๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:21:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 9 แสนกว่าจะถึงล้านแล้วช่วยด้วยครับ  (อ่าน 3865 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 07:20:10 PM »

ประธาน
ชมรมสวิงกิ้ง มาเองเลย Shocked Shocked Shocked

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 11:02:52 PM »

ขอเกาะกระทู้ด้วย อิอิ..... ;

ฮอดใสละอ้าย Grin Grin
เก้าแสนกว่า ทำไมถึึงพึ่งมาตกใจครับ Grin Grin Grin

เมื่อก่อนยังทรงๆอยู่ครับพี่คาร์ อยู่ระดับ 7-8 แสนมาตลอด แต่ช่วงที่ 9 แสนมันร่วงเยอะจนผิดปรกติ คิดว่าอีกไม่นานน่าจะถึงหลักล้าน เศร้า เศร้า ชีวิตนี้เกิดมาเท่าที่จำความได้ ไม่เคยอยู่ในระดับต่ำกว่า 5 แสนสักที คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ครูหมู  ก็หลายแสน  มาให้ความคิดเห็น  น้า GLOCK 45  ด่วน

Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้
ผมก็จนอ่ะดิ 2-3แสนเอง 55

เศร้า เศร้า เศร้า
ผมครับผม Grin ตอนนี้เก้าแสนกว่าแล้ว จากที่เคยหนาดก ตอนนี้เริ่มบางเห็นชัดเจน อีกไม่นานน่าจะถึงล้าน เศร้า ผมร่วงตลอดมาได้หลายเดือนแล้ว ผมร่วงบนหมอนบนที่นอนหลังจากตื่นนอนในตอนเช้า ยิ่งเวลาสระผมนี่เห็นชัดเจนเลยร่วงเยอะมาก อ๋อย อ๋อย เปลี่ยนยาสระผมก็แล้ว ใช้ยาสระแบบธรรมชาติที่มีสรรพคุณป้องกันผมร่วงก็แล้ว แต่ยังร่วงอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่ๆท่านใดเคยใช้ยาสระหรือสมุนไพรตัวไหนหรือยาบำรุงที่ใช้แล้วเห็นผลแนะนำด้วยครับ จะว่าเป็นที่กรรมพันธุ์ก็ไม่น่าใช่เพราะปู่ย่าตายายไม่มีใครล้านสักคน ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช็ค PM ด้วยครับ

ตกให้ทั่วฟ้าด้วยครับ

ขอด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

555555  ไอ้พวก  ชอบ  " สวิง  กิ้ง  "  หัวล้านทุกคน อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายพูดทะลึ่ง ไม่พูดด้วยแล้ว งอน งอน งอน
 Grin Grin Grin
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 06:10:53 PM »

ขอเกาะกระทู้ด้วย อิอิ..... ;

ฮอดใสละอ้าย Grin Grin
เก้าแสนกว่า ทำไมถึึงพึ่งมาตกใจครับ Grin Grin Grin

เมื่อก่อนยังทรงๆอยู่ครับพี่คาร์ อยู่ระดับ 7-8 แสนมาตลอด แต่ช่วงที่ 9 แสนมันร่วงเยอะจนผิดปรกติ คิดว่าอีกไม่นานน่าจะถึงหลักล้าน เศร้า เศร้า ชีวิตนี้เกิดมาเท่าที่จำความได้ ไม่เคยอยู่ในระดับต่ำกว่า 5 แสนสักที คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ครูหมู  ก็หลายแสน  มาให้ความคิดเห็น  น้า GLOCK 45  ด่วน

Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้
ผมก็จนอ่ะดิ 2-3แสนเอง 55

เศร้า เศร้า เศร้า
ผมครับผม Grin ตอนนี้เก้าแสนกว่าแล้ว จากที่เคยหนาดก ตอนนี้เริ่มบางเห็นชัดเจน อีกไม่นานน่าจะถึงล้าน เศร้า ผมร่วงตลอดมาได้หลายเดือนแล้ว ผมร่วงบนหมอนบนที่นอนหลังจากตื่นนอนในตอนเช้า ยิ่งเวลาสระผมนี่เห็นชัดเจนเลยร่วงเยอะมาก อ๋อย อ๋อย เปลี่ยนยาสระผมก็แล้ว ใช้ยาสระแบบธรรมชาติที่มีสรรพคุณป้องกันผมร่วงก็แล้ว แต่ยังร่วงอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่ๆท่านใดเคยใช้ยาสระหรือสมุนไพรตัวไหนหรือยาบำรุงที่ใช้แล้วเห็นผลแนะนำด้วยครับ จะว่าเป็นที่กรรมพันธุ์ก็ไม่น่าใช่เพราะปู่ย่าตายายไม่มีใครล้านสักคน ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช็ค PM ด้วยครับ

ตกให้ทั่วฟ้าด้วยครับ

ขอด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

555555  ไอ้พวก  ชอบ  " สวิง  กิ้ง  "  หัวล้านทุกคน อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายพูดทะลึ่ง ไม่พูดด้วยแล้ว งอน งอน งอน
 Grin Grin Grin

55555  เมื่อก่อน เกือบสามสิบปี  มันมี  ของ " จีน "  ยี่ห้อดัง อ่ะ ฮา 5555

ยาย  " จำชื่อ " มันไม่ได้  ชื่อมันเป็น  ตัวเลข  สองสามหลัก อ่ะ ฮา
มันดังมาก  จนกระทั่ง  " ของปลอม "  เต็มตลาด อ่ะ ฮา

ตอนที่มีคนเอา  เข้ามาขาย   ราคาก็เป็น  " หลายร้อย " เหมือนกัน อ่ะ ฮา
หลังจากนั้น  ตอนที่มันมีของปลอมเยอะ   ยายก็โทรเข้าไปหา ฮา

" ฝ่ายการพาณิชย์ สถานฑูตจีน "  บอกเขาว่า เมืองไทยของปลอมเยอะ อ่ะ ฮา
อยากจะให้เขา  " แต่งตั้ง " ตัวแทน แบบเป็นทางการ  เอามาขาย อ่ะ ฮา
ติดต่อไปแล้ว  ไม่มีความคืบหน้า  เขาไม่สน เพราะเห็น  " ตลาดเล็ก " อ่ะ ฮา

ท้ายสุด ยายเสียสตางค์  แค่  " สามสิบห้า บาท " อ่ะ ฮา

เดินไปร้าน  " ขาย เครื่องเหล็ก "  อ่ะ ฮา

5555  ซื้อ  " สีสเปรย์ ดำ "  กระป๋องเดียว  ใช้ได้หลายรอบ อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 07:07:33 PM »

คนไข้  คุณหมอผมมาปรึกษาเรื่องผมร่วง

หมอ   ไม่ยากเลยก่อนมีอะไรกับภรรยาใช้หัวคุณถูก่อน

คนไข้  ได้ผลเหรอครับ..แต่ทำไมคุณหมอก็หัวล้านเหมือนกัน

หมอ   ผมหัวล้านก็จริงแต่..คุณดูหนวดผมก่อน

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 07:13:28 PM »

ท่านกล๊อก  ผมต้มยาสมุนไพรให้น้องชายมันให้ผมต้มให้ใหม่อยู่นี่  มันว่ากินแล้วผมขึ้นจริงๆผมก็ไม่สนใจหรอกผมหัวไม่ล้าน  ความจริงใช้เบอกาม๊อตประจำทั้งแชมพูทั้งโทนิคก็พอแล้ว  แต่มันนานและอย่าไว้ผมยาวเพราะอายุมากขึ้นปุ๋ยมันก็น้อยลง เป็นธรรมดา

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 07:13:51 PM »

คนไข้  คุณหมอผมมาปรึกษาเรื่องผมร่วง

หมอ   ไม่ยากเลยก่อนมีอะไรกับภรรยาใช้หัวคุณถูก่อน

คนไข้  ได้ผลเหรอครับ..แต่ทำไมคุณหมอก็หัวล้านเหมือนกัน

หมอ   ผมหัวล้านก็จริงแต่..คุณดูหนวดผมก่อน

55555  สงสัย  " ลิ้น "  ขน ขึ้นตรึม เลย อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 07:53:33 PM »

อ้าว
ไม่ทันซะแระ
ว่าจะบอกให้เสี่ยเล็ก
ถ่ายรูปลิ้น โพสท์ลงให้ดูหน่อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 10:39:05 PM »

อ้าว
ไม่ทันซะแระ
ถ่ายรูปลิ้น โพสท์ลงให้ดูหน่อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ว่าไปผมทำตามหน้าที่เฉยๆ   ไม่ตั้งอกตั้งใจขนาดนั้น

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 11:59:49 PM »

อ้าว
ไม่ทันซะแระ
ว่าไปผมทำตามหน้าที่เฉยๆ   ไม่ตั้งอกตั้งใจขนาดนั้น
        รับครึ่งเดียว... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 12:00:29 AM »

พี่จอยละครับ
ผมอยากฟังความเห็น พี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์