๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:23:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 9 แสนกว่าจะถึงล้านแล้วช่วยด้วยครับ  (อ่าน 3868 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 12:22:54 PM »

ผมครับผม Grin ตอนนี้เก้าแสนกว่าแล้ว จากที่เคยหนาดก ตอนนี้เริ่มบางเห็นชัดเจน อีกไม่นานน่าจะถึงล้าน เศร้า ผมร่วงตลอดมาได้หลายเดือนแล้ว ผมร่วงบนหมอนบนที่นอนหลังจากตื่นนอนในตอนเช้า ยิ่งเวลาสระผมนี่เห็นชัดเจนเลยร่วงเยอะมาก อ๋อย อ๋อย เปลี่ยนยาสระผมก็แล้ว ใช้ยาสระแบบธรรมชาติที่มีสรรพคุณป้องกันผมร่วงก็แล้ว แต่ยังร่วงอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่ๆท่านใดเคยใช้ยาสระหรือสมุนไพรตัวไหนหรือยาบำรุงที่ใช้แล้วเห็นผลแนะนำด้วยครับ จะว่าเป็นที่กรรมพันธุ์ก็ไม่น่าใช่เพราะปู่ย่าตายายไม่มีใครล้านสักคน ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เช็ค PM ด้วยครับ

ตกให้ทั่วฟ้าด้วยครับ

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 12:23:56 PM »

มาอีกหนึ่ง....อิอิ ยิ้มีเลศนัย

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 12:31:19 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊หลงเข้ากระทู้เช็คคนหัวล้านป่าวเนี่ย

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 12:55:55 PM »

ไม่รู้จะช่วยเหลืออย่างไร ต้องบอกให้ทำใจอย่างเดียวเลยครับ ยอมรับมัน   ผมเองคงเกินล้านแล้วครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 03:36:44 PM »

ผมครับผม Grin ตอนนี้เก้าแสนกว่าแล้ว จากที่เคยหนาดก ตอนนี้เริ่มบางเห็นชัดเจน อีกไม่นานน่าจะถึงล้าน เศร้า ผมร่วงตลอดมาได้หลายเดือนแล้ว ผมร่วงบนหมอนบนที่นอนหลังจากตื่นนอนในตอนเช้า ยิ่งเวลาสระผมนี่เห็นชัดเจนเลยร่วงเยอะมาก อ๋อย อ๋อย เปลี่ยนยาสระผมก็แล้ว ใช้ยาสระแบบธรรมชาติที่มีสรรพคุณป้องกันผมร่วงก็แล้ว แต่ยังร่วงอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่ๆท่านใดเคยใช้ยาสระหรือสมุนไพรตัวไหนหรือยาบำรุงที่ใช้แล้วเห็นผลแนะนำด้วยครับ จะว่าเป็นที่กรรมพันธุ์ก็ไม่น่าใช่เพราะปู่ย่าตายายไม่มีใครล้านสักคน ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 03:53:50 PM »

เก้าแสนกว่า ทำไมถึึงพึ่งมาตกใจครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 04:27:17 PM »

A barber from Columbia is probably the most ingenious barber of all, at least when it comes to an unorthodox approach to his trade. It is a commonplace that human hair tends to fall out from the right place while growing in the wrong ones. The barber named Ancizar Duque reportedly invented a new cure for baldness. So far the barber has already helped 200 customers grow their hair back. The barber proudly displays dramatic before and after photos of his happy customers. How did he manage to cure baldness of those men? He got a cow to lick their heads.
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 04:34:27 PM »

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 04:57:13 PM »

ครูหมู  ก็หลายแสน  มาให้ความคิดเห็น  น้า GLOCK 45  ด่วน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 05:20:59 PM »

ผมก็จนอ่ะดิ 2-3แสนเอง 55

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 05:26:18 PM »

เขาว่าคนหัวล้านสิบคนจะมีเก้าคนที่เป็นคนรวยครับ
        พ่อตาผมบอกว่า
ยังไม่เคยเห็นหัวล้านนัง่ขอทาน คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 05:26:57 PM »

ครูหมู  ก็หลายแสน  มาให้ความคิดเห็น  น้า GLOCK 45  ด่วน
        อ้าว เพิ่งเห็น แบร่ แบร่ แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 06:22:17 PM »

ขอด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

555555  ไอ้พวก  ชอบ  " สวิง  กิ้ง  "  หัวล้านทุกคน อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 06:43:01 PM »

ประธาน
ชมรมสวิงกิ้ง มาเองเลย Shocked Shocked Shocked

INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 06:48:31 PM »

สกินเฮดลูกเดียวครับ .... ตอนนี้ผมซื้อแบตตาเลี่ยนแบบมีหวีรอง ปรับสั้นยาวได้ มาไถเองแล้ว
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์