๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 03:35:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่อง cmmg. ค้างลูกเลื่อนนัดสุดท้ายมารบกวนท่านผู้รู้ครับ  (อ่าน 1555 ครั้ง)
showgolf
Thailand Model RailRoad
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 10:14:34 AM »

มีปัญหาเรื่อง cmmg. ค้างลูกเลื่อนนัดสุดท้ายมารบกวนท่านผู้รู้ครับ cmmg ผมใช้แม็กตัวสีดำตัวใหม่ (ตามภาพ) และมี BHOA มากับปืนครับ ซึ่งปัญหาก็คือ ผมลองเอาแม็กกาซีนเปล่าใส่และดึงสไลด์ บางครั้งมันก็ค้าง บ้างครั้งมันก็ไม่ค้างลูกเลื่อนครับ ผมก็เลยลองถอดตัวค้างลูกเลื่อนมาลองใช้หกเหลี่ยมขัดขันเกลียวตัวหนอน ปรับลิ้นให้สูงขึ้นและลองปรับให้ต่ำลงตามที่เคยเห็นในเว็บแนะนำกัน ผลปรากฏว่า พอลองปรับให้ลิ้นมันสูงขึ้นมันก็ไปขัดลูกเลื่อน ทำให้ดึงสไลด์ไม่ได้ แต่พอปรับให้ต่ำลง น๊อตตัวหนอนตัวหกเหลี่ยมก็โผล่ออกมา ทำให้ดันแม็กกาซีนเข้าไปไม่สุดครับ เลยมารบกวนท่านผู้รู้ พอจะมีท่านใดเคยเจอปัญหาและแก้ปัญหาอย่างไรกันบ้างครับ

ปล. ขออนุญาตภาพในเว็บมาใช้นะครับ

lopd
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 02:51:53 PM »

เป็นทุกกระบอกไหม นี่คือปัญหาที่สองของ cmmg แล้วนะครับ  อยากได้ความกระจ่าง อาทิตย์หน้าเข้ากรุงแล้ว สงสัยคงต้องไปที่ M4
PuT_รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 08:28:45 PM »

ของผมเป็นที่แมกสปริงมันฝืด พอทำความสะอาดให้มันลื่นๆก็สามารถดัน bhoa ได้ปกติครับ ลองดูครับผม

"รักในหลวง"
showgolf
Thailand Model RailRoad
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 04:38:21 PM »

ผมทราบแล้วครับว่าเป็นเพราะแม็กกาซีนรุ่นนี้สปริงมันอ่อนครับ เลยไม่ไปดัน BHOA เพราะว่าลองเอาแม็กกาซีนรุ่นเก่าที่เปลี่ยนเป็นลิ้นดำมาลองดู มันก็ค้างปกติครับ

turboboost
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 04:39:25 PM »

ผมทราบแล้วครับว่าเป็นเพราะแม็กกาซีนรุ่นนี้สปริงมันอ่อนครับ เลยไม่ไปดัน BHOA เพราะว่าลองเอาแม็กกาซีนรุ่นเก่าที่เปลี่ยนเป็นลิ้นดำมาลองดู มันก็ค้างปกติครับ
กำผมเพิ่งขายแม๊กลิ้นดำไป กะจะหาแม๊กskin แบบนี้มาใช้พอดี ไม่น่าเลยเรา
หน้า: [1]
  พิมพ์