๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:22:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่...แนะนำตัวครับ  (อ่าน 7281 ครั้ง)
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 09:14:06 AM »

ปืนสวย ราคาดีครับ  เยี่ยม  ไหว้

ยิงดี ถูกใจกว่า M2 ครับ.... หลงรัก

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 09:14:58 AM »

คิก คิกหวัดดีก๊าบบบบบ

สวัสดีของวันนี้นะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 09:16:40 AM »

ยินดีต้อนรับครับ สมัครสมาชิกตั้งแต่ 2004 เพิ่งเข้ามาคุยกัน... เย้...

นายสมชายก็เพิ่งไปซื้อกล้อง Olympus E-pl5 มาเมื่อเดือนก่อนช่วงที่เขากำลังลดราคาโล๊ะรุ่นไปขาย E-pl7 แทน เลยตะลุยถ่ายรูปส่งสต็อกเสียยกใหญ่เลยครับ... ผ่านไปเดือนกว่า ส่งรูปไปร้อยกว่ารูป ตรวจผ่านแค่ครึ่งเดียวเอง แล้วแต่ละแห่งก็ตรวจคุณภาพคนละเรื่องเลย รูปเดียวกันแห่งนึงให้ผ่าน แต่บางแห่งบอกใช้ไม่ได้...

รูปคุณ ช.ช้างสวย โดยเฉพาะรูปขบวนแห่งมังกร สีสรรมันแยะดีครับ... เย้...

ว่าจะแอบมาเนียนๆ เหมือนสมาชิกใหม่ที่เขาชอบถามถึง Glock กับ CZ นะครับ...๕๕๕๕

ปล.ไม่ได้สมัครสมาชิกเมื่อปี 2004 ครับ...อันนี้เป็นตอนเวบล่มครั้งสุดท้ายครับ ตอนแรกน่าจะพร้อมๆกับที่เปิดเวบครับ ปีไหนจำไม่ได้จริงๆครับ  ไหว้
ตอนเล่นเวปนี้แรก ๆ น่าจะตอนผมเพิ่งแต่งงานใหม่ ๆ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะปี 2544-2545 กระมังครับพี่ช้าง Grin

เวบ อวป.เปิดน่าจะปลายปี ๔๒ หรือ ๔๓ นี่ละครับ...ต้น
ต้องรอให้ ตาปิ๊ก มาเฉลย... เยี่ยม

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 09:18:21 AM »

ยินดีต้อนรับครับ............................................เคี๊ยกกกกกกกกกก ขำก๊าก
ยินดีต้อนรับครับ............................................เคี๊ยกกกกกกกกกก ขำก๊าก

ยินดีที่ได้รู้จักครับ... ไหว้

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณรวบยอดเลยนะครับ... ไหว้ คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 09:30:52 AM »

เอ้อ....ตามธรรมเนียมที่นี่ สมาชิกใหม่ต้องเสียแบล็ค1ขวดนะครับพี่....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 10:50:45 AM »

ปีหน้า...จัดให้งานอบรมครับ แต่ ตาซับต้องไปด้วยนะ  หลงรัก ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 11:45:17 AM »

ครับ คาดว่าที่ไหนเอ่ย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 12:22:05 PM »

ครับ คาดว่าที่ไหนเอ่ย

ผมก็ไม่ทราบครับ เดาว่าน่าจะที่เดิม... หลงรัก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 01:00:53 PM »

เวบ อวป.เปิดน่าจะปลายปี ๔๒ หรือ ๔๓ นี่ละครับ...ต้น
ต้องรอให้ ตาปิ๊ก มาเฉลย... เยี่ยม
[/quote]
น่าจะปลายๆ สามสิบกว่าหรือไม่ก็ต้นๆสี่สิบครับ Grin

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 04:15:20 PM »

น่าจะปลายๆ สามสิบกว่าหรือไม่ก็ต้นๆสี่สิบครับ Grin
[/quote]

สวัสดีครับพี่จอย ไม่เจอกันมาน่าจะสิบปีได้แล้วนะครับ...อิอิอิ

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 08:35:03 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ... ไหว้

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 08:50:52 PM »

ถามอะไรดี...กล็อค19 กับ CZ75 compact ซื้ออะไรดีครับ

คำถามอมตนิรันดร์กาลครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 10:08:34 PM »

ยินดีต้อนรับครับ สมัครสมาชิกตั้งแต่ 2004 เพิ่งเข้ามาคุยกัน... เย้...

นายสมชายก็เพิ่งไปซื้อกล้อง Olympus E-pl5 มาเมื่อเดือนก่อนช่วงที่เขากำลังลดราคาโล๊ะรุ่นไปขาย E-pl7 แทน เลยตะลุยถ่ายรูปส่งสต็อกเสียยกใหญ่เลยครับ... ผ่านไปเดือนกว่า ส่งรูปไปร้อยกว่ารูป ตรวจผ่านแค่ครึ่งเดียวเอง แล้วแต่ละแห่งก็ตรวจคุณภาพคนละเรื่องเลย รูปเดียวกันแห่งนึงให้ผ่าน แต่บางแห่งบอกใช้ไม่ได้...

รูปคุณ ช.ช้างสวย โดยเฉพาะรูปขบวนแห่งมังกร สีสรรมันแยะดีครับ... เย้...

ว่าจะแอบมาเนียนๆ เหมือนสมาชิกใหม่ที่เขาชอบถามถึง Glock กับ CZ นะครับ...๕๕๕๕

ปล.ไม่ได้สมัครสมาชิกเมื่อปี 2004 ครับ...อันนี้เป็นตอนเวบล่มครั้งสุดท้ายครับ ตอนแรกน่าจะพร้อมๆกับที่เปิดเวบครับ ปีไหนจำไม่ได้จริงๆครับ  ไหว้
ตอนเล่นเวปนี้แรก ๆ น่าจะตอนผมเพิ่งแต่งงานใหม่ ๆ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะปี 2544-2545 กระมังครับพี่ช้าง Grin

น่าจะอย่างนั้นครับพี่ ต้องถาม วมต. ว่าจัดมิตติ้งครบรอบ 5 ปี เมื่อปีอะไร อิ อิ  เสียดายผมไม่ได้ไป Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 10:30:33 PM »

สวัสดีครับพี่จอย ไม่เจอกันมาน่าจะสิบปีได้แล้วนะครับ...อิอิอิ
[/quote]
ผมจำไม่ได้จริงๆครัต้องเห็นหน้า คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 02:43:15 PM »

หายไปเลี้ยงลูกเลี้ยงเต้าครับ...มีลูกยามเฒ่ากะจั่งซี๊ละครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
      ว่าซิแอบไปมีลูกจักคน
บ่ เอา ดอก ซั่น นะ ย่านยาก มีลูก ยามเถ่า... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์