๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:03:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้  (อ่าน 3167 ครั้ง)
PPP
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 11:31:11 AM »

ทั้งชื่อและพาสเวิดส์ ถูกต้อง   ทำไมไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้ครับ   มันขึ้นว่า   ไม่พบชื่อนี้ใช้งาน        ลองหลายครั้งแล้ว  ไม่ได้เลย  แนะนำด้วยครับ 
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 11:50:11 AM »

ทั้งชื่อและพาสเวิดส์ ถูกต้อง   ทำไมไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้ครับ   มันขึ้นว่า   ไม่พบชื่อนี้ใช้งาน        ลองหลายครั้งแล้ว  ไม่ได้เลย  แนะนำด้วยครับ 

ส่งเมล์บอก User และ Password ให้คุณผองพัฒเช็คดูดีกว่ามั๊ยเจ้าคะ Smiley

I am dying... -*-

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 01:11:01 PM »

เจ้าของกระทู้ลองเข้าไปเช็คเมล์ที่ทางเว็บบอร์ดตอบกลับดูก่อนนะครับ ว่าลงทะเบียนและใช้รหัสผ่านว่ากระไร?  ถ้าไม่ได้ผลก็คงต้องให้คุณปิ๊กดำเนินการให้แหละครับ  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 11:24:20 PM »

คุณ PPP ไม่ทราบว่าได้เปล่ยนชื่อหรือเปล่าครับ หากว่าเปลี่ยนชื่อเป็นชื่ออื่นที่ไม่ใช่ชื่อเดิม ชื่อจะเปลี่ยนเฉพาะในเวบบอร์ดเท่านั้นครับ แต่เวลา login ต้อง login ด้วย username ที่ตั้งเป็นครั้งแรกครับ

อย่างเช่น สมมุติว่าผมลงทะเบียนครั้งแรก ตั้ง ีusername เป็น phongpat ต่อมาผมเปลี่ยนชื่อในเวบบอร์ดเป็น ผองพัฒ ชื่อผมในเวบบอร์ดจะเปลี่ยนเป็น ผองพัฒ แต่เวลา login เข้าระบบผมยังต้องใส่ username เป็น phongpat ครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์