๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 09:06:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 41
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฆ่า2นักท่องเที่ยวอังกฤษที่เกาะเต่า..  (อ่าน 82737 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 02:54:38 PM »

ไม่รู้จะว่ายังไง กะไอ้พวกทำร้ายนักท่องเที่ยว ปล้นชิง ข่มขืน หนักสุดๆแบบนี้คือฆ่าข่มขืนอย่างทารุณ คนอังกฤษมาเที่ยวเมืองไทยเกือบล้านคน  นทท.คนนึงเสียค่าใช้จ่ายหลักแสนบาท กว่าจะมาเที่ยวบ้านเราได้  กลับมาทำเห้ๆ...ทำร้ายเขา เฮ้อ......เอากลับมาใช้เหอะ โทษประหารน่ะ เห็นว่าไม่ประหารมาหลายปีแล้วนี่   แล้วไม่ต้องใช้ฉีดยาด้วย   ยิงเป้าครับ ยิงเป้า ไม่ก็แขวนคอ เท่านั้น ถึงจะยุติคนชั่วได้    คสช.จัดมาเลยครับ ไม่ไหวแล้วบ้านเมืองนี้ โจรผู้ร้ายมันไม่กลัวกฎหมาย คนดีถูกกระทำเป็นว่าเล่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2014, 02:57:15 PM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 04:11:12 PM »

สันนิฐานเองว่ามันดูหนังสดแล้วเกิดหื่น

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 05:44:53 PM »

พวกขยะ
น่าจะใช้มือดี เก็บกวาด ครับ ยี๊ ยี๊ ยี๊

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 06:08:53 PM »

เดี๋ยวเขาก็บอกกันปากต่อปาก(บนอินเตอร์เน็ต)... แผล็บเดียวโดนแย่งลูกค้านักท่องเที่ยวเกลี้ยงเลย ทั้งที่อุตสาหกรรมท่องเที่ยวนี้แหละลงทุนน้อยสุดได้ผลเร็วสุด...
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 08:46:32 PM »

เห็นหน้าชัดเจนเลยนะ ไม่เบลอภาพเลย 
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 11:00:45 AM »

สันนิฐานเองว่ามันดูหนังสดแล้วเกิดหื่น
ผมก็เดาเช่นนั้น..แต่ไม่ได้หมายความว่าควรไปฆ่าเขานะครับ..คนละเรื่องกัน
babygun
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 11:29:53 AM »

แรงงานพม่า บนเกาะสมุย เกาะพงัน และเกาะเต่า ตอนนี้กำลังเป็นปัญหาหนักครับ เพราะค่าจ้างถูกกว่ามาก คนไทยอย่างต่ำ 9000 แต่ค่าจ้างพม่า 5000-8000 มันถูกกว่ามากนัก แถมสวัสดิการอื่นไม่ต้องให้ ไม่ว่าวันหยุดประจำปี บ้านพักพนักงาน การสะสมวันหยุดของวันสำคัญต่างๆก็ไม่ต้องมี สรุปว่าให้หยุดอาทิตย์ละวันพม่ามันก็เอาแล้ว

เจ้าของกิจการไม่สนใจหรอกครับ ว่าปัญหาที่ตามมาจะเป็นอย่างไร ต้นทุนถูกไว้ก่อน ตอนนี้แรงงานไทยแทบจะอยู่ไม่ได้แล้วครับ ตรงไหนมีพม่ามากคนไทยไม่กล้าทำงานด้วยเพราะพวกนี้ถ้ามีเรื่องกะมันส่วนมากมันเอาถึงตายครับ ไม่ว่าเรื่องเล็กน้อยหรือเรื่องใหญ่

ผมเห็นมาแล้วครับ ยิ่งเมาเข้าไปด้วยทีนี้ ไม่ว่าจะพม่าด้วยกันหรือคนไทยมันไม่สน ปรีเข้าไปชนิดไม่กลัวตายทั้งๆที่อีกฝั่งถือปืนอยู่เห็นๆ ไหว้ ไหว้ ไหว้

รอให้เปิดอาเซียนก่อน จะสนุกกว่านี้อีกครับ เศร้า เศร้า เศร้า

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 11:54:43 AM »

55555     "  พลิก  "  อีกแล้ว อ่ะ ฮา  555555

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1410927735

ฆาตกรรม2นักท่องเที่ยวเกาะเต่า
พบกางเกงเปื้อนเลือดเพื่อนชาย   ในกระเป๋าผู้ตาย รอตรวจพิสูจน์

วันที่ 17 กันยายน พ.ศ. 2557 เวลา 11:24:25 น.

จากกรณีคนร้ายใช้จอบเป็นอาวุธ ฆาตกรรม 2 นักท่องเที่ยวชาวอังกฤษ
ที่บริเวณชายหาดทรายรี ม.1 ต.เกาะเต่า อ.เกาะพะงัน จ.สุราษฎร์ธานี

เมือวันที่ 15 สิงหาคมที่ผ่านมานั้น

ผลจากการตรวจพิสูจน์ศพของนักท่องเที่ยวหนุ่มสาวชาวอังกฤษ
พบว่าในมือของนางสาวฮันน่า วิคตอเรีย ผู้เสียชีวิต

มีเส้นขนสีทองที่เป็นของชาวยุโรป ช่องคลอดมีน้ำอสุจิและเม็ดทราย

ส่วนในทวารหนักของนายเดวิด วิลเลี่ยม พบน้ำอสุจิ

เจ้าหน้าที่ตำรวจจึงเชิญตัวนายคริสโตเฟอร์ อารัน แวร์ เพื่อนชายผู้ตายมาให้ปากคำเพิ่มเติม
และนอกจากนี้  เจ้าหน้าที่ตำรวจยังพบพบกางเกงเปื้อนเลือด  ที่ซุกซ่อนอยู่ในกระเป๋าเดินทางของผู้ตาย

ล่าสุดเมื่อเวลา ประมาณ 23.00 น.ที่ผ่านมาเจ้าหน้าที่ตำรวจเกาะเต่า
เชิญตัวนายณรงเดช กาญจพิน และภรรยา เจ้าของโอเซียนวิวบังกะโล
ที่ผู้ตายทั้งคู่ได้เข้าพักก่อนเสียชีวิต โดยทั้งคู่ให้การเป็นประโยชน์ต่อรูปคดีเป็นอย่างมาก

ทางเจ้าหน้าที่ได้ตรวจสอบกระเป๋าของนายเดวิด วิลเลี่ยม
พบว่ากางเกงเปื้อนเลือดของนายคริสโตเฟอร์ ซุกซ่อนอยู่ในกระเป๋าสัมภาระของผู้ตาย

ประกอบกับผลการตรวจพิสูจน์ศพของผู้ตายทั้งคู่พบว่า
ในมือของนางสาวฮันน่า วิคตอเรีย พบเส้นขนสีทองที่เป็นของชาวยุโรป
ช่องคอดมีน้ำอสุจิและเม็ดทราย ส่วนในทวารหนักของนายเดวิด วิลเลี่ยม พบน้ำอสุจิ

ข่าวแจ้งว่าเจ้าหน้าที่ได้เชิญตัวนายคริสโตเฟอร์ อารัน แวร์ เพื่อนชายของผู้ตาย
มาสอบปากคำรายละเอียดเพิ่มเติม ซึ่งนายคริสโตเฟอร์ อยู่ในความดูแล
ของเจ้าหน้าที่ตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานีและตำรวจท่องเที่ยวในที่ลับแห่งหนึ่ง
ซึ่งทางเจ้าหน้าที่ไม่ยอมเปิดเผย และรอผลดีเอ็นเอ ยืนยันอีกครั้งที่ผลจะออกมาในวันนี้

หากผลดีเอ็นเอ ที่เก็บได้ในที่เกิดเหตุตรงกับนายคริสโตเฟอร์ อารัน แวร์ เพื่อนชายของผู้ตาย
ทางเจ้าหน้าที่อาจเปิดการแถลงข่าวที่สำนักงานตำรวจภูธรภาค 8

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 04:56:13 PM »

ยายนี่ข่าวสารไวจริง ผมยังมโนว่าต้องเป็นลูกเรือตังเกต่างชาติที่เข้าไปหลบลม
และออกเรือไปแล้ว เพราะว่าปิดเกาะแล้วหาไม่เจอ
       araki

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 06:04:38 PM »

โห่...อย่างนี้ fb ข่าว  บีบีซี ไทย-bbc thai ที่พวกควายแดงไปยึดไว้ก็เงิบสิ ฮาๆๆ

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 06:53:34 PM »

โห่...อย่างนี้ fb ข่าว  บีบีซี ไทย-bbc thai

ที่พวกควายแดงไปยึดไว้ก็เงิบสิ ฮาๆๆ

55555  เงิบ ที่ไหน  เราก็โทษ  " ชาย ชุดดำ "  อ่ะ ฮา 5555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 07:00:46 PM »

ยายนี่ข่าวสารไวจริง ผมยังมโนว่าต้องเป็นลูกเรือตังเกต่างชาติที่เข้าไปหลบลม
และออกเรือไปแล้ว เพราะว่าปิดเกาะแล้วหาไม่เจอ
       araki

55555  แหม  พี่  " คา กิ  "  อ่ะ  ฮา  5555

ยายไม่ได้  " ไว ว่อง " อะไร ร๊อกส์  อ่ะ ฮา
เราเพียงแต่  " เลือก เสพ  "  แหล่งข่าว   แค่นั้น อ่ะ ฮา

เลือก  ไอ้ที่มัน  " ไม่ เต้า "  มีคุณภาพ หน่อย อ่ะ ฮา

อย่าไปซี้ซั้วเลือก แบบ " ข้างล่าง "  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

" รวบได้ซะที... http://www.posttoday.com/อาชญากรรม/317728/รวบแล้วกลุ่มชายชุดดำสังหารพล-อ-ร่มเกล้า... "

เสพรัยไม่เสพ   ไปสูด  " น้ำเน่า "  ซี๊ด เต็มปอด เลยอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

อยู่ เจแปน เนี่ยะ  ต้อง  " ์NHK " หรือ ไม่ก็  "  Asahi shimbun "  อ่ะ ฮา   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

5555 เคสนี้ ยายชม  " หมาต๋า "  เขาเก่ง อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 07:11:55 PM »

ข้อมูลยายล้ำลึกสุดสวิงริงโก้  เจอหลักฐานหลายทวารบาล  แบบนี้จำเลยขอใช้สิทธิ์ไม่ทำแผนแหงๆเลย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 07:16:55 PM »

ข้อมูลยายล้ำลึกสุดสวิงริงโก้  เจอหลักฐานหลายทวารบาล 
แบบนี้จำเลยขอใช้สิทธิ์ไม่ทำแผนแหงๆเลย

5555  เออ  พี่เล็ก  ยายว่า  " ตำรวจ "  เขาเก่ง อ่ะ ฮา 555

แล้วยิ่ง  " นิติวิทยาศาสตร์ "  เรารุดหน้า อ้างอิงได้ ฮา

แล้วยิ่ง  ไม่  "  ตั้งธง "  ว่าต้องพม่า  รามัญ มอญ  ฮา

5555  " หลักฐาน " ในที่เกิดเหตุ  ต่างหาก  ทีมันจูง ไปหา ผู้ต้องสงสัย อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 07:30:26 PM »

araki

55555  แหม  พี่  " คา กิ  "  อ่ะ  ฮา  5555

ยายไม่ได้  " ไว ว่อง " อะไร ร๊อกส์  อ่ะ ฮา
เราเพียงแต่  " เลือก เสพ  "  แหล่งข่าว   แค่นั้น อ่ะ ฮา

เลือก  ไอ้ที่มัน  " ไม่ เต้า "  มีคุณภาพ หน่อย อ่ะ

ยิ้มีเลศนัย ยายบ๊าบบิครับ
รู้จักมั๊ยให้ข่าวลวงอะ คดียังไม่ปิดสักหน่อย
รู้จักตำรวจไทยน้อยไปนะยาย ถ้าคดีพลิกอีกผมไปกินเหล้ากะยายได้ปะ  คิก คิก
    araki

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 41
  พิมพ์