ขอความรู้ปืนยาวอัดลมเบอร์1ครับ

<< < (2/2)

jamin:
ถ้าขี้เกียจอย่างผม คงเลือก CROSSMAN ครับ

โซ้ยตี๋:
เห็นในหน้าซื้อขาย มีลงขายอยู่นะครับ
เป็น เบนจามิน ผมว่าน่าใช้ครับ
ไม่เปลืองแกส ทนทานกว่าครอสแมน
แม่นยำใช้ได้ ความแรงก็เลือกได้ ตามปริมาณกล้ามแขน
ราคาก็น่าสน ถ้าไม่ติดว่าผมมีอยู่แล้ว สงสัยผมเสียตังค์แน่ครับ

;D ;D

SDH2th:
อ้างจาก: โซ้ยตี๋ ที่ ตุลาคม 17, 2006, 08:33:30 AM

เห็นในหน้าซื้อขาย มีลงขายอยู่นะครับ
เป็น เบนจามิน ผมว่าน่าใช้ครับ
ไม่เปลืองแกส ทนทานกว่าครอสแมน
แม่นยำใช้ได้ ความแรงก็เลือกได้ ตามปริมาณกล้ามแขน
ราคาก็น่าสน ถ้าไม่ติดว่าผมมีอยู่แล้ว สงสัยผมเสียตังค์แน่ครับ

;D ;D

...จริงครับ....
...ดีทุกอย่างครับแต่ไม่มีที่สำหรับติดกล้องเล็งครับ.....
...ศูนย์เปิดเล็งยากมาก....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว