๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 10:14:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือเปล่ากับมีดนี่ โอกาสมือเปล่าชนะแทบไม่มีเลย  (อ่าน 6821 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 08:53:08 PM »

555555  ในระหว่างที่ยาย  " ไม่มี ประสบการณ์ "  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่มอม   " เล่า " ให้ยาย ฟังก่อนแล้วกัน  อ่ะ ฮา 5555

ยุอะไรไม่ยุ   เชียร์อะไรไม่เชียร์  บอกหรือ ดันตูด ให้ไป "ลุย ตีน"  ฮา

ท่าทาง  หวังดี  ประสงค์ร้าย  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หวัง  " มรดก " ยายป่าว อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้เรื่อง   " จึ๋ก จึ๋ง "  เนี่ยะ  มีด น่ากลัว  จริงๆ อ่ะ ฮา
เวลาเรามีเรื่อง  " วิวาท"  มีดเล่มละ สามนิ้ว ห้านิ้ว ฮา
เรามองไม่เห็นซะงั้น อ่ะ ฮา  สายตาเรามองแต่หน้า มองแต่อาการมัน อ่ะ ฮา

" อะนาดีลีน "  มันหลั่ง  เลือดมันสูบแรง สมองมันบอก ชกเลย ยิงเลย อ่ะ ฮา

55555   ปอ.4 หรือ ด๊อกเตอร์  เวลาโกรธ  มัน " โง่ " พอกันเล้ย อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แค่ครั้งที่4ที่5ยายก็เล่น   กับอดรีนาลีนเป็นแล้วละครับ

คนเดินเข้าสวนอีดาบเป็นของหวานมีอยู่จริง
เล่าไปยายก็หาว่าฝอย อยากรู้ยายต้องลองเองเป็นเอง

มรดกยายแบ่งมาซัก2ล้าน4ดิ

ผมกำลังมุงหลังคาให้ศาลาสำนักสงฆ์ ยังขาดอีก2ล้าน4....
รอยอดขายไฮซีซั่นก็โดนฝนถล่มสิ้นฤดูพอดี  อ๋อย

ถ้ายายโอนมาจริง ซัมเมอร์หน้าผมยอมบวชให้ยายคนเดียวเลย
ครูบาที่เริ่มบวชก็จิตผู้รู้หายากนะเออ  Grin

ไหว้

55555  โห  พีีมอม  เป็น  " เจ้าภาพ " คนเดียวเลยเหรอ อ่ะ ฮา 55555  ไหว้

ยายว่า  " หา " ทีละแสน  สองแสน  ไปเติม  ง่ายกว่า อ่ะ ฮา  แลบลิ้น แลบลิ้น
ตอนนี้  สถานะการณ์เมืองไทย    มันเข้าสู่ยุค  " เงินฝืด " แล้วอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ธุรกิจ  ที่เกี่ยวเนื่องกับ  " การท่องเที่ยว "  อีกนาน กว่าจะฟื้น อ่ะ ฮา
เกิดเป็น   คน  " เผ่าไทย " ต้องอด  ต้องทน  แหกปาก เสียงดัง ไม่ได้ อ่ะ ฮา

555555  ยาย   " เอาใจช่วย " น๊าาา อ่ะ ฮา 555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 09:02:01 PM »

ช่วยกันในหมู่ลูกศิษย์แหละครับ แต่กระเป๋าหลักๆก็มีไม่กี่คน

เดือนส.ค.นี้รายได้ผมเทียบกับเดือนที่แล้วเพิ่มขึ้น8หมื่น , มากกว่าส.ค.ปีที่แล้วอยู่5หมื่น

PEGASกับMali Groupเขาหาลูกค้าเก่ง  Grin

แต่พวกรายย่อยละตายกันเป็นแถวจริงๆ.....ขนาดร้านข้าวแกงในร.พ.ป่าตองยังยอดตกเหลือ30%เลย

What man is a man , who does not make the world better?
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์