๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 09:33:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คืนความสุข...เกาะสวรรค์  (อ่าน 5940 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 07:13:52 AM »

จัดไปครับ งานนี้ไม่ใช่เฉพาะเจ้าของที่ดินที่มีหนาว พวกที่ออกโฉนดมา พวกที่รับรองการออกโฉนดมา หนาวกันไปตามๆ แล้วฝากจัดการต่อกับพวกที่บุกรุกป่ามาทำสวนยาง สวนปาล์ม รีสอร์ท ให้หมดด้วยนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 07:33:39 AM »

Grin วันนี้ไปเที่ยวมาครับ   น้ำใสผิดปกติ  ปกติจะมีน้ำดำๆ ปล่อยจากโรงแรม..ฯลงหาด สงสัยช่วงนี้หยุดปล่อยน้ำเสียลงหาด   แลบลิ้น

รบกวน อย่าลืมเกาะช้างนะครับ   
แถวหาด ไก่แบ้ ทางน้ำดำๆ มีเมือกสีน้ำตาลๆ ปนตะไคร่เขียว
ไหลเป็นทางน้ำขนาดย่อมๆ กว้าง 1เมตรกว่าๆ ลงมาจากสถานบันเทิง และ โรงแรม
พาครอบครัวไปเที่ยว กำลังจะลงน้ำ  แม่แฟนเห็นพอดี เลยหนีเข้าไปเที่ยวอุทยานแทนการลงทะเล -*-
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 08:07:30 PM »

จัดไปครับ งานนี้ไม่ใช่เฉพาะเจ้าของที่ดินที่มีหนาว พวกที่ออกโฉนดมา พวกที่รับรองการออกโฉนดมา หนาวกันไปตามๆ แล้วฝากจัดการต่อกับพวกที่บุกรุกป่ามาทำสวนยาง สวนปาล์ม รีสอร์ท ให้หมดด้วยนะครับ

3ปีก่อนมีคนเอาเอกสารสิทธิ์ของพ่อ-ปู่ไปให้กำนันคนดังของป่าตองช่วยเซ็นต์รับรองประวัติการครอบครองเพื่อนำไปจดโฉนด

พอกำนันแกเห็นว่าเป็นที่ดินบริเวณหาดไตรตรัง แกเรียกร้องส่วนแบ่งเป็นที่ดิน"ครึ่งหนึ่ง"ครับ......สันขวานไหม ?

What man is a man , who does not make the world better?
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 08:15:20 PM »

3ปีก่อนมีคนเอาเอกสารสิทธิ์ของพ่อ-ปู่ไปให้กำนันคนดังของป่าตองช่วยเซ็นต์รับรองประวัติการครอบครองเพื่อนำไปจดโฉนด

พอกำนันแกเห็นว่าเป็นที่ดินบริเวณหาดไตรตรัง แกเรียกร้องส่วนแบ่งเป็นที่ดิน"ครึ่งหนึ่ง"ครับ......สันขวานไหม ?

ครับ หน้าไม่อายจริงๆไครับ มันน่าโดนสันขวานจริงๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 03:17:21 AM »

2557ปีที่กฎหมายไทยศักดิ์สิทธิ์

The White Box คลับ/ร้านอาหารหรูหรา แพงระยับ ที่สุมหัวของคนมีสตางค์ที่โ่งดังไปทั่วโลก ถูกยื่นคำขาดให้"รื้อถอน"แล้ว

PHUKET: The White Box restaurant received a visit today (July 29) from the beach-cleaning committee, led by new Patong Mayor, Charlermluk Kebsap and Vice-Governor, Jamroen Tippayapongthada, accompanie

แล้วสาวๆเขาจะไปโชว์เดรสกันที่ไหนได้ละเนี่ย  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 07:25:03 AM »

2557ปีที่กฎหมายไทยศักดิ์สิทธิ์

The White Box คลับ/ร้านอาหารหรูหรา แพงระยับ ที่สุมหัวของคนมีสตางค์ที่โ่งดังไปทั่วโลก ถูกยื่นคำขาดให้"รื้อถอน"แล้ว

PHUKET: The White Box restaurant received a visit today (July 29) from the beach-cleaning committee, led by new Patong Mayor, Charlermluk Kebsap and Vice-Governor, Jamroen Tippayapongthada, accompanie

แล้วสาวๆเขาจะไปโชว์เดรสกันที่ไหนได้ละเนี่ย  คิก คิก

หวังว่าอานิสงค์นี้คงจะแผ่กระจายไปทั่วประเทศนะครับ เพราะยังมีชายหาด ป่าสาธารณะ อีกหลายสถานที่ที่ถูกผู้ประกอบการยึดถือไปเป็นของตนเองไม่ยอมให้ประชาชนทั่วไปเข้าได้ครับ

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 09:19:36 AM »

จังหวัดบุรีรัมย์ที่มีปัญหาการบุกรุกป่าจากประชาชนที่อ้างไม่มีที่ทำกินก็โดนทหารจัดเหมือนกันครับ.....เห็นทหารเข้าไปให้รื้อถอนบ้านออกจากเขตป่าจนหมด...ใครที่สร้างบ้านถาวรทหาร...ใช้สลิงค์ดึงลงทั้งหลัง....แล้วก็ปิดพื้นที่...ส่วนประชาชนกลุ่มดังกล่าวก็รอพิสูจน์ตัวตนว่าไม่มีที่ำทำกินจริงหรือไม่...และจะช่วยเหลือต่อไป Grin

