๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 04:59:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สังคมเมือง น่าอนาถและสิง่ที่วิทยาศาสตร์อธิบายไม่ได้แน่นอน  (อ่าน 6456 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 07:57:59 PM »

ไม่มาเข้าฝัน  น้าเป้าฯ  มั่งเนาะ   ไม่ต่ำกว่า  สามดอก   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิกลืมหลุมเลยแร่ะ

ไม่ยอมกลับหลุม  มากกว่า   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 09:27:06 PM »

ไม่มาเข้าฝัน  น้าเป้าฯ  มั่งเนาะ   ไม่ต่ำกว่า  สามดอก   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิกลืมหลุมเลยแร่ะ

ไม่ยอมกลับหลุม  มากกว่า   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขำก๊าก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 09:30:34 PM »

เมื่อก่อนผมจะเป็นคนมีสติเวลานอนฝันร้ายอะไรก็ตามจะรู้ตัวในความฝันว่านี่เรากำลังฝันอยู่และสามารถปลุกตัวเองให้ตื่นได้หรือจะฝันต่อก็ยังได้ครับ แต่พักหลังๆมานี่ไม่เคยฝันร้ายจนต้องปลุกตัวเองตื่นจากฝันครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 09:37:32 PM »

เมื่อก่อนผมจะเป็นคนมีสติเวลานอนฝันร้ายอะไรก็ตามจะรู้ตัวในความฝันว่านี่เรากำลังฝันอยู่และสามารถปลุกตัวเองให้ตื่นได้หรือจะฝันต่อก็ยังได้ครับ แต่พักหลังๆมานี่ไม่เคยฝันร้ายจนต้องปลุกตัวเองตื่นจากฝันครับ

ถ้าฝันเจอผีสาวๆ...ก็เลยตามเลยเหอะครับ

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 10:04:50 PM »

อ๋า..... เมื่อคืนฝันเจ๋งๆ จิเล่าให้ฟัง......
ลูกสาวกลับมาบ้านตั้งแต่วันศุกร์
เมียก็ยกโขยงไปนอนด้วยกัน พ่วงหลานคือเป๋าตุงไปนอนด้วย
ดึกสักตี4 เมียอุ้มหลานกลับมานอนกับผมด้วย ....ให้หลานนอนตรงกลาง
นอนไปหลับฝัน ว่ามีผีกะเทยมาเลียบเคียง... อยากเอาผมทำผัว
มันมากระตุกไข่ผม 2-3ที ผมโมโห เลยถีบเข้าให้ดังตั๊บ ตกใจ
ว๊าๆว๊ากๆ แงๆ ดังคับบ้าน ตกใจ
เมียลุกขึ้นมาด่า ว่าถีบหลานทำไม
โธ่ไอ้หลานเฮงๆ ดันหันหน้ามากอดปู้ แล้วเอาตีนมาถีบไข่ปู่
ปู่ก็นอนใส่กกน.โตเดียว  เลยซวยเลยผม ยี๊
ฝันเป็นจริง ... โดนเมียด่าซะหายเมาค้าง
ทีคนอยากให้บาย ดันไม่บาย หึย หลานทำพิษ  อิอิ เรื่องจริงครับ สงสัยเก็บกดมานาน อิอิ ขำก๊าก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 10:17:38 PM »

ไปหาสาวเวียงสะ ขำก๊าก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 05:43:56 AM »

นอนไปหลับฝัน ว่ามีผีกะเทยมาเลียบเคียง... อยากเอาผมทำผัว
มันมากระตุกไข่ผม 2-3ที ผมโมโห เลยถีบเข้าให้ดังตั๊บ ตกใจ

555555 Grin Grin Grin จี้ดีครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 11:10:28 AM »

อ๋า..... เมื่อคืนฝันเจ๋งๆ จิเล่าให้ฟัง......
ลูกสาวกลับมาบ้านตั้งแต่วันศุกร์
เมียก็ยกโขยงไปนอนด้วยกัน พ่วงหลานคือเป๋าตุงไปนอนด้วย
ดึกสักตี4 เมียอุ้มหลานกลับมานอนกับผมด้วย ....ให้หลานนอนตรงกลาง
ว๊าๆว๊ากๆ แงๆ ดังคับบ้าน ตกใจ
เมียลุกขึ้นมาด่า ว่าถีบหลานทำไม
โธ่ไอ้หลานเฮงๆ ดันหันหน้ามากอดปู้ แล้วเอาตีนมาถีบไข่ปู่
ปู่ก็นอนใส่กกน.โตเดียว  เลยซวยเลยผม ยี๊
ฝันเป็นจริง ... โดนเมียด่าซะหายเมาค้าง
ทีคนอยากให้บาย ดันไม่บาย หึย หลานทำพิษ  อิอิ เรื่องจริงครับ สงสัยเก็บกดมานาน อิอิ ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 07:50:56 PM »

ผีหลอกอีกแล้วสั่งข้าวผัดกระเพราใข่ดาว ตกใจ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 07:30:06 AM »

ผีหลอกอีกแล้วสั่งข้าวผัดกระเพราใข่ดาว ตกใจ
เหมือนเจ๊ที่ขี่รถกลับไปด่าร้านข้าวมันไก่รึเปล่าครับ จะไปด่าให้อายว่าใส่แต่ข้าวไม่ยอมใส่ไก่มาให้ Grin Grin Grin เจ้าของร้านบอกเจ๊เปิดข้าวกล่องผิดด้าน 55555555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์