๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:22:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่...แนะนำตัวครับ  (อ่าน 7312 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 10:40:40 AM »

เอ้อ....ตามธรรมเนียมที่นี่ สมาชิกใหม่ต้องเสียแบล็ค1ขวดนะครับพี่....

นานมาแล้ว... มีตำนานว่าใครนะครับ... ทำแบล๊คหรือชีวาสแตกนี่แหละ... ตกลงหนึ่งขวดที่ว่า... เอาไปฉลองหรือเอาไปทำแตกกันแน่ครับพี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 12:16:56 PM »

เอ้อ....ตามธรรมเนียมที่นี่ สมาชิกใหม่ต้องเสียแบล็ค1ขวดนะครับพี่....

นานมาแล้ว... มีตำนานว่าใครนะครับ... ทำแบล๊คหรือชีวาสแตกนี่แหละ... ตกลงหนึ่งขวดที่ว่า... เอาไปฉลองหรือเอาไปทำแตกกันแน่ครับพี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ยืนยันว่าเป็นแบ็ลคครับ คิก คิก

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 10:20:24 PM »

เวบ อวป.เปิดน่าจะปลายปี ๔๒ หรือ ๔๓ นี่ละครับ...ต้น
ต้องรอให้ ตาปิ๊ก มาเฉลย... เยี่ยม
น่าจะปลายๆ สามสิบกว่าหรือไม่ก็ต้นๆสี่สิบครับ Grin

สวัสดีครับพี่จอย ไม่เจอกันมาน่าจะสิบปีได้แล้วนะครับ...อิอิอิ
ผมจำไม่ได้จริงๆครัต้องเห็นหน้า คิก คิก
[/quote]

ครั้งสุดท้ายที่สนามค่ายเสนีย์กับพี่แก้ว CODA กับ คุณโทน73 มังครับ

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 10:21:44 PM »

หายไปเลี้ยงลูกเลี้ยงเต้าครับ...มีลูกยามเฒ่ากะจั่งซี๊ละครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
      ว่าซิแอบไปมีลูกจักคน
บ่ เอา ดอก ซั่น นะ ย่านยาก มีลูก ยามเถ่า... คิก คิก คิก คิก

ลองเบิ่งตี๊ครับ...อิอิอิ

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 11:45:13 PM »

หายไปเลี้ยงลูกเลี้ยงเต้าครับ...มีลูกยามเฒ่ากะจั่งซี๊ละครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
      ว่าซิแอบไปมีลูกจักคน
บ่ เอา ดอก ซั่น นะ ย่านยาก มีลูก ยามเถ่า... คิก คิก คิก คิก

ลองเบิ่งตี๊ครับ...อิอิอิ

โห เล่นเสียงในฟิล์มกันหมดเลย...ฮา...
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 11:55:25 AM »

ดีนะ ตามอ่านเสียก่อน ไม่ใช่คนใหม่นี่นา ... เห็นปืนลูกซอง ..... ก็หนาวแล้ว...ไม่ใหม่ จริงๆ ด้วย
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 01:51:29 AM »

ขอสมัครเป็นน้องใหม่ด้วยอีกคนครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 02:20:35 AM »

เย้...พี่บุญกลับมาแล้ว... ไหว้
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 03:44:13 AM »

ขอสมัครเป็นน้องใหม่ด้วยอีกคนครับ

สวัสดีครับ... พี่บุญหายไปนาน... คิดถึงและเป็นห่วงครับ... ไหว้

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 08:07:58 AM »

...เปลี่ยนเป็นสมัครเป็น พี่ใหญ่ น่าจะเหมาะกว่า. คิก คิก.ดีใจที่พี่กลับมาครับ.. Cheesy
...ช่วงนี้"บ้าน"เราเหงียบเหงาไปมากทีเดียว. เศร้า.ยังคิดถึงสมาชิกในบ้านอย่าง..พี่แก้ว..สหายเจษ..เมื่อไหร่จะกลับมาเยี่ยมเยียน.. Huh

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 07:54:02 AM »

เย้....!!!
พี่บุญก็มาแล้ว ไม่ได้คุยกันตั้งนาน คิดถึง(วิกกี้)นะครับ...อิอิอิ

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 07:55:11 AM »

...เปลี่ยนเป็นสมัครเป็น พี่ใหญ่ น่าจะเหมาะกว่า. คิก คิก.ดีใจที่พี่กลับมาครับ.. Cheesy
...ช่วงนี้"บ้าน"เราเหงียบเหงาไปมากทีเดียว. เศร้า.ยังคิดถึงสมาชิกในบ้านอย่าง..พี่แก้ว..สหายเจษ..เมื่อไหร่จะกลับมาเยี่ยมเยียน.. Huh

พี่แก้ว อ้ายเจษ ...พ๊อได้ทุกมื้อแถวๆเฟซบุ๊คครับ อ้าย

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 07:51:01 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 11:46:28 PM »

เย้....!!!
พี่บุญก็มาแล้ว ไม่ได้คุยกันตั้งนาน คิดถึง(วิกกี้)นะครับ...อิอิอิ

ทักอย่างนี้ พี่บุญเคือง...ฮา... ขำก๊าก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 11:06:11 AM »

..... ไหว้  สวัสดีครับ พี่บุญ และพี่ช.ช้าง ....  ไหว้

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์