๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 12:24:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***เพิ่มวันแข่งที่ รด.***  (อ่าน 10139 ครั้ง)
sak.
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 12:22:24 PM »

รายการที่ใช้แข่งในวันที่ 5 และ6 กุมภา1000นี้ ได้เพิ่มเป็นวันที่5 และ 6 มีนาคมครับ
เนื่องจากทางสนามเกรงว่าผู้ที่จะมาร่วมแข่งในวันดังกล่าวจะติดภาระกิจ
จึงขยายวันเวลาดังกล่าว ยกเว้น ไรเฟิลครับ
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 02:17:49 PM »

กุมภา1000    Grin Grinเข้าใจเขียนเนอะครับ  ขอลอก Grin Grin

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 05:19:48 PM »

Grinรับทราบครับ

ผมยิงไปแล้วสกอร์เก่า...ยกยอดไปวันที่ 5 และ6 กุมภา1000นี้ หรือไม่ครับ หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 06:05:38 PM »

Grinรับทราบครับ

ผมยิงไปแล้วสกอร์เก่า...ยกยอดไปวันที่ 5 และ6 กุมภา1000นี้ หรือไม่ครับ หลงรัก

น้ำลายหก
ครับ
ยิงแล้วสกอร์เก่าใช้ได้ครับ แต่อาจต้องไปยิงเพิ่มเพื่อปรับฐานคะแนนตัวเองนะครับ
 น้ำลายหก
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 10:10:02 PM »

ครับ........ยกเว้นไรเฟิล  Sad

วันนี้ไปเก้อมาแล้ว  ไปถึงเจ้าหน้าที่บอกวันนี้ไม่มียิง   Huh  น่าจะมีการวางแผนล่วงหน้า  วันเลือกตั้งก็รู้กันมาตั้งนานแล้ว  Angry

อุตสาห์ รีบไปเลือกตั้ง  แล้วก็รีบไป รด.  เฮ้อ.... Sad

วัยรุ่นเซ็ง !!!  Angry
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 10:19:49 PM »

ครับ........ยกเว้นไรเฟิล  Sad

วันนี้ไปเก้อมาแล้ว  ไปถึงเจ้าหน้าที่บอกวันนี้ไม่มียิง   Huh  น่าจะมีการวางแผนล่วงหน้า  วันเลือกตั้งก็รู้กันมาตั้งนานแล้ว  Angry

อุตสาห์ รีบไปเลือกตั้ง  แล้วก็รีบไป รด.  เฮ้อ.... Sad

วัยรุ่นเซ็ง !!!  Angry
สรุปแล้วไรเฟิลไม่มีในรายการแข่งใน  วันที่ 5-6 มีนาคม หรือครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 11:47:21 PM »

ปืนสั้นอัดลม กับ ปืนสั้นมาตรฐานกำหนด ยังวันเดิมหรือเปล่าครับ Smiley

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 12:10:06 AM »

การแข่งของวันที่ ๕-๖ ก.พ. จะจัดอีกครั้งวันที่ ๕-๖ มี.ค. เท่านั้นครับ กำหนดการอื่น ๆ ยังเหมือนเดิม ...

ที่จัดเพิ่ม เห็นว่าเป็นเพราะคนมาแข่งน้อย เนื่องจากติดขัดเรื่องเลือกตั้งครับ

วันเสาร์ไปลอง สั้นชาวบ้าน ๑๕ เมตรมาครับ  Tongue

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 12:31:20 AM »

คุณ jakrit กลุ่มกระสุนสวยดีครับ น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 07:04:42 AM »

ตกลง ไรเฟิลรณยุทธ นี่ยกเลิกรายการแข่งไปเลยหรือครับ.... Huh Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 08:13:56 AM »

ไรเฟิลไม่มีคนจัดที่แท้จริง...ถามอะไรไม่มีใครตอบได้...จะเลื่อนก็เลื่อนเฉยๆคิดตกลงคืนเดียวก่อนแข่ง...แค่มีกระดาษเขียนประกาศไว้แผ่นเดียว....
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 08:26:57 AM »

สั้นอัดลม ยาวอัดลม สั้นมาตรฐาน สั้นชนวนกลาง ไม่น่าจะเลื่อนนะครับเพราะว่าทางสมาคมยิงปืนที่หัวหมาก อุตส่าห์เลื่อนรายการคัดตัวซีเกมส์ ออกไปให้ไม่ให้ชนกันแล้ว...

คิดว่าคงไปแข่งในระบบสากลแน่ๆครับ ส่วนระบบชาวบ้าน กะ ต่อสู้ นี่ยังไม่แน่ใจครับ เพราะว่าไม่ได้ซ้อมเลย ยิ่งไรเฟิลรณยุทธนี่ จับปืนครั้งสุดท้ายก็ แชมป์บางกอกปีที่แล้วล่ะครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 09:34:56 AM »

ไรเฟิลไม่มีคนจัดที่แท้จริง...ถามอะไรไม่มีใครตอบได้...จะเลื่อนก็เลื่อนเฉยๆคิดตกลงคืนเดียวก่อนแข่ง...แค่มีกระดาษเขียนประกาศไว้แผ่นเดียว....

อ้าว  คนจัดไม่ใช่ชมรมกีฬายิงปืน รด. หรอกหรือครับ ?
แล้วปืนสั้นกับลูกซองที่ใช้คำว่าไอพีเอสซี ล่ะ ?  ใครจัด ?

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 09:42:58 AM »

คุณ jakrit กลุ่มกระสุนสวยดีครับ น้ำลายหก

ขอบคุณครับ เป้านี้สวยสุดครับ สังเกตุนัดที่โดดไป ๑ นัด ลักษณะนี้มีเกือบทุกเป้า ....

ผมพบว่าเวลายิง ๆ ไป ลืมตัวก้มหน้า มองผ่านแว่น นอกจุดโฟกัส ทำให้ศูนย์หน้าเบรอ และนัดนั้นจะกินสูง

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 10:29:47 AM »

ไม่มีการแจ้งล่วงหน้า ทำให้นักกีฬาไปเก้อหลายคน ที่มาจากต่างจังหวัดก็มีนะ น่าจะเห็นใจกันบ้าง เพราะกำหนดวันการเลือกตั้งก็มีออกมาให้รู้ตั้งนานแล้ว เฮ้อ  Undecided

ตกลงว่าไรเฟิลจะมีแข่ง หรือไม่มีแข่ง ช่วยแจ้งให้นักกีฬาทราบด้วย จะได้ไม่มีใครเค้าไปเก้ออีกเป็นรอบที่ 2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 10:32:06 AM โดย poojar » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์