสม  ลบเลยครับ  หรือ  ลบผมไปเลย
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 11:24:37 AM »

5555555  เอา ซะหน่อย  ไอ้ " นักเลง ขาเป๋ "  มันพาดยาย อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โธ่  จักรเอ้ย  เอ็งจะ  " กัด " เขา  แต่ไม่กล้าใส่ชื่อ ใส่แซ่  อ่ะ ฮา
เหมือนกับ  ส่งจดหมาย แต่ไม่ยอม  " ปิดแสตมป์ " อ่ะ ฮา
มันจะถึง  " ปลายทาง "  เร๊อะ  อ่ะ ฮา 55555

เอ็งพาดไปถึง  " คณะกรรมการบริหาร  โปลิตบูโร "  เวป เชียวอ่ะ ฮา

เอ็งบอก ยายเป็น  เพื่อน  " อาร์โอ "  ฮา
อาร์โอ  " คนไหน "  เขามีตั้ง  สี่ห้าคน อ่ะ ฮา

เอาคนไหนดี  อ่ะ ฮา

คนแรก  " สุราษ " ใช่มั้ย ฮา
คนที่สอง ใครดี  "  คนใส่ เครื่องแบบ "  ใช่มั้ย ฮา
คนที่สาม ใครนะ  " ท่านเปา " หรือ เปล่า ฮา
คนที่สี่  " ผู้ใหญ่ลี "  ใช่บ่ ฮา

คนที่ห้า  " พี่คนที่บอก ชอบ สี่ จู๋น "  เหรอ ฮา

โอ ไอ้เปรต  เองเขียนอย่างนี้  ยายว่าสักพัก  ฮา
รอให้ ครบ  มีคนเปิดดู  "สามพัน วิว "  ฮา

เขาคงจะมา  " เหลียว " อ่ะ ฮา

ถ้าเหลียวเจอ  เขาก็คงเห็น " หาสาระ " ไม่ได้ อ่ะ ฮา
ความหมายคือ  " เพ้อเจ้อ "  มะโน อ่ะ ฮา

ถ้าเขาหมั่นใส้  เขาคง  " กระแอม " ว่า ฮา

มึงสองคน  " กัดกัน อย่างกับหมา " อ่ะ ฮา
เขาคงโยน  " นวม "  กับ  " สปอร์เตอร์ รัดไข่ "  ให้ใส่ อ่ะ ฮา

แล้วสักพัก  เขาคงเอา  " ตีน " กวาด ลงถังขยะ อ่ะ ฮา

โถ  จักรเอ้ย  ถ้าจะชกกับยาย ฮา
ยายต่อมึง  " สาม สอง "  อ่ะ ฮา
แล้วยอม เอาเชือกผูกมือ ด้วยอ่ะ ฮา

ยอมชก  "มือเดียว " อ่ะ ฮา

ไอ้ เอี้ย  แค่ยายวิ่ง  มึงยัง  " ตามไม่ทัน "  เล้ยอ่ะ ฮา

มึงมัน  "ไอ้ เป๋   สมองฝ่อ "  งัย อ่ะ ฮา

ยายบอกให้แดก  " ปลา " เยอะๆ ไม่ฟัง ฮา

5555 ดั้นไปแดก  " เกลือ สินเธาว์ " อ่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2014, 11:32:20 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 11:38:45 AM »

อ่ะ..ฮา ยายนี่คนเกลียดทั้งเว็ปจริงนะเนี่ย อ่ะ ฮา คิก คิก คิก คิก หลงรัก

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 11:52:23 AM »

อ่ะ..ฮา

ยายนี่คนเกลียดทั้งเว็ปจริงนะเนี่ย อ่ะ ฮา คิก คิก คิก คิก หลงรัก

5555   พี่  อี โบล่า   ยาย  ไม่  " แคร์ สื่อ " ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครจะรัก  ใครจะชัง ใครจะ  ไม่ชอบ  เพราะยาย  "  ปาก อมหมา "  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่  อีโบล่า  รักยายคนเดียวก็พอ  อย่า  " เปลี่ยนใจ " น๊าาา อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