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 09:24:08 AM »

จังหวัดชายทะเลด้านภาคตะวันออก ถ้าจัดระเบียบได้เมื่อไหร่ ก็จะมีหาดทรายให้เดินเล่นได้โดยไม่ต้องกลัวพวกมาเฟียร่มและเก้าอี้บ้างครับ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 09:25:21 AM »

จังหวัดบุรีรัมย์ที่มีปัญหาการบุกรุกป่าจากประชาชนที่อ้างไม่มีที่ทำกินก็โดนทหารจัดเหมือนกันครับ.....เห็นทหารเข้าไปให้รื้อถอนบ้านออกจากเขตป่าจนหมด...ใครที่สร้างบ้านถาวรทหาร...ใช้สลิงค์ดึงลงทั้งหลัง....แล้วก็ปิดพื้นที่...ส่วนประชาชนกลุ่มดังกล่าวก็รอพิสูจน์ตัวตนว่าไม่มีที่ำทำกินจริงหรือไม่...และจะช่วยเหลือต่อไป Grin

บุกเบิกเสร็จแล้วก็ขาย....แล้วบุกรุกใหม่...คนครอบครองที่เยอะๆเป็นคนนอกพื้นที่เป็นส่วนมาก

รักเธอ....ประเทศไทย
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 10:27:40 AM »

เมื่อตอน17.40นาวิกฯ1คันรถ กับตำรวจประมาณสิบนายไปกวาดล้าง"ซอยตัน"ที่ป่าตองครับ

บางลาคือแหล่งเสื่อม,เริงรมณ์สำหรับฝรั่ง....ซอยตัน คือแหล่งเที่ยวสำหรับคนไทย บาร์เรียงเป็นตับ บาร์เกย์ บาร์ขายผู้ชาย/กระเทยฯลฯมีหมด

ตรงนี้เป็นแหล่งรวมของพวกอิทธิพลท้องถิ่น ลูกกำนัน,เมียสจ.ลูกน้องส.ว.จะหาเงินสกปรกก็มาเปิดร้านกันตรงนี้

นาวิกฯกวาดเรียบ ตำรวจยืนถ่ายรูป  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ถ่ายรูปขุมทรัพย์ของตัวเอง หุๆ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 10:58:48 AM »

เมื่อตอน17.40นาวิกฯ1คันรถ กับตำรวจประมาณสิบนายไปกวาดล้าง"ซอยตัน"ที่ป่าตองครับ

บางลาคือแหล่งเสื่อม,เริงรมณ์สำหรับฝรั่ง....ซอยตัน คือแหล่งเที่ยวสำหรับคนไทย บาร์เรียงเป็นตับ บาร์เกย์ บาร์ขายผู้ชาย/กระเทยฯลฯมีหมด

ตรงนี้เป็นแหล่งรวมของพวกอิทธิพลท้องถิ่น ลูกกำนัน,เมียสจ.ลูกน้องส.ว.จะหาเงินสกปรกก็มาเปิดร้านกันตรงนี้

นาวิกฯกวาดเรียบ ตำรวจยืนถ่ายรูป  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ถ่ายรูปขุมทรัพย์ของตัวเอง หุๆ

ลุงซิกพูดอาราย   ยิ้มีเลศนัย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 01:33:06 PM »

หวังว่าอานิสงค์นี้คงจะแผ่กระจายไปทั่วประเทศนะครับ เพราะยังมีชายหาด ป่าสาธารณะ อีกหลายสถานที่ที่ถูกผู้ประกอบการยึดถือไปเป็นของตนเองไม่ยอมให้ประชาชนทั่วไปเข้าได้ครับ

วันไหนไปสั่งรื้อถอนBimi Beach clubผมจะงอนคสช.

คลับนี้ผู้ชายต้องใส่กางเกงว่ายน้ำ ผู้หญิงใส่บิกินี่เท่านั้น.....หุ่นดีๆ แร่ดกันสุดเหวี่ยงทั้งนั้นเลย  น้ำลายหก  หลงรัก หลงรัก  น้ำลายหก  กิ๊วก๊าว

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 02:23:09 PM »

ทางการเค้าแอบเก็บข้อมูลมากี่ปีเนี่ย มันไม่ใช่น้อยๆเลยนะ ไม่ใช่สุ่มด้วย ข่าวกรองชัดๆ  ตกใจหน้าซีด

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 02:33:52 PM »

วันไหนไปสั่งรื้อถอนBimi Beach clubผมจะงอนคสช.

คลับนี้ผู้ชายต้องใส่กางเกงว่ายน้ำ ผู้หญิงใส่บิกินี่เท่านั้น.....หุ่นดีๆ แร่ดกันสุดเหวี่ยงทั้งนั้นเลย  น้ำลายหก  หลงรัก หลงรัก  น้ำลายหก  กิ๊วก๊าว

ฝากน้าเบิ้มเข้าไปทำสารคดีมาเผยแพร่สักคนได้ไหมครับพี่

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 05:34:20 PM »

สีมือจริงๆครับ Grin Grin Grin สู้เข้าไปอย่าได้ถอยยยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์