๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 08:12:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่...แนะนำตัวครับ  (อ่าน 7320 ครั้ง)
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 10:58:09 PM »

ไม่มีอะไรครับ..อยากแนะนำตัวครับ

ถามอะไรดี...กล็อค19 กับ CZ75 compact ซื้ออะไรดีครับ
พอดีเพิ่งซื้อ Hatsan PS-Guard มาครับ... ไหว้

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 11:47:52 PM »

ยินดีด้วยครับ...

ปืนสวยครับ... คิก คิก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 08:01:20 AM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมมีอันนึงมือนกันครับ

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 08:11:01 AM »

ยินดีด้วยครับ...

ปืนสวยครับ... คิก คิก

ขอบคุณครับ ... คิก คิก

ยินดีต้อนรับครับ ผมมีอันนึงมือนกันครับ

ขอบคุณมากครับ ขอบคุณในไมตรีจิตครับ  ไหว้

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 04:15:12 PM »

ยินดีต้อนรับครับ สมัครสมาชิกตั้งแต่ 2004 เพิ่งเข้ามาคุยกัน... เย้...

นายสมชายก็เพิ่งไปซื้อกล้อง Olympus E-pl5 มาเมื่อเดือนก่อนช่วงที่เขากำลังลดราคาโล๊ะรุ่นไปขาย E-pl7 แทน เลยตะลุยถ่ายรูปส่งสต็อกเสียยกใหญ่เลยครับ... ผ่านไปเดือนกว่า ส่งรูปไปร้อยกว่ารูป ตรวจผ่านแค่ครึ่งเดียวเอง แล้วแต่ละแห่งก็ตรวจคุณภาพคนละเรื่องเลย รูปเดียวกันแห่งนึงให้ผ่าน แต่บางแห่งบอกใช้ไม่ได้...

รูปคุณ ช.ช้างสวย โดยเฉพาะรูปขบวนแห่งมังกร สีสรรมันแยะดีครับ... เย้...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 04:21:54 PM »

G19 กับ cz75 คู่กัดกันมานาน... นายสมชายใช้ G19 คู่กับ 1911 ลำ 5 นิ้วมาเกิน 10 ปีครับ, แต่ถ้าจะซื้อใหม่คู่นี้จะซื้อ CZ75 เพราะลำเลื่อนมันบางกว่า...

คือช่วงที่ผ่านมานานสมชายเหน็บ 1911 ติดเอวไปถ่ายรูปตามวัดนนทบุรีแล้วสถานที่มันเปลี่ยว ตอนแรกเอา G19 เหน็บเอว แต่เวลาถือขาตั้งกล้อง+อุปกรณ์กล้องแล้วมือว่างแค่มือเดียวตะครุบลำเลื่อนไม่ถนัด เลยเหน็บม้าแก่ตัวดั้งเดิมเพราะยิงนัดแรกมือเดียวง่ายกว่าครับ... เพราะเอานิ้วโป้งง้างนกยิงเหมือนยิงแห้งตามปรกติมันไวกว่า, เหน็บเอวทั้งวันรัดเข็มขัดแน่น ลำเลื่อนบางถนัดกว่าลำเลื่อนหนาแบบ G19 ครับ...

แต่กำลังเล็งชี๊ฟ 2 นิ้ว... หากยังไม่เบื่อขี่รถถ่ายรูป...
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 05:59:14 PM »

..หายไปนานเลยนะครับ...คุณ ช.ช้าง .. Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 06:41:47 PM »

ยินดีต้อนรับครับ สมัครสมาชิกตั้งแต่ 2004 เพิ่งเข้ามาคุยกัน... เย้...

นายสมชายก็เพิ่งไปซื้อกล้อง Olympus E-pl5 มาเมื่อเดือนก่อนช่วงที่เขากำลังลดราคาโล๊ะรุ่นไปขาย E-pl7 แทน เลยตะลุยถ่ายรูปส่งสต็อกเสียยกใหญ่เลยครับ... ผ่านไปเดือนกว่า ส่งรูปไปร้อยกว่ารูป ตรวจผ่านแค่ครึ่งเดียวเอง แล้วแต่ละแห่งก็ตรวจคุณภาพคนละเรื่องเลย รูปเดียวกันแห่งนึงให้ผ่าน แต่บางแห่งบอกใช้ไม่ได้...

รูปคุณ ช.ช้างสวย โดยเฉพาะรูปขบวนแห่งมังกร สีสรรมันแยะดีครับ... เย้...

ว่าจะแอบมาเนียนๆ เหมือนสมาชิกใหม่ที่เขาชอบถามถึง Glock กับ CZ นะครับ...๕๕๕๕

ปล.ไม่ได้สมัครสมาชิกเมื่อปี 2004 ครับ...อันนี้เป็นตอนเวบล่มครั้งสุดท้ายครับ ตอนแรกน่าจะพร้อมๆกับที่เปิดเวบครับ ปีไหนจำไม่ได้จริงๆครับ  ไหว้

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 06:42:56 PM »

..หายไปนานเลยนะครับ...คุณ ช.ช้าง .. Wink

สวัสดีงามๆ ครับ...อ้าย  ไหว้

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 06:44:15 PM »

หายไปเลี้ยงลูกเลี้ยงเต้าครับ...มีลูกยามเฒ่ากะจั่งซี๊ละครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 09:36:59 PM »

ปืนสวย ราคาดีครับ  เยี่ยม  ไหว้

Pragmatism
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 09:38:30 PM »

คิก คิกหวัดดีก๊าบบบบบ

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 10:13:13 PM »

ว่าจะแอบมาเนียนๆ เหมือนสมาชิกใหม่ที่เขาชอบถามถึง Glock กับ CZ นะครับ...๕๕๕๕

ปล.ไม่ได้สมัครสมาชิกเมื่อปี 2004 ครับ...อันนี้เป็นตอนเวบล่มครั้งสุดท้ายครับ ตอนแรกน่าจะพร้อมๆกับที่เปิดเวบครับ ปีไหนจำไม่ได้จริงๆครับ  ไหว้
ตอนเล่นเวปนี้แรก ๆ น่าจะตอนผมเพิ่งแต่งงานใหม่ ๆ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะปี 2544-2545 กระมังครับพี่ช้าง Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 10:16:14 PM »

ยินดีต้อนรับครับ............................................เคี๊ยกกกกกกกกกก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 07:21:04 AM »

ยินดีต้อนรับครับ............................................เคี๊ยกกกกกกกกกก ขำก๊าก

ยินดีที่ได้รู้จักครับ... ไหว้

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์