๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:33:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเทารัส 709  (อ่าน 1500 ครั้ง)
taro_the_talent
เกียรติศักดิ์รักของข้า ชาติชายแท้แก่ตนเอง.
Jr. Member
**

คะแนน 24

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 12:49:48 PM »

เรียน คุณสีอำพัน-รักในหลวง,
ผมขอรบกวนถามเรื่องที่ต่อส้นแมกกาซีนปืนเทารัส 709 สลิม ที่ลงรูปให้ดูในคอลัมน์ทดสอบปืน อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ? เพราะมือผมใหญ่ มีปัญหาที่เกี่ยวนิ้วก้อย ตรงประเด็นเลยครับ ถ้าเป็นไปได้กรุณาตอบกลับด้วย จะขอบคุณยิ่งครับ

พระบรมราโชวาทพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
ให้ทุกคนในชาติปฏิบัติหน้าที่ของตนอย่างเต็มกำลังความสามารถโดย...
* มีสติ รู้ตัว
* มีปัญญา รู้คิด
* มีความสุจริต จริงใจ.
sukrom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 08:57:31 AM »

คุณสีอำพันยังไม่ได้ตอบผมเห็นว่ารอถึงสองวันแล้วขออณุญาติตอบแทนครับ
เสริมส้นแม็กของpearce grip ครับเพิ่มเฉพาะความยาวเกี่ยวนิ้วก้อย
ไม่เพิ่มกระสุนครับ ผมซื้อจากเวปgun martเรานี้เองแต่ว่าสงสัยหมดแล้วครับ
ในเมืองนอกมีอีกยี่ห้อคือgarrison grip ยาวมากกว่าอีก ใส่แล้วคงยื่นมากเกินกว่าพกซ่อนครับ
ลองให้ตัวแทนในเวปสั่งให้ดูว่าได้ไหมครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 09:22:29 AM »

ผมว่าเคยมีใน stock สัก 1-2 ตัว  ขอดูรูปปืน + แม็ก หน่อยได้มั๊ยครับ  จะได้รู้ว่าใช้ได้มั๊ย
เกียรติศักดิ์รักของข้า ชาติชายแท้แก่ตนเอง.
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 10:22:21 AM »

ขอบคุณพ่อเณรและคุณ Chew มากนะครับ เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูครับ.

พระบรมราโชวาทพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
ให้ทุกคนในชาติปฏิบัติหน้าที่ของตนอย่างเต็มกำลังความสามารถโดย...
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 11:23:00 AM »

เรียน คุณสีอำพัน-รักในหลวง,
ผมขอรบกวนถามเรื่องที่ต่อส้นแมกกาซีนปืนเทารัส 709 สลิม ที่ลงรูปให้ดูในคอลัมน์ทดสอบปืน อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ? เพราะมือผมใหญ่ มีปัญหาที่เกี่ยวนิ้วก้อย ตรงประเด็นเลยครับ ถ้าเป็นไปได้กรุณาตอบกลับด้วย จะขอบคุณยิ่งครับ
ผมตอบใน พีเอ็ม แล้วนะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 12:32:20 PM »

ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ ส่วนรูปผมทำไม่เป็นเลยวานให้ลูกชายทำ กลายเป็นกระทู้ใหม่ไปเลย.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2014, 12:36:42 PM โดย taro_the_talent » บันทึกการเข้า

Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 08:03:53 PM »

ส่งข่าวครับ ผมได้ส้นแมกกาซีน(ต่อนิ้ว)เทารัส 709 แล้วครับ จากร้าน ส.ศรีจรูญ หรือ milpoint trading ราคาอันละ 550 บาท คุ้มครับ ใส่แล้วจับถนัดมือดีมาก แจ้งมาเพื่อทราบครับ.

sukrom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 08:49:19 PM »

ร้านนี้มีอะไหล่อย่างอื่นของเทารัสรุ่นนี้อีกไหมครับ
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 09:40:45 PM »

เผอิญผมไม่ได้ถามอย่างอื่น ติดต่อโดยตรงเลยนะครับที่ คุณเกด Email;millpoint111@gmail.com ร้านเก่าแก่ย่านวังบูรพาครับ ส่งสินค้าทาง ป.ณ.ด้วยครับ.

sukrom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 05:39:56 AM »

เผอิญผมไม่ได้ถามอย่างอื่น ติดต่อโดยตรงเลยนะครับที่ คุณเกด Email;millpoint111@gmail.com ร้านเก่าแก่ย่านวังบูรพาครับ ส่งสินค้าทาง ป.ณ.ด้วยครับ.

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์