๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:05:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จับเลยๆ แสบตามาก พวกนี้  (อ่าน 12802 ครั้ง)
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 12:47:53 AM »

น้าหนุ่มทำไงอ่ะ  คิก คิก  +

วาบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 06:16:30 AM »

Thailand only Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 09:22:40 AM »

น้าหนุ่มทำไงอ่ะ  คิก คิก  +

ป้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        เสี่ยเบิ้ม
จะทำตาม เหรอ ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 10:07:45 AM »

น้าหนุ่มทำไงอ่ะ  คิก คิก  +

เปิดไฟไซเลนแล้วแถเข้าไปเลย

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 11:36:00 AM »

สมาชิกในเว็บนี้เคยแนะนำไว้ว่า ขับรถสวนทางกันถ้าไฟมันแยงตาเรา เปิดกระจกรถเรา โยนเหรียญห้า

หรือเหรียญบาท ถ้าเราแม่นหน่อย ไฟตามันก็แตก ถ้าไม่แม่นรถมันก็ต้องมีบุบบ้าง ยิ่งมันขับรถเร็วยิ่งดี

วิธีนี้ใครใจไม่ถึง ก็ไม่ต้องทำตามนะ
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 07:48:35 PM »

สมาชิกในเว็บนี้เคยแนะนำไว้ว่า ขับรถสวนทางกันถ้าไฟมันแยงตาเรา เปิดกระจกรถเรา โยนเหรียญห้า

หรือเหรียญบาท ถ้าเราแม่นหน่อย ไฟตามันก็แตก ถ้าไม่แม่นรถมันก็ต้องมีบุบบ้าง ยิ่งมันขับรถเร็วยิ่งดี

วิธีนี้ใครใจไม่ถึง ก็ไม่ต้องทำตามนะ
วิธีนี้อย่าทำเลยครับเกิดไปโดนกระจกแตกคนขับตกใจหักลงข้างทางตายไปจะเป็นบาปกรรมเปล่าๆไฟมันแยงตาเราก็กระพริบไฟสูงเตือนแค่นี้เค้าก็เปิดไฟตํ่าให้แล้วครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 09:34:43 PM »

วิธีนี้อย่าทำเลยครับเกิดไปโดนกระจกแตกคนขับตกใจหักลงข้างทางตายไปจะเป็นบาปกรรมเปล่าๆไฟมันแยงตาเราก็กระพริบไฟสูงเตือนแค่นี้เค้าก็เปิดไฟตํ่าให้แล้วครับ

วิธีนี้ไม่เคยคิดจะทำหรอกครับ แต่เจอไฟที่มันแยงตาบ่อยๆมันหงุดหงิดน่ะครับ  ไหว้ ไหว้
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 04:27:46 PM »

เขาว่ามันเท่ มีกี่ตาเปิดหมด แถวบึงกาฬบ้านผม บ่อึ๊ด ยี๊
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:16:17 AM »

วีโก้พีรันเนอร์ก็สูงนะ...พวกสวนมากระพริบเตือนผมบ่อย ๆ ผมก็กระพริบบอกเขาเหมือนกันว่า "ตรูต่ำแล้ว"  สงสัยมันเจริญพรให้ผมหลายคน ยี๊  เคยเปิดทดสอบดูมันก็ไม่แยงตานะ...เพียงแต่มันอาจจะดูสูงไปสักนิด ไหว้

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:43:26 AM »

แม่น เคยคือกัน อิอิ
✿ตุ๊ก...ครับ✿
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 10:54:44 AM »

อีกกลุ่มก็ประหยัดไฟเกิน โพ้ลเพ้ลใกล้มืดแล้วก็ไม่ยอมเปิดไฟ

คิดแค่ว่าตนเองยังมองเห็นอยู่ แต่ไม่คิดว่าคันอื่นจะมองเห็นตนเองหรือไม่

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 12:05:43 PM »

อาทิตย์ก่อนผมเกือบเสียบไปคันหนึ่งครับ....จะแซงรถบัสขึ้นไป..มองไม่เห็น..รถตู้ใหม่ครับ..มืดแล้วเสือกไม่เปิดไฟ...เกือบไปจริง ๆ

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 01:05:15 PM »

ที่ผมเจอบ่อยๆมักเป็นไฟเบรกที่เสริมด้านล่างกันชน ดูเหมือนจะจัดให้แยงตารถที่ตามมาโดยเฉพาะ
การจราจรในเมือง จอดจ่อท้ายกันอยู่ก็เหยียบเบรก ไฟส่องเต็มๆเข้าตา ต้องขยับเข้าไปให้ชิดมากๆ ให้หน้ารถบังแสงไฟไว้
เห็นมากคือVios ไม่รู้ว่าจะทำไว้โชว์เป็นจุดเด่นหรืออย่างไร  เขียนเมลถามไปที่โตโยต้าไทยแลนด์ว่าทำมาอย่างนี้ หรือผู้ใช้ดัดแปลงเอง
ก็เงียบ ไม่มีคำตอบ .... ไม่ว่ากัน  .... ก็แค่เลิกซื้อรถค่ายนี้   คิก คิก
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 01:47:30 PM »

ที่ผมเจอบ่อยๆมักเป็นไฟเบรกที่เสริมด้านล่างกันชน ดูเหมือนจะจัดให้แยงตารถที่ตามมาโดยเฉพาะ
การจราจรในเมือง จอดจ่อท้ายกันอยู่ก็เหยียบเบรก ไฟส่องเต็มๆเข้าตา ต้องขยับเข้าไปให้ชิดมากๆ ให้หน้ารถบังแสงไฟไว้
เห็นมากคือVios ไม่รู้ว่าจะทำไว้โชว์เป็นจุดเด่นหรืออย่างไร  เขียนเมลถามไปที่โตโยต้าไทยแลนด์ว่าทำมาอย่างนี้ หรือผู้ใช้ดัดแปลงเอง
ก็เงียบ ไม่มีคำตอบ .... ไม่ว่ากัน  .... ก็แค่เลิกซื้อรถค่ายนี้   คิก คิก

น่าจะเป็นไฟตัดหมอกท้ายครับพี่ แต่ตัดออกแล้วต่อสายไฟเบรคเข้าไปแทน ความแรง 55w ต่อดวงครับ

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 01:59:02 PM »

ที่ผมเจอบ่อยๆมักเป็นไฟเบรกที่เสริมด้านล่างกันชน
ดูเหมือนจะจัดให้แยงตารถที่ตามมาโดยเฉพาะ

การจราจรในเมือง จอดจ่อท้ายกันอยู่ก็เหยียบเบรก ไฟส่องเต็มๆเข้าตา
ต้องขยับเข้าไปให้ชิดมากๆ ให้หน้ารถบังแสงไฟไว้

เห็นมากคือVios ไม่รู้ว่าจะทำไว้โชว์เป็นจุดเด่นหรืออย่างไร 
เขียนเมลถามไปที่โตโยต้าไทยแลนด์ว่าทำมาอย่างนี้ หรือผู้ใช้ดัดแปลงเอง

น่าจะเป็นไฟตัดหมอกท้าย   ครับพี่

5555555  พี่นุ้ม  สุ  100 x 10   "  วางถุงกาว  แล้วตั้งสติ ดีดี  " น๊าาา  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 13
  พิมพ์