55555  มาเป็น  " ผัว " คอยปกป้อง  ยาย ก็พอแล้ว อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 12:13:10 PM »

อ่ะ..ฮา

ยายนี่คนเกลียดทั้งเว็ปจริงนะเนี่ย อ่ะ ฮา คิก คิก คิก คิก หลงรัก

5555   พี่  อี โบล่า   ยาย  ไม่  " แคร์ สื่อ " ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครจะรัก  ใครจะชัง ใครจะ  ไม่ชอบ  เพราะยาย  "  ปาก อมหมา "  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่  อีโบล่า  รักยายคนเดียวก็พอ  อย่า  " เปลี่ยนใจ " น๊าาา อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

55555  มาเป็น  " ผัว " คอยปกป้อง  ยาย ก็พอแล้ว อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครบอกว่าผมรักยายเนี่ย ตกใจ เด๋วคนอื่นๆเข้าใจผิดคิดว่าผมเป็นพวกรักไม้ป่าเดียวกันอีก คิก คิก  ผมรอยายไปเล่าชีวประวัติของป๋า ลอ ให้ฟังอยู่นะเนี่ยต่อให้จบอย่าค้างๆคาๆครับ ไหว้ Grin

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 12:32:09 PM »

อ่ะ..ฮา

ใครบอกว่าผมรักยายเนี่ย ตกใจ

เด๋วคนอื่นๆเข้าใจผิดคิดว่าผมเป็นพวกรักไม้ป่าเดียวกันอีก คิก คิก 

ผมรอยายไปเล่าชีวประวัติของป๋า ลอ ให้ฟังอยู่นะเนี่ย
ต่อให้จบอย่าค้างๆคาๆครับ ไหว้ Grin

5555   พี่  อีโบล้า  เนี่ยะ  ชอบ  " ยัด ของร้อน "ใส่มือยายจริงเชียว อ่ะ ฮา 5555

อย่างเรื่อง  " ป๋า vs ไบคาน "   เขายังมีตัวตน กันอยู่ อ่ะ ฮา
การที่เอามาเขียน  เอามาบอก  " ลงลึก "  มันไม่ดี อ่ะ ฮา

เออ ...... ถ้าจะถามเรื่อง  " ใครยิงใคร "  ฮา
ยิงอะไร  ยิงที่ไหน  ใคร " รับงาน " ฮา

อย่างนี้  พอ  " กระแอม " ได้  อ่ะ ฮา
เพราะว่า  " คดี " มันถึงที่สุด  คนเกี่ยวข้อง โดนรวบ หมดแล้วอ่ะ ฮา

เออออย่างพี่  " วิศิษฐ์ " เนี่ยะ ถ้าแกยังหนี  ฮา

ยายก็  " ไม่กล้า "  เอามาเขียนร๊อกส์ อ่ะ ฮา

ถ้ายุ  ยายมากๆ  ให้ยายเล่าเรื่อง  " ท๊อป ซีเครต " วงการมือปืน ฮา

55555  พี่ อี โบล้า  สัญญาจะส่ง  " โอเลี้ยง ข้าวผัด "  สามมื้อ  น๊า  อ่ะ ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 12:36:14 PM »

ใครจะเกลียดแต่ผมรักยายนะ เดี๋ยวยายไม่ยกลูกสาวให้ 55555+

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
เหลียง
Full Member

คะแนน -119

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 01:22:42 PM »

ผมคนนึงละที่รักยาย เพราะข้อมูลของยายเยอะมาก มีทั้งน้ำมีทั้งเนื้อ แต่เนื้อมากกว่าน้ำ การเล่าเรื่องก็ชวนติดตาม ยายเขียนหนังสือขายแข่งกับ สุริยันตร์ ศักดิ์ไธสงค์เลย
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 01:31:28 PM »

55555  โอ้ยยย  ตาย ตาย ตาย แอนด์  ตาย   " สามเวลา หลังอาหาร "  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กินยา   " เช้าเย็ด  กลางวันเย็ด  เย็นเย็ด "   ฮา

กองเชียร์ ยายแต่ละหน่อ  อย่างพี่โจ๊ก  โผล่มาบ้าง  หายไปบ้าง ฮา
โดน  พิสวาส    " ติดลบ "  เกือบ ห้าร้อย อ่ะ ฮา

พี่อีโบล่า  โดน  " หลายร้อย " เหมือนกัน อ่ะ ฮา

รายล่าสุด  " เฮีย เหลียง "   สามหลัก แล้ว อ่ะ ฮา

ยายมาประเมินว่า  ไอ้ที่ยาย  " ติดลบ " เยอะๆ เนี่ยะ ฮา
เกิดจาก  " ระบบ "   แอดมิน  ไม่ได้แก้ไข อ่ะ ฮา

หรือ  ถ้าไม่เกิดจาก  ระบบ  มันก็น่าจะเกิดจาก ฮา
สมาชิก  อย่าง " นักเลง บ้านนอก " ฮา

มันอ่านภาษา  " ปะกิต "  ไม่ออก อ่ะ ฮา

มันนึกว่า  " Smite "  เป็นคำ  ชื่นชม  เป็นการเชียร์ อ่ะ ฮา

ของเดิมยาย  บวก  เกือบ สี่พัน ฮา
ตอนนี้  " ติดลบ "  ห้าพัน  แก่ๆ อ่ะ ฮา

55555  ไป เช้า  เย็นกลับ  " สองขา "  โดน  ใกล้หมื่น แล้ว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

เหลียง
Full Member

คะแนน -119

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 01:39:13 PM »

คะแนนนี้ไม่รู้เอาไปซื้อกาแฟได้มั้ย   จะลบ หรือ จะบวกก็ตามสบาย พี่น้องครับ
เหลียง
Full Member

คะแนน -119

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 01:45:07 PM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่ อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 01:55:52 PM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ

จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม

เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก
แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ

รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น
น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่

อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า

555555   แหมมมม  ยาย  " คันปาก "  อ่ะ ฮา 55555

อยากจะเอาชื่อ  " มาเขียน "  ว่าใคร พวกไหน อ่ะ ฮา
กลัวเสีย  "  บรรยากาศ "  อันแสน อบอุ่น  อบอวลด้วย มิตรภาพ อ่ะ ฮา

ไอ้พวกนี้  เป็นพวก  " บวกหนึ่ง "  คร๊าบ  เย้  ฮา   แลบลิ้น แลบลิ้น

อีกคนก็ " ทอนคืน "  แล้วน๊ะคร๊าบ  อ่ะ ฮา 555555   คิก คิก คิก คิก

55555  มัน  " บ้า "  พอกัน อ่ะ ฮา 5555555    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

anan02
Full Member

คะแนน 239

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 02:54:51 PM »

อ่ะ..ฮา

สงสัยยายเห็นกล้ามพี่ อีโบล่าเป็นมัดๆ คิก คิก คิก คิก ไหว้

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 03:44:55 PM »

เข้ามาดูว่ายายโดนรุมรึยังจะได้คอยซํ้า คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 04:22:02 PM »

ไม่บอกว่าไคร  ไปคิดกันเอง  แต่เป็นเพื่อน  วมต.  นั่นแหละ 

แล้วผมก็จะไม่ตอบกระทู้นี้  ถ้า  RO  เห็นว่าไม่เหมาะสม  ลบเลยครับ  หรือ  ลบผมไปเลย

ผมไม่ทราบว่า เป็นใคร และเดาไม่ออก

ต่างคนต่างใจ เมื่อเกิดความไม่เข้าใจ
จะเลือกอธิบายความ หรือจะเลือก นิ่งเฉย ไปก่อนก็ได้ครับ

และตอนนี้ ผมใช้เวลาอยู่ ในบางเว็บ จนไม่ทราบถึงข้อขัดข้องใจนี้ เลยครับ

หน้า: [1] 2 3 4 ... 61
  พิมพ์