๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:57:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครซื้อบ้างแล้วครับ โชว์หน่อย  (อ่าน 3200 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 01:28:36 AM »

เสียดายหาซื้อยาก ไม่งั้น..... กิ๊วก๊าว   คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 06:25:00 AM »

พึ่งเห็นของเพื่อนเมื่อคืน บางดี เขาซื้อจากฮ่องกง สี่หมื่นกว่า  Grin Grin Grin 128GB  ก็สวยดีนะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 07:25:02 AM »

จับถนัดมั้ยหนอ
หลุดมือ  หล่นล่ะก้อ....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 08:58:28 AM »

NOKAI  ฮ้างๆ  นี่แหละ  ใช้มันต่อไปจนกว่าจะพัง
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:06:08 AM »

ขำก๊าก  ใช่แล้วครับ....ใครมีก็ไม่อิจฉา...เพราะตัวเองเป็นคนซกมก ยี๊

sombat_
Full Member

คะแนน -166

หูดับตับไหม้

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:11:22 AM »

ios8.0 โคตรห่วย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:20:41 AM »

อาจจะเพราะ
ผมไม่มีความจำเป็นต้องใช้
แอปพลิเคชั่นต่าง ๆ อะไรมากมาย
เลยรู้สึกเฉย ๆ กับโทรศัพท์มือถือ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:24:32 AM »

อาจจะเพราะ
ผมไม่มีความจำเป็นต้องใช้
แอปพลิเคชั่นต่าง ๆ อะไรมากมาย
เลยรู้สึกเฉย ๆ กับโทรศัพท์มือถือ ครับ

ผมก็คิดแบบ  ครูหมู  ครับ  แค่พูดคุยสื่อสารกันรู้เรื่อง  เล่นเน๊ตก็โน๊ดบุ๊ก  พิมพ์ง่ายกว่ากันเยอะ

มือถืออาจเลือกที่  ถ่ายรูป+vdo  ได้บ้างก็พอ 
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:34:14 AM »

ผมยังใช้
โนเกียร์ N 700 ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
schamp
Sr. Member

คะแนน 131

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:57:19 AM »

เฉยมากถึงมากที่สุดครับเพราะว่าผมไม่ชอบเลยสมาร์ทโฟนเนี่ย..
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:02:51 AM »

แพงกว่ามอไซค์บางรุ่นอีก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:07:45 AM »

แถมใช้ไป
ไม่กี่ปี ราคาลดฮวบ
สุดท้าย กลายเป็นขยะอิเลคโทรนิค ครับ
        ผมเลย
ไม่เคยนึกอยากได้
ถ้าเป็นปากกา หรือนาฬิกา
ถึงราคาจะสูงไปบ้าง ก็ยังพอจะกล้า
กัดฟันซื้อ  เพราะใช้กันยันแก่ ถ้าไม่ทำหาย

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:12:47 AM »

มันมีความแตกต่างกับสมาร์ทโฟนทั่วไปยังไงครับนอกจากระบบปฏิบัติการ ผมใช้โนเกียวินโดว์โฟนราคาเจ็ดพันกว่าผมก็ว่ามันรองรับได้ทุกการใช้งานทั้งแอพต่างๆทั้งไมโครซอฟออฟฟิตทุกอย่างมันก็ครบถ้วนแต่ราคามันก็ไม่ได้แพงจนเวอร์แบบนี้ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 03:47:12 PM »

มันให้สายชาร์จกี่อัน

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 03:47:34 PM »

ผมยังใช้
โนเกียร์ N 700 ครับ คิก คิก คิก คิก
ออ รุ่น รูเมีย เหรอ คิก คิก

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์