๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:31:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงลูก.38 ลูกปรายหน่อยครับ  (อ่าน 1234 ครั้ง)
bambie
Full Member

คะแนน 9

« เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 09:23:31 PM »

ตามชื่อกระทู้เลยครับ ผมเดินเจอแต่ลูก9
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 08:48:48 AM »

ขอด้วยคนครับ ผมว่าจะตั้งกระทูัถามนานแล้ว หลังบ้านพักติดอุทยานแห่งชาติ งูเห่า งูกะปะ ลงมาหากินเพียบ เผลอๆมีพี่อางลงมาด้วย ได้ยินเสียงเขียดร้องครั้งใดที่หลังบ้าน ไฟฉายส่องดูเจอทุกครั้ง Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 09:08:56 PM »

เอาไปทำไม
ลูกโดด นั่นแหละ ยิงให้ถูก ก็พอ
ในปืนมีเกลียว มันเหวี่ยง น่าดู

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 09:42:55 PM »

ลูกปราย CCI ใช้ได้แค่ยิงลูกโป่งโชว์สาวนะครับ  เคยซื้อนัดละร้อยกว่า เสียดายสตางค์

ขนาด 38 SPL ลองยิงระยะราวสอง-สามเมตรก็บานเกินกระดาษA4 ยิงงูก็ม้วนต้วนสักพักกว่าจะตายน่าสังเวช
ยิงตะกวดตัวเขื่องๆเห็นนิ่งไป กะว่าอีกพักค่อยเก็บซาก..... เดี๋ยวเดียวลุกเข้าป่าไปแล้ว

ส่วนลูกปราย ลูก9 ลูก45  ปืนเซมิออโต ยิงแล้วแจมทันทีเพราะแรงอ่อนไม่พอบริหารลำเลื่อน
ถ้าหน้าสิ่วหน้าขวาน ก็เสร็จกันพอดี

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 06:34:57 AM »

ลองดูใน ทดสอบปืนครับ  เพื่อนสมาชิก เคยรีวิว ไว้ครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 04:22:46 PM »

ยืงงูต้อง .22 ยาวครับกำลังดี เคยมีที่ร้าน าบชั้นนะ(เลื่อนยศให้เลย)
อ้อระวังกระเด็นกลับด้วนะเคยปีนโต๊ะแล้วยิงกดลงมาคิดได้แว๊ปหนึ่งเลยหลับตาก่อนเหนี่ยวไกมีอยู่เม็ดหนึ่งมันกระเด็นกลับมาโดนตาซ้ายเลย เอ้อ
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 09:26:31 PM »

ขอด้วยคนครับ ผมว่าจะตั้งกระทูัถามนานแล้ว หลังบ้านพักติดอุทยานแห่งชาติ งูเห่า งูกะปะ ลงมาหากินเพียบ เผลอๆมีพี่อางลงมาด้วย ได้ยินเสียงเขียดร้องครั้งใดที่หลังบ้าน ไฟฉายส่องดูเจอทุกครั้ง Grin

ท่านจะหวั่นไปใยเล่าครับ  ก็ในเมื่อท่านเองก็เป็นถึงพญาจงอาง  ซึ่งอสรพิษใดๆ ก็ล้วนต่างศิโรราบทั้งสิ้นแล

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 10:42:46 AM »

ท่านจะหวั่นไปใยเล่าครับ  ก็ในเมื่อท่านเองก็เป็นถึงพญาจงอาง  ซึ่งอสรพิษใดๆ ก็ล้วนต่างศิโรราบทั้งสิ้นแล

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
หน้า: [1]
  พิมพ